các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

hichic thoai đằng nào ngày mai chắc là cũng ít đứa đi đc lắm đây :-/:-/:-/:-s:-s:-s

tập huấn nc ngoài? nghe mới ngu làm sao
Mai ko tập thì bao h tập? Cn đá rồi à? Hi vọng trận này lớp mình ko gắn liền với số 7:|
tình hình là 1 chữ CN cũng chưa vào đầu tao. Biết mỗi là có fân, chẳng hiểu fân j:)) :))
Linh đâu, học đi nhé, bà ý mà cho 2 đề thì vỡ mặt. Tao có con Trang rồi, chăm vãi lúa.

@thằng Minh , PL : các bạn tin tưởng vào năng lực của mình nhờ ;;)...hề hề....nhưng mà thực sự mình chẳng nghĩ ra cái trò lào nó hay hay......."kết hợp chân tay với trí óc" theo như thằng Minh nói thì tao thấy có trò cày ruộng bón phân là hay nhất (LĐ chân tay nhé , tính toán số lương phân cần bón nữa cơ....hề hề8-}).......simon says nhé ~!

Bây giờ mới vào HAO. Hóa ra mấy anh ko đá đc. Thui đành chuyển sang đá tập vậy. Chán nhỉ?
Nhìn vào mặt tốt của vấn đề: Kt thì sẽ ko phải mang sách vở đi nhìu làm gì!

hì bon chen tí các bạn A2 khỏi lo đi đề CN có 5 câu mỗi câu giới hạn 1, 2 dòng---> chỉ cần đủ ý súc tích :D
chuẩn bị tinh thần 1 bài nữa! ;)

ấy ơi đề j thế =p~ , 5 câu, mỗi câu 1, 2 dòng là đã 10 dòng rồi con gì, dài thế :">

hichic hôm trước bọn tao lên a1 đã chép đc cái gì đâu :-< con thủy phải giúp tao nhớ :p:p:p mà sao mà cô ấy cho chép lắm thế hả mày ??? :-? cả tiết hôm đấy ngồi chép à ????8-} tóm lại là xác định là hôm nay em đến trường rồi mới học (hoặc không học ) :-<:-<:-<

tao thì tao thấy sẽ lấy làm lạ nếu đứa nào học đấy :p tao còn chưa giở vở :> nhưng biết chắc là có giở ra cũng ko lắc đầu rồi đi thôi :))

bạn Na lại mày với tao rồi ;));));)) hôm trước vừa ấy với tớ xong 8-}8-}8-}=))=))=))

ặc ặc, nhớ lại hôm thứ 7 lên bảng bị con 8 văn (sao ko đc 9???:(:)((), bạn Ngọc Anh phang cho câu "đáng đời kẻ gian ác" với lí do "ai bảo giơ tay lên bảng nhiều quá":)) công nhận Na hơi bị ghen ăn tức ở + thâm nho đấy nhớ:))

trò lố j thế? :-/
tao chỉ buồn cười cái trò:))
There is no _ _ _ _ _ without _ _ _ _ =)) =))
điền đê :)), hình như con Dziệp hiểu đấy :))

TS hôm nay ức chế khủng khíp.
Cái proverb hay ho ý em cũng nghe qua rùi đó.

hề hề........tao biết cái câu của mày Thảo ạ.......nghe hộp lí lắm...hế hế....đề nghị khu vực của Dz cảm ơn tao...đồng thời thanx bạn P kute a1 ! :*......hề hề......
@Củn : lố của chúng ta í hả? câu chuyện về bao diêm Thống nhất =))...bó

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
công nghệ hôm nay làm như shit x(x(x( quên cha cân bằng mất cái phương trình phản ứng rồi :-<:-<:-< hichic thế này chắc chỉ đc 8 điểm thôi :(( ngu quá...hi vọng là cô ấy quên :p bỏ qua cho nhỉ ;));));))
-------------

ah mà lớp mình noel làm gì cho vui cửa vui nhà đê \:d/\:d/ \:d/ \:d/ 24.12 thì còn lâu :p:p:p nhưng mà cứ hỏi trước thế để còn bàn tiến rồi lại bàn lùi chớ <:p <:p <:p có gì còn chuẩn bị :D :D :D

trò lố j thế? :-/
tao chỉ buồn cười cái trò:))
There is no _ _ _ _ _ without _ _ _ _ =)) =))
điền đê :)), hình như con Dziệp hiểu đấy :))
cái này ko hay bằng cái Make .... while the sun shines >:)

mày ơi :D sao tao không hiểu :-<:-<:-<:-<
-------------

trò lố gì thế mày ?? có phải trò của Hoàng quỳnh Chi với Trần Hoàng nam không ;));));)) :-":-":-" ( xin lỗi bạn Nam nhá )

ai lại nói thẳng ra như thế, bạn ý lại lên đây bù lu bù loa bây giờ

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên