các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Mẹ ơi chuyển đề tài cho đỡ chán sao lại chuyển sang cái đề tài còn đau khổ hơn thế này?? Ko có cái gì hay hơn bài tập để bàn ah??
Gợi ý nhé: sao mọi ng` ko bàn xem tháng này sắp sửa đến sinh nhật những ai nhỉ?? (cười gian trá)
@Đạt: hôm nay tao bít là mày ko đi đc rùi. Thui ko sao. Tao chỉ tiếc cho mày là ko đi chơi với tao và thằng Duy. Làm 2 ván footmen 1 ván tao chấp nó, ván còn lại tao thịt nó như thịt một con dog. Ngon vật mày ạ.

đằng nào thì cũng sắp hết ngày rồi. Thôi mọi thứ bỏ qua. Chán ko muốn nói nữa. Ai thích nhận xét gì thì tùy.
Đổi đề tài đi: hôm qua ai đi xem the last saturday ko??

Có tớ :D Có thấy bạn Minh đi với anh bạn ý :D .Ko thấy thằng Long đâu ,ko hiểu nó giật lắc ở chỗ nào 8-} .
Tháng 12 sinh nhật có vẻ nhiều ,mới biết có con Giao và con Diệp và bạn Minh <nếu ko nhầm >

hóa ra là sinh nhật thằng Minh nên nó mới năng nổ nhắc nhở như vậy ;)) (đây mới đúng là cười gian trá:)) ) chúc mừng sinh nhật các bạn tháng 12 :D:D:D:D

Hôm qua là tớ đi với anh tớ và thằng bạn. Thằng Long cũng đi nhưng chắc bị ông Lập ông ném cho cái thắt lưng vỡ đầu roài. Thằng Duy nó cũng đi. CÒn ai nữa ko nhỉ??
SN tháng 12 nhá: Giao:15; Diệp 19; Hà Linh:30 và tớ: mùng 5
Còn 2 ngày nữa thôi đấy mọi ng` nhé!!!
mọi ng` cũng hỉu vì sao phải cười gian trá rùi nhỉ??

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Minh thik quà ko?;;) tớ là tớ mù tịt về con zai ;;) bạn Minh cho lời khuyên cái nhỉ ;;) (cười gian xảo)

làm thẳng luôn vào sách ý :| mà có làm thế đc ko nhỉ?:|
mùa đông tay lạnh cóng
ko biết kiểm tra gõ bàn phím có di chuyển nổi ngón tay ko :|

hichic làm anh có tí ấy mà..:D:D:D:D chịu khó làm đi..ngắn lắm..:-j:-j:-j

Ngày mai đến trường sẽ có một điều bất ngờ ;)) ;))

bất ngờ j thế ;;) ;;)
nói đi nào Ngọc, để tao chuẩn bị tinh thần ;;)

Minh dog sinh nhật bao nhiêu ấy nhế?
tao đang định mua cho mài cục xương giả đấy >:)

Bất ngờ gì thế hả Ngọc??? Tò mò tò mò...
@Đạt đờ i ngã: đến sinh nhật mày tao sẽ tặng mày một số thứ thích hợp với chuyên môn của mày.
KT tin cóc sợ cóng tay, chỉ sợ cái bàn phím nó cóng trc mình. Hôm đấy lấy cái gì bẩn bẩn bôi vào bàn phím chắc cả lũ cùng chít

má cái thằng mọi rợ
tao e là bàn phìm trường không được tốt cho lắm đâu :))

thế mới hay. Vừa hay mày xuất hiện làm tao nghĩ ra sẽ bôi cái gì vào bàn phím roài.(may mà thằng Duy ko lên HAO ko là tao sẽ có ý tg khác)

hê lên cho cả thiên hạ bít thì lộ mất. xoá đi ko BGH trừơg đọc đc kỉ luật chít. ta cứ bí mật mà làm thôi :))
lần trc tao tưởg đã chuyển qua oánh Mario là đc vào fòng máy rồi. ai ngờ... T__T
ước gì thi HK = Mario 8->8->

hahaha kiểm tra gõ mario thì quá sướng rồi còn gì =)) lớp mình toàn cao thủ chat ;)) thể nào mà chẳng 10 cả lớp..mà làm gì có đứa nào ngu đến mức không biết gõ máy tính nhỉ ...8-}8-}8-}

Back
Bên trên