các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Riêng cái mất tự tin thì tao khỏi lo vì tao lúc nào cũng thừa lạc quan tếu rồi.
Cái mất máy tính thì cũng ko lo. Bố mẹ ko có lý do nào để cấm thằng anh tao chơi cả, mà nếu nó chơi thì tao có đủ lý do để trấn máy nó. Chưa kể tao mà ko đụng đến máy thì chính bố mẹ tao phải lo cơ.
Cái cuối cùng-ăn tết mất ngon: ăn mất ngon thì thôi đi ngủ cho qua ngày vậy.

Thôi tao hg' dẫn mọi ng` cách này hay lắm: nhận đc kết quả tiên tiến xong lập tức dạt nhà mấy ngày. Sau đó lò dò về nhà và nói: con quá hối hận khi phụ lòng tin bố mẹ bla bla bla. Khả năng cao là bố mẹ sẽ tha thú sau mấy ngày ko tìm thấy đứa con yêu dấu. Trò dạt nhà này ko khó, nhất là với tao. Tao và thằng Duy quyết rồi, nếu một trong hai đứa tiên tiến thì sẽ đến ở nhờ nhà thằng kia, còn cả hai bị thì cùng đi trốn ngoài hàng điện tử.
Kế hoạch hoàn hảo!

Mà bây giờ lại còn ko thấy có cái "Doublepost will be merged" nữa chứ!!
Ah quên mất có việc này cần thông báo: mọi ng` viết cho tớ cái địa chỉ mail ra để tớ viết vào danh sách lớp mình cho HAO. nhanh nhanh nhé plzzzzz.
địa chỉ cứ PM tớ ấy, đừng viêt ra làm gì.

Tớ mà áp dụng thì dễ là " Ko sao mày cứ đi tiếp đi " lắm 8-} =))
thế thì đành chịu vậy. Nếu như thế thì theo tớ là mình đi thẳng luôn: cất bc quay lưng ra đi ko lời từ biệt, đi sang Thanh hóa Ninh Bình gì đó lập nghiệp lại vậy.
Nghe thật là khổ. Nhưng tớ nghĩ mình đã biến mất mấy ngày rùi chắc bố mẹ cũng ko nỡ đâu.

eo ơi đừng có mà tranh thủ câu bài thằng Minh thầnkinh kia /:) cần nghiêm chỉnh chấp hành nội quy HAO nhớ [-x
cái yahoo của tớ là cái đấy đấy @yahoo.co.uk :D

Tao ko hỉu ý mày.
Nói rõ về mục đích: tớ đang phải hoàn thành một cái danh sách lớp để cung cấp cho các anh chị quản lý HAO. Trong đấy có một mục là email. Những ai lên HAO thì tranh thủ hỏi luôn đưa vào đấy cho dễ.
Những ai ko lên sẽ đến lớp hỏi sau. Thx các bạn trc.
Còn về việc PM, lý do chính là vì tớ ko muốn các bạn phải cung cấp mail một cách công cộng thui nên cứ nhắn riêng tớ là đơn giản nhất
@Đạt: PM tao cái mail!

Chỉnh sửa lần cuối:
mày đúng là một thằng thiếu hợp tác. Phải biết nghxi vì cộng đồng vì tập thể và nhất là vì tao chứ??

bất cứ ai có khả năng quyết định hạnh kiểm.
Hoặc là kẻ bị hại trong những kế hoạch này. hix, thấy mình trí tuệ quá nên có nhiều kẻ mong muốn ám hại.
Thui đây là bài cuối cùng hôm nay rồi.
Chúc mọi ng` ngủ ngon và mơ những giấc mơ đẹp!!

Back
Bên trên