các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

hic, sách chúng nó nâng cao hay cơ bản thì chương III vẫn học về 1 vấn đề riêng chứ :-? mà sao lớp mình ko đc học sách anh nâng cao :((

thấy hình như mọi người bảo Sgk anh nâng cao mắc nhiều lỗi về dùng từ và ngữ pháp hơn sách cơ bản...mà thực ra với kiểu học của bọn mình thì sách nào mà chả như nhau ( có đụng đến sgk bao giờ đâu :|:|:|) sách nâng cao gọi là nâng cao nhưng so với chương trình anh chuyên vẫn quá là cơ bản...:-j họa chăng có hơn sgk cơ bản ở chỗ là bài reading của nó dài hơn và nhiều từ mới hơn , cái phần glossary của sgk nâng cao làm khoa học hơn :)) ( đc nhiều người định nghĩa là khó tra hơn =)) ) nói chung là học sách nào cũng thế :|:|:| sách nào thì mình cũng chả động đến quyển sgk bao giờ ( đang phóng đại =)) )
Ặc ặc =)) lớp mình xì-pam như đi tàu bay tên lửa...2 tiếng vào lên đc gần 3 trang...đọc xong hiểu mọi người viết gì đảm bảo chết liền 8-} 8-} 8-}

Sách nào chả là sách... Có cái để học là đủ roài. Nhưng tui thấy học nâng cao hay hơn đấy chứ. Vì mấy cái cơ bản nó cứ ngố ngố ngu ngu thế nào ấy.
Mẹ ơi mọi ng` spam kinh quá... Mọi ng` ơi bi giờ em mới đọc quyển BT lý khó wá!

công nhận, bt lý khó dã man kinh dị ah :(( mà tối qua mình out phát là mấy anh em nhà này lại tiếp tục sự nghiệp đấy ah :-w

Anh như hâm :|
Văn như điên :|
Lý như phò :|
ko chịu đc nữa :|
tập xác định :|
nhưng mà...
lấy lại tinh thần thôi <:p

Mấy đứa làm kiểu dog nào mà vẫn lên đc HAO đấy?? cả ngày hôm nay em chỉ đọc đc mỗi VnExpress thôi, mấy trang còn lại hỏng hết. Chơi cũng lag. Đời thật là khổ. Nhưng so với mọi ng` thì bài Lý hôm nay mình làm cũng tg đối là ổn đấy chứ nhỉ? hè hè (cười gian trá...há há há)
ah mà mọi ng` ơi mai thi Hóa mấy giờ???

ai lại dùng từ f ò thô thiển thế;))

thì đã bảo ko chịu đc nữa mà :| thông cảm :| học sinh "chăm ngoan" như tui cũng fải có lúc văng chứ :| ai giữ kẽ mãi đc :)) nhất là trong lúc nước sôi lửa bỏng thế này:)) với cải bài Lý THỰC SỰ THỰC SỰ KÉMMMMMMMMMM:(:)((
mọi người đừng ngạc nhiên khi tớ bị học sinh tiên tiến nhé :))

Em Nga nói thế làm gì, anh ở đâu chả có mặt.:">
Đề Hoá ai ra á, biết làm gì.:-j Lo ôn đi, đừng để chết như anh hôm nay.
<Có gì thắc mắc lên đây hỏi này.;)>

MK động đất ở Taiwan làm net chết khô :| mấy trang nước ngoài không thể vào được :| còn Yahoo thì out liên tục :|

Thanh Hà ơi.:((Cứu.Em hok vào đc Yahoo.(xin lỗi hơi lạc đề 1 tí.:D)
Ngày mai thi Hóa em có chết thì cũng phải vào Yahoo nhắn lại cho mọi người vài câu chứ:((.Thế mà lại hok vào đc.:((

Back
Bên trên