các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Ôi giào, ko đc hs giỏi thì thoai, chết đâu, lắm chiện

Giời ơi Huy Anh ơi nghĩ làm gì cho mệt. Cứ học cho thoải mái đê. Càng nghĩ đến điểm số càng chết khiếp đấy. Học là học để có kiếtn thức chứ có phải là học vì điểm đâu. Nếu thế thì ngồi bàn đầu tôi vẫn quay đc tốt.
Xác định tâm lý thế cho học nó thoải mái, lúc đấy chắc khỏi phải lo xuống tiên tiến đâu.
Mà chả có gì là nhục cả. Tôi mà bị tiên tiến vì Sử thì cũng chấp nhận, tại mình dốt, thế thôi, lần sau làm lại. Tiên tiến mà chết ah?? Quan trọng là biết đứng lên sau thất bại
Trong PV có một câu thế này: Thất bại ko phải là thứ đánh gục con người, mà là để loại bỏ những ai không thể đi tiếp sau thất bại.
(đoạn tâm đắc nhất trong truyện, đọc đi thấy hay khủng khiếp. Cứ nghe mấy câu như đúng rồi này thể nào NV chính cũng điên lên giết ng` như ngóe rồi cười phớ lớ thôi. Ko hy vọng HA thành như thế nhưng cũng mong ông đỡ stress vì điểm số)

cám ơn ông minh rất nhiều :D :D :D nhưng sự thực là hôm nay tôi làm bài kiểm tra lý như shit 8-} 8-} 8-} không buồn không đc :-<:-<:-< tôi cũng chả muốn nghĩ đâu :-< nhưng chả lẽ làm bài kiểm tra như thế lại không buồn cho đc :D thế thì vô trách nhiêm với chính mình quá ;););)
-------------

Ôi giào, ko đc hs giỏi thì thoai, chết đâu, lắm chiện

mày điên rồi 8-} 8-} 8-} thật là vô trách nhiệm [-x[-x[-x nếu mà bố mẹ tao không open their mouth and shout loud thì chắc tao cũng nghĩ đc như mày rồi :)):)):))

Khiếp, hôm nay Huy Anh gặp nhiều chuyện unfortunate ghê, thảo nào thấy mặt ủ rũ . Nhưng không sao vì vấn có "one that I :x :x :x " :p :p

the one that I .... cũng gặp phải nhiều chuyên không may hôm nay =))=))=))

trình cao mà, xếp thứ 2, hình như mấy bài trước cũng thứ nhất thứ hai gì ấy . Lạ sao bạnh này không vào anh1 nhỉ :-/:-/ . Đỉnh hơn khối đứa anh1 ( including me ) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
hóa ra là hôm qua đang có bàn tán sôi nổi trên ni mà mình ko bít
May quá thế là cái topic lớp mình đã phần nào thoát khỏi cơn nguy hiểm roài

má mấy thằng này thuần việt tí 8-}

học sinh tiên tiến cũng có sao đâu nhể, dù gì thì lớp mình chỉ tiêu cũng chỉ 60% :))
tặng mọi người 1 quote: "Thành công là người thầy tồi, nó khiến chúng ta tưởng rằng sẽ không bao giờ có thất bại" => học sinh giỏi là không tốt =))

eo 8-| lo hsg hay ko là tình hình chung rồi :| chỉ là có bù lu bù loa lên hay ko thôi 8-| ngồi nghĩ thì ghê chết 8-| dạo này mình sống lần hồi :)) livin' from hand 2 mouth =)) ( mẹ LA dạy ;)) ) đc ngày nào hay ngày đấy 8-| cố đến thứ 7 ko chết :| mà sao ngày ko dài 48h nhỉ /:) :(( 8-|

Hê hê, các pạn chít môn Lý, môn Hóa, tớ chít môn Văn nì, 6,9. Hik hik :( :((

dạo này học hành chán thế:((
thi hk tới nơi rồi mà tao vẫn ...:|

Chỉnh sửa lần cuối:
tao ko nghĩ lớp mình ko đc 60% hsg đâu:p
Minh ơi, post thêm bài nữa đi. để tao đc 4000 bài/:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hie hie, nghe mấy anh chị khóa trên bảo nà trường Ams bệnh thành tích lắm huh ? Thế nên dễ hsg??

tại tao không biết quote trong tiếng việt là gì :)) còn bọn nó thì cố tình dùng tiếng Anh :))

Back
Bên trên