các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

thôi nào, bỏ qua đê
để hôm nay lên bảo bọn lớp vụ đá bóng ;;)
anh lào để ý e Dương đấy;;)
để em bảo nó=))

Sáng thứ tư tuần sau hả anh Thắng?? Nếu đúng thế chắc cũng đc. Để em xem lại đã.
Chủ nhật này đá trận cuối rùi đấy mọi ng` ạ.

chủ nhật hở mày?.....thế thì anh em lớp mình cố gắng giữ đúng tinh thần và phong độ nhé .....cứ dính vào số 7 số 8 j` cũng được....hề hề.......lớp mình vô đối !\:d/

Trận cuối tao vẫn hy vọng có thể làm được một cái gì đó. Nhưng vấn đề nghiêm túc cần trấn chỉnh trc hết là kỷ luật đã. Đừng đẻ như hôm nọ. Còn khi đá bọn tao sẽ có kchiến thuật, nghiêm túc tiếp thu ý kiến của ng` lớn.

thằng Minh nói thì hay lắm
lớp mình đi xe buýt nhé, taxi đắt lắm \:D/

xe buýt á?..........hĩ..hĩ........lớp mình đi xe buýt có khi trận này thắng :))

ê hê, lại có ng để ý Dương :-w ko đc ko đc, Dương là của em :-w ai cướp thế hở :-w
Tình hình là mai nếu đi thì sẽ đi bằng xe buýt ah :-s mấy h có mặt :D

@ Anh Thắng : Dạ, em sorry ạ ^:)^
@ boys of Anh 2 : Ít nhất cũng phải hòa, không được thua đâu nhé . Chiến thuật hợp lí, giữ cự li tốt là OK cầm cự được ngay đấy mà :D

hòa được là một thành tích
báo trước nếu mai tớ không đến thì mọi người cứ đi trước, tình hình ốm thế này không nổi đâu :-ss

Hê Hê Lớp Anh2 đi Xe Buýt Có đi Cùng Lớp Tin Ko ,tin Toàn đi Xe Buýt
2 Lớp đi Cùng Nhau Thi May Mắn Nhân đôi.
NAM KHOA!!!
-------------

Sáng thứ tư tuần sau hả anh Thắng?? Nếu đúng thế chắc cũng đc. Để em xem lại đã.
Chủ nhật này đá trận cuối rùi đấy mọi ng` ạ.

MINH ƠI TỨC LÀ MAI LỚP MÀY ĐÁ AH
THẾ THÌ KO CÙNG TIN RỒI
CỐ LÊN NHÉ
NAM KHOA!!

Chỉnh sửa lần cuối:
hic, cầm hoà cũng là vô cùng khó khăn rồi :-s mà bạn Khoa viết thì đề rõ là Khoa viết nhớ, ko lại tưởng bạn Thành viết :))

xin lỗi tất cả mọi người mai tớ không thể đi đc ..:-<:-<:-< tình hình là rất muốn đi nhưng gia đình đang có chuyện buồn vì thế tớ không dám mở mồm ra xin bố mẹ là ngày mai cho con đi đá bóng...hichic dễ bị chửi lắm ...:-<:-<:-< however lớp mình cố lên ( tớ muốn làm hậu vệ lắm ) ..\:d/\:d/\:d/

:|:| nghỉ mất 2 thằg đá chính :|:| fần còn lại làm ăn gì nữa :|:|:|:|

tao tưởng mỗi mình tao nghỉ mài :-@ thế hóa ra vẫn có đứa nghỉ nữa ah?????:-<:-<:-<

Back
Bên trên