các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Tớ ko đi vì họng đã ko còn sức hét hò nữa rồi :p mí lị đi học.Con Thảo lần này cũng ko đi thì fải.

thế tóm lại là vì thiếu người nên bị xử thua hả ????? :-??:-??:-??

đúng đúng :))
mai ăn mừng :))
tỉ số đẹp nhất của lớp mình:))

Anh 2 chơi xấu quá nhé, chẳng có tinh thần thể thao chút nào cả. Hay là sợ thua nhiều nên chấp nhận kết quả 3-0.=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh 2 chơi xấu quá nhé, chẳng có tinh thần thể thao chút nào cả. Hay là sợ thua nhiều nên chấp nhận kết quả 3-0.=))

Đã biết thế nào cũng phải nghe nhận xét như thế này mà.
Toàn bộ ngày hôm nay là thế này: 7h đúng, tớ đến đầu tiên. Toàn trg` vắng lặng. Lúc sau, lần lượt hai Hùng, Duy đến. Đợi cho đến 7h47. Đã gọi cho Đạt, Ân, Toàn nhưnng hy vọng dần dần tan vỡ.
Cuối cùng phải báo với thầy Thắng là bọn em chấp nhận thua
Không thể tin được là kết quả lại như thế này. NHỤC NHÃ!!!!!!!!!!
Thà chúng ta ra sân đá thua đến 20-0 còn đỡ hơn là làm rùa rụt cổ thế này. Tôi thực sự quá thất vọng.
Có lẽ năm sau lớp chúng ta cũng không cần thiết phải tham gia nữa đâu.

hôm qua trong giờ toán đã thấy Đạt ku vào Bảo nói chắc như đinh đóng cột là "tao ko đến đâu" và ko đưa ra lí do chính đáng nào cả, hay chính xác là đưa ra lí do chẳng chính đáng chút nào :| thật ko thể chấp nhận đc :| mai đành ngậm ngùi nghe thầy Thắng thông báo kết quả trận đấu :|

hôm qua trong giờ toán đã thấy Đạt ku vào Bảo nói chắc như đinh đóng cột là "tao ko đến đâu" và ko đưa ra lí do chính đáng nào cả, hay chính xác là đưa ra lí do chẳng chính đáng chút nào :| thật ko thể chấp nhận đc :| mai đành ngậm ngùi nghe thầy Thắng thông báo kết quả trận đấu :|

sao lại không chính đáng.hôm qua tôi nói chuyện với thằng đạt nó còn ho cho sặc sụa, nước mũi chảy ròng ròng thế kia thì làm sao bố mẹ nó cho nó đi đá đc :-<:-<:-< còn tôi thì lý do đã trình bày ở trên rồi còn nếu ai muốn biết là nhà tôi có chuyện buồn gì thì mai đến lớp tôi kể cho :-<:-<:-<
Minh:ông Minh cứ bình tĩnh đi...không cần phải bực tức khi nghe lớp khác nhận xét này nọ...tôi cũng hiểu là lúc đấy ông cũng rất tức..tâm trạng bình thường của con người mà.Còn mọi chuyện thì cũng đã thế rồi :-< làm sao thay đổi đc nữa.Vấn đề của sang năm thì hãy để sang năm bàn đi. đừng thất vọng rồi lại bảo sang năm không đá nữa ;););)

ăn nói cho cẩn thận nhé/:)
đừng có mà vào đây ăn nói linh tinh
dm, đừng nói cái giọng ý ở đây. Tưởng mình hơn ai thế?
Đừng để tao cáu thì chẳng ra j đâu X-(

Chỉnh sửa lần cuối:

Ông này ăn nói buồn cười nhỉ...ông đã biết lý do chưa mà tổng kết chắc như đinh đóng cột thế..mà lớp ông đang thắng cơ mà..thế thì tập trung vào chuyên môn đê 8-} 8-} 8-} đừng có quan tâm hay make any comments ở trong box này <:p <:p <:p

dcm mày, ngậm con m*e mày mồm vào đi:-w :-w
ai chẳng biết lớp A2 ít ng` sẵn rồi, bọn nó bị ốm ko đi đc đấy thì đã làm sao nào>:p >:p
cái kiểu vào tô bik lớp ng` khác chế nhạo mới gọi là chơi xấu\:d/ \:d/
thik chiến thì chiến con m*e mày đi8-> 8-> đ*o' phải đi chém gió

Gaudy kí tên và đóng dấu.<Cộp cộp>

Chỉnh sửa lần cuối:
đằng nào thì cũng sắp hết ngày rồi. Thôi mọi thứ bỏ qua. Chán ko muốn nói nữa. Ai thích nhận xét gì thì tùy.
Đổi đề tài đi: hôm qua ai đi xem the last saturday ko??

thắng vì lớp ng ta cúm ko đi đc mà cũng khoe mẽ tự hào :|

oái sao a2 thua mà bạn Phương lại chửi bạn Thành nhiệt tình thế :)):)):)) không ngờ bạn Phương lại về phe anh2 :)):)):))
Minh: đúng rồi đấy chuyển chủ đề đi...đừng care mấy cái vụ này nữa...mệt lắm
Mai có bài gì không mọi ??????? :D:D:D:D:D

Back
Bên trên