các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Khỉ. Thể Dục mà còn đuối thì đúng là bó tay thật. SAo mọi ng` cứ phải lo lắng cho việc mất hsg thế nhỉ??? Mấy năm rồi toàn đc hsg thì cũng phải có lúc tiên tiến hay trung bình cho nó đổi gió tí chứ?? Theo tính toán thì năm nay em sẽ chết hsg vì Tin and/or văn. Chả có gì phải lo cả. Mất hsg thì tiên tiến thôi. Ko tiên tiến thì trung bình. Có sao! mà đằng nào theo tình hình thì chẳng bị bị hạ hạnh kiểm, điểm tốt cũng chết.
Thôi mọi ng` cũng bỏ qua cái việc sợ sệt ko đc HSG đi. Nghĩ nhiều mệt bỏ xừ.
Này hôm nay ko đứa nào hép pi bớt đây con Dz ở topic mình ah??
Thế tao chúc trc: Chúc mày những gì y hệt như tao đã viết ở topic CMSN. Cộng thêm nữa là chúc mày học hành ổn thỏa, vẫn vui vẻ như thế, đánh nhau nhiều một tí cho nó khỏe ra. Quà tao nhắc lại là tặng rồi, giữ gìn thế nào để sau này con cháu mày có hỏi thì bảo là do ông Trịnh Đức Minh và Vương Thái Duy - hai trí tuệ vĩ đại của nhân loại tặng. khẹc khẹc.

Ah tao hiểu ý mài rồi. Thế thì đừng viết là Thể Dục mà cứ viết là T.Dục đi. Có nhiều cách hiểu hơn mà!

bọn này còn thâm nho hơn tao ;)) đúng là trình cao trình cao...hichic học sinh TB á :)) nói thật từ xưa đến giờ việc đc Hsg liên tục đã khiến cho tôi thấy phải take it for granted rồi...tôi cũng chưa bao giờ nghĩ đó là nghĩa vụ cả...nhưng không sao thoải mái lên đi :D:D:D:D ngày mai trời lại sáng =))=))=))( sao mình lại bựa thế chứ )...thôi chúc sếp trưởng Sn vui vẻ...mà con Thuỷ định đua với tao T.Dục đấy ah :-":-":-"

Chỉnh sửa lần cuối:
HAPPY B-DAY bạn Dz nhá !!! ;;)
:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x
<:p <:p <:p <:p <:p <:p

tao bảo, đợi thi HK xong mọi ng` xem lại điểm chác xem có ai chắc chắn ko đc HSG ko thì tham gia với tao và thằng Duy làm quả tưng bừng hạ hạnh kiểm luôn nhé!! Đằng nào cũng mất rồi mà

Chỉnh sửa lần cuối:
ông Minh edit lại ngay nếu không sth unfortunate will happen đấy :-ss:-ss:-ss( dạo này điên vì anh rồi) =))=))=))

đã từng bị hs tiên tiến :-j .
Năm nay có bị cũng ko sao :-j

<thực ra cũng có cả đấy:p >

Chỉnh sửa lần cuối:
nói tóm lại là có :p:p:p bởi vì vấn đề trước mắt là mama sẽ không để yên đâu :)) còn sau đó là tự mình thấy xấu hổ với lương tâm :)) nhưng vẫn chưa hết cơ hội mà..cố gắng lên bảng as soon as possible đi để giựt điểm 10 chớ :))...hôm nay lên bảng văn chán ngắt...may mà đc 8 :)) nhưng vấn đề ở đây chính là bộ môn tin học yêu quý của chúng ta =)) đảm bảo gần 3 phần tư lớp dưới 6.5 rồi...các môn kia có mà cao = niềm tin cũng chả đỡ đc môn này =))=))=))

Edit xong rồi đấy. Tất nhiên là nội dung vừa bị xóa là một hình thức chơi chữ, mọi ng` có thể xem ngay ở lời thách thức do Huy Anh viết trong bài số 3747.
Đấy lần này tôi ko nói gì xỏ xiên nhá!! MWWAA HAAA HAAA HAAA!!

thật là vô cùng tao nhã nhớ...tớ tự hào 4 năm cấp 2 học sinh giỏi liên tục =))=))=)) có một lần suýt chết vì môn hát nhạc bị 0 điểm vì không biết đọc nốt nhạc =))=))=))=)) may mà cô ấy thương tình cho loại khá 8-}8-}8-}

Edit xong rồi đấy. Tất nhiên là nội dung vừa bị xóa là một hình thức chơi chữ, mọi ng` có thể xem ngay ở lời thách thức do Huy Anh viết trong bài số 3747.
Đấy lần này tôi ko nói gì xỏ xiên nhá!! MWWAA HAAA HAAA HAAA!!

hichic một lần nữa ông Minh không hiểu ý tôi =)) mai đến lớp tôi nói cho cái này hay lắm..đảm bảo nghe xong lăn ra chết liền =))=))=))

chào mọi người nhá :D:D:D:D tớ bắt đầu chiến dịch đi học đêm đây....hẹn gặp lại mọi người sáng mai nhé \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
1 2 3 bạn Huy Anh viết 3 bài liên tiếp kìa :-w lại máu trible rồi :-w mà ko đc HSG liệu có chết ko nhỉ :)

có chứ sao không:
1. mất máy tính :-<
2. ăn tết mất ngon :-<
3. mất tự tin :-<

thế mày cũng có nguy cơ ko đ.c hsg hả ku?
sao giống tao thế!
chưa học kì nào tao nhụk như học kì này
!~!~!~!~!F***!~!~!~!~!

hic hic :(( mày lại làm tao thấy bất an rồi Đạt ơi :(( tao là tao sợ cả 3 :((

Hơ bạn HA viết 3 bài liên tiếp mà ko bị merge ah?? lạ nhỉ??
ko đc HSG ý, phải bít cách thì sẽ ko chít. Phải làm sao cho vấn đề nó mang tính khách quan một tí kiểu: "tự nhiên thầy hiệu trg đánh con con thấy vô lý quá phải cãi lại"-->hạ HK-->tiên tiến. Những lý do khác coi như có thể bị lý do này che lấp đi cho đến khi những vấn đề khác xuất hiện.
Nhân nói đến hát nhạc, đến bây giờ tớ vẫn chưa nhận mặt đc nốt nhạc.

Back
Bên trên