các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Bố thằng Đạt áo tao đang ngâm thuốc tẩy mà vẫn chưa sạch đây này. Thằng đê tiện. Tiếc cho mày ko ở lại lâu hôm qua tao với thằng Duy có mấy trò còn mọi nữa cơ.
Ngày mai bọn tao chơi tiếp.
Mà thằng Đạt nhá, rõ ràng là vụ mày bị bôi bẩn là do con Thủy gây ra cơ mà, sao lại vẩy vào tao hả? may cho mài tao chưa bôi luôn vào quả áo đấy. Mới chỉ cho mày thành người Phi Châu một tí thôi đã la oai oái roài.

mai anh phải chuẩn bị cái bài nói ý cô điên ;;) mà thằng MInh điên hôm đấy bố đón cơ mà, trò j hay đc /:)

thằng đê tiện mài mượn gió bẻ măng thì tội còn nặng nữa con ạ ;)) mà hôm đấy nếu mài đứng lại không chạy thì nó cũng chỉ vào mặt thôi, ai bảo dùng kế 36 ;)) theo tính chất chuyển động ném ngang nó vào áo là đúng rồi ;))

@Minh thần kinh: Lúc tớ ra đấy là đã làm xong cái trò đấy rồi. Tức bố.
@Đạt: mày thwur phân tích lại xem đấy có phải chuyển động ném ngang ko??

gioi thieu doi chut ve CE

1 cau chuyen thu vi :
sau khi bi bat vao nha tu 401 o khu nha B tang 4, THu Hien da phai nhan an phat vi hanh vi lua dao . cuop Bo cua Me , chuyen tinh BO CON giua THu HIEN va Quang DUng da lam cho du luan bat binh , chinh vi the vao ngay thu 4 13-12-06 THu HIen da bi bat lai

nhung du o trong Tu` ma THU HIEN van rat vui ve , vi hang tuan , DUng van vao tham tu` bang cach an cap but DEN cua cac ban trong lop de vao tu` cung THU HIEN

Mot lan Dieu Hoa ( mot ban tu` cua THu Hien , pham toi pha hoai cua cong : ve hang loat trai tim ra ban ghe ) noi chuyen voi THU HIEN

DIEU HOA : hu hu ! Hien oi ! tao bi Duong Tinh roi ! chong tao bo tao , con tao hat hui ! hu hu

THU HIEN : hahaha ! dang doi

THU HIEN : xem ne toan giay xet nghiem duong tinh

THU HIEN : NGOC ANH ! may biet chuyen gi chua
NGOC ANH : chua ! chuye ngi de tao di ke cho Giam Thi
THU HIEN : noi nho nhe ! con DIEU HOA bi HIV

THU HIEN : day ne ! ro rang chu DUONG TINH

THU HIEN : toi nghiep no qua ! tao thuong no hge , no con co con nho o nha , me gia o que , chong thi dang o Hotel ! may dung co ke chuyen nay voi ai nhe ! ko no tui than !

THU HIEN het am len : chung may oi ! con DIEU HOA bi DUONG TINH , chung may dung lam no tui than nha !

LOng : biet chuyen gi chua ! nghe con THU HIEN noi DIEU HOA bi HIV nghe dau con bi hu?i

LOng : biet chuyen gi chua ! nghe con THU HIEN update lai la DIEU HOA bi ca HIV , hu?i , Lao , teo co delta .v.v.v.

Chi trong vai tieng , ca trai giam 401 deu biet chuyen . DIEU HOA tuc wa di tim THU HIEN
DIeu HOa : ai bao tao bi HIV bao gio ?
THu HIen : thi may bao DUONG TINH muz
DIeu Hoa : tao bao to co thai chu bo
THu Hien : da em xin loi
DIeu Hoa : may con bia du chuyen tao ko tha cho may dc

tieng noi that thanh cua THU HIEN : chi oiiiiiiiiiii ! tha cho em , em xin loi

........ 15 phut sau ...

THe END

ban nao muon biet ket cuc thuong tam cau cau chuyen nay moi vao BOX CE

bạn Huy có cái ava dễ thương ghê =)) mà bạn Hiền này hôm nọ tức lắm đấy, vì bị các ấy trêu /:) trêu bạn gái thế là ko tốt nhé ;)

Oa hóa ra Mai onl từ nãy giờ ah??? Điên thế mama ngồi ngay đây ko chat đc. Đang có mấy vấn đề cần trao đổi. Mai ấy có đi ko đấy?

Vẫn chưa phải mặc đồng phục mùa đông hả các em? :)

ơ năm nay ko phải mặc anh ạh :D mặc quần áo bình thg thoai ;))
@MInh thần kinh: tớ là Minh đầu đinh chứ /:) ấy tự nói vs mình àh ;)) mà tớ cũng tức bố ấy thay ấy :(

thôi 2 thằng bẩn như nhau cho nó công bằng 8-} bọn mày nghịch ghê bỏ xừ [-x phải để nhân dân lánh nạn đã chứ /:)

bao nhiêu lâu mới nên đây.....dek hiểu cãi nhau cái j`....hình như xem anh Đatk của mình hay thằng Minh bẩn hơn.....keke.....anh Đatk sạch hơn chứ nhờ....con Tú cấm nói xấu anh ĐẠt của tao !:))

Mai B-), gọi cô thế à?B-)
hello cả nhà :D. Iem vừa mới dậy :p

Thằng Duy là bẩn nhất bọn mày ạ. Chính nó xui tao bôi vào đấy. Ý tg của cái dung dịch hôm qua cũng là do nó nghĩ ra.
@Mai: thần kinh với đầu đinh lẫn lộn hết cả lên. Tóm lại tớ là cái nào ngu hơn đúng ko???
Chiều nay còn có trò vui nữa ai ko muốn dính thì nên đi lánh nạn đi

bắt quả tang thg Huy ANh invisible nhá

mai mang giả tao đĩa Brokeback Mountain :-L
vừa xem vừa thực hành à mà om lâu thế :-w

con điên này để tao xem xong đĩa meet the forker đã rồi tao trả luôn..mẹ tao cũng ngồi xem brokeback với tao mà thực hành cái đếch gì đc 8-} 8-} 8-} 8-} =)) =)) =)) =)) =)) =))

Bạn Huy Anh trả con Thủy đĩa Brokeback mountain đi để tớ cho cậu mượn đĩa của tớ...Bản gốc lấy từ liên hoan phim Venice xem cái đoạn thằng Delmar và Jack Twist nude rõ lắm à nha;));));));));))
Con Thủy đừng nói bí mật của người khác lộ liễu ra thế, cho Huy Anh tí tự trọng chứ:)):)):))

bà này bị làm sao thế :-w chuyện tôi mượn đĩa của nó có cái đếch gì mà đc gọi là bí mật..hôm đấy con Châu cũng biết...mà tôi thì có cái gì mà phải giấu..lần sau bớt ăn nói lung tung đi >:/ >:/ >:/

Back
Bên trên