các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Bố mấy đứa. Bao giờ lên cũng thấy đổi sang đề tài khác rồi. Thằng Đạt ngu sao mày ko học tập cái phg pháp của taod dể load cho nhanh ấy?? Ảnh nào mình thấy có vẻ đẹp thì lấy thôi, còn lại cứ để một đống hình vuông, có sao nào.
ah tao bảo cái cái Win của mày đã change đc thành key xịn chưa?? key xịn để update trực tiếp từ microsoft.com ý. Tao tự nhiên nghĩ ra cái này nếu mày chưa làm đc thì bảo tao tao giúp cho.
Đã ai làm xong hết văn chưa nhỉ?

đứa nào xong văn chưa? :| vừa viết bài hs2, vừa làm bài ôn tập /:)...

bạn ku tớ nghĩ là chưa xong đâu ấy ạ;))
lúc nãy nó còn nhờ tớ phân tik
"thân em như cây quế giữa rừng
...."

(chịu, hổng nhớ!)

đúng là vô đối!
=))

bạn Tú giờ này vẫn online à ;)) tớ vừa xong cái câu đấy =))

eo, cái theme đẹp ghê , chắc sinh nhật tớ nên HAO cho xem cai theme đẹp chế này !!keke.....xong văn, lên đây xem có j` hay ho, các chú cũng đang bàn về văn thật, keke....

cậu là cậu ko được nghi ngờ anh mình đâu nhé........anh mình cực kì là tử tế đấy......;;).....mình nà mình iu anh mình nắm nhé !

hị hị
mình mà còn ko hiểu anh cậu hơn cậu à?
anh cậu mà hiền lành tử tế thì mình đi đầu xuống đất
nai tớ đ.c vs ai chứ ko thể qua mắt Pt mình đâu nhá :p

;;) bạn Tú thì cũng hiền lành với ai ;;) định "múa rìu qua mắt thợ" chắc ;;)

nói chung là hai đứa đều ko hiền lành tử tế cả thì còn giấu nổi ai nữa? Cái xấu xa nó khó che giấu lắm mọi ng` ạ.
Tao bảo này cứ activate cái key xịn vào đi đến khi đi update nó vẫn coi mình như ng` sử dụng win xịn có phải hơn ko?? Đến khi cần down trực tiếp cái gì thì nó vẫn tg mình là ng` tốt.
<cách làm>
Đầu tiên Regedit rùi tìm đến khóa
HKEY_LOCAL_MACHINE\Software\Microsoft\WindowsNT\Cu rrent Version\WPAEvents

Ở ô bên phải nhấn chuột phải vào OOBETimer rùi click vào Modify.Tiếp đến thay đổi một khóa bất kì (ví dụ 71 thành 72 ).Sau đó hãy đóng nó lại và tiếp tục vào Start , Run , và đánh

%systemroot%\system32\oobe\msoobe.exe /a

Cửa sổ Active windows sẽ mở ra

Chọn
I want to telephone a customer service representative to activate Windows

Tiếp đến nhấn Next ,nhấn Change Product key
Nhập key:

DHXQ2-WRGCD-WGYJY-HHYDH-KKX9B
hoặc
JG28K-H9Q7X-BH6W4-3PDCQ-6XBFJ
hoặc
MJPMD-69P47-4JK37-DGQF2-XMWPQ

Đánh xong hãy nhấn Update. Đóng cửa sổ lại bằng cách nhấn vào Remind me later
Xong đâu đó rùi thì khởi động lại Windows. khởi động lại xong hãy vào Run , đánh tiếp

%systemroot%\system32\oobe\msoobe.exe /a

Cửa sổ Active sẽ lại hiện ra nhưng ko phải là bắt chúng ta Active mà là báo cho ta biết Windows is activated.

**Xem nhanh lên nếu đây là cra ck thì có khả năng sẽ bị del bài đấy**

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi zời, văn ko lo làm, lo mấy cái win #-o đúg là cái thằg đầu búa :-<

thằng điên đã bảo tao hack cái Win Genuine rồi thì update thoải mái, ông thay key mấy hôm nó lại cho vào Black list. đúng là hết trò.

trời ơi ác mộng trần gian chúng mày ơi :-< văn tao nhỡ làm dài quá rồi...(hichic 4 tờ lận ) hôm trước tao thức đến 2 h sáng để làm :-< tao cũng biết viết dài chưa chắc đã đc điểm cao nhưng mà hôm đấy tại tao nhớ nhầm thành cô ấy dặn 6 trang một bài..thế là về đâm đầu ra viết :(( poor me :-<:-<:-<
Thằng đạt : phẩy văn của tao cao hơn mày đc có bao nhiêu :-w hôm qua chẳng phẩy Cn mày đã cao hơn tao rồi :)):)):))

** mài văn mài 7,3 trong khi tao 5,7
lại còn * 2, trong khi công nghệ tao hơn có 0.6. ts :-<

thôi cái môn văn này nhìn chung là không có prospect đâu..lo cho môn khác nhiều tiềm năng hơn đi...mày thì cần phải cố gắng đc trên 6.5 đi không thì mất Hsg đấy :D:D:D:D

môn đấy thằg Đạt và thằg Huy yếu kém lắm mày ạ =;=;=; chị em mình thì còn may ra :))

b-)b-)b-) thể dục thì Linh giỏi là đúng rồi :)):)):)) ah không con Thuỷ giỏi hơn :p:p:p

Back
Bên trên