các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ồi, may là hôm nay thi văn đề nó dễ thở đấy :-j thôi xong văn là tao hết lo zồi #:-S mấy môn kia cũg ko đến nỗi nào

hichic tao chỉ sợ nhất là lý thôi :)):)):)) mai đấy bọn mày ơi...Mai Hạnh ra đề :-s:-s:-s đảm bảo chết chắc rồi =))

đâu ơ đâu mai hạnh ra đề mà..thông tin nhận đc từ đâu lại quên rồi :)):)):))

eo ơi, hạnh ra đề thì có mà điên àh :(( mà sao hôm nọ cô bảo cô ko ra đề cơ mà /:) bảo là ra đề khối khác cơ mà /:) chính mồm cô bảo /:)

thế á :eek: văn cũng giống :-? thế chắc không kiểm tra chương III rồi \:d/

hic, sách chúng nó nâng cao hay cơ bản thì chương III vẫn học về 1 vấn đề riêng chứ :-? mà sao lớp mình ko đc học sách anh nâng cao :((

ơ chương III với chương II với chương I đều khó 8-} mà phải làm đề cương vào vở riêng àh :-s

thôi chết :-o làm ra giấy áh :-ss thế có mà điên àh :-ss bao nhiêu tờ cho đủ :-ss chết em rồi :-ss sao chúng nó bảo là làm ra vở riêng cơ mà :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
acx các vị tiền bối công phu spam thật cao cường, vãn bối đúng là... pó tay...
khẹc, mai vẫn phải có lý thuyết hả?? chết em từ đầu năm đến giờ chưa gạch cái gì vào vở... gay go roài... chúa ui đừng làm con mất con 9 phẩy này...hix hix...

thôi kệ, làm ra vở cũng chả sao :)) :-j vở cũng từ giấy mà ra mà :)) thằng MTK, đạp cho chết bây h /:) điểm thì rõ cao b-(

Đây đây! Chào các em Anh 2 lần nữa.:D
Tình hình là em Mai mời anh vào làm cố vấn spam cho topic lớp.
Quyết tâm vượt số trang Lý 2, bọn nó spam kém cỏi mà đòi hơn trang là ko đc.
Nào, bây h mời em Mai phát biểu.:))

Back
Bên trên