các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Oai roài oai kệ cái vụ đấy đi. Mình càng bàn càng gay cấn đấy.

chúng mày đc chứng kiến tận mắt rồi :)) còn tao thì lúc đấy có đc xem đâu =)) chiều nay đến đứa nào biết đầu đuôi sự việc phải kể lại cho tao :-w:-w:-w theo như dz nói thì rất là hấp dẫn :)) mà sao lúc đấy không có đứa nào thèm lên gọi tao :-<:-<:-<

hichic thằng Bảo nó cũng đc gọi lên mà (dz gọi lên =))) hình như bạn Linh cũng xem đúng không ;)) căn bản là vụ này có liên quan đến tớ :)) lúc đấy nhìn thấy mình không khéo thằng THN còn đủ dũng khí nói với con Chi =))=))=))
-------------

Oai roài oai kệ cái vụ đấy đi. Mình càng bàn càng gay cấn đấy.
ông minh định bàn chuyện gì đấy :-@:-@:-@

mày thì liên quan gì :)) ko nhớ bạn Nam đã nói với mày là "tôi thích ông rồi đấy, chúg ta làm bạn nhé" à :))

Cả ngày ko ai lên thì phải rớt xuống đấy thui. Giờ thì tao với mày cố vực lên nào...
Thật là buồn cười!!
Chả hỉu sao lại buồn cười!!
Chắc tại vui!!
TS!!!!!!!

chuyện lạ [-(
ựa, mai kt lý 8-} 8-} :-t :-t

Chỉnh sửa lần cuối:
eo :)) con Châu nhắc đến kế hoạch 9k vs chả 18k làm tao nhớ đến kế hoạch quyên góp tiền ủng hộ bé Diễm Châu nhân dịp Xmas :)) =)) ;;) y như hôm nay mày nói đấy nhá Châu :> 12 ng` quyên đủ cho mày mua khăn vs mũ =)) =)) =))
mà P. Linh =)) 18 k diêm :)) mày hiểu kiểu j thế :))

hichic dạo này rất chi là chán đời mọi người ạ :-S:-s:-s sao dạo này đến lớp cứ thấy buồn sao ấy >___< mà phần lớn đều là rơi vào chuyện học hành thôi ...hichic nếu chỉ vì môn tin,sinh mà không đc hsg thì thật là nhục nhã :-<:-<:-< nói chung là dạo này đầu óc tao cứ như bị điên ấy..lúc nào cũng chỉ cầm cái máy tính cộng cộng trừ trừ :-:)-( mệt lắm ...don't know what to do now :-<:-<:-< mặc dù mình vẫn biết điểm phẩy là không quan trọng

hic :p Noel vào đúng thi HK ;;) tổ chức j chứ :p HA nghĩ về SH lớp cho tôi nhờ :> :p ;;)

uh không tổ chức thì thôi :D tớ cũng chả thích nữa :-< căn bản là bây giờ hoc hành thế này thì lấy đâu ra tinh thần mà tham gia với lại tổ chức :-< :-< nếu thi học kì thành công :D:D:D anh em kéo nhau ra quán làm một chầu linh đình còn ý nghĩa hơn <:p <:p <:p

tại nó cứ diêm, 9k rồi lại 18k làm tao...tưởng :D
ô thế ra là hôm nay các đồng chí quyên góp à B-) tôi cũng đag hoạn nạn đây. đã nghe câu "lá rách ít đùm là rách nhiều" bao h chưa? :>

Giời ơi Huy Anh ơi nghĩ làm gì cho mệt. Cứ học cho thoải mái đê. Càng nghĩ đến điểm số càng chết khiếp đấy. Học là học để có kiếtn thức chứ có phải là học vì điểm đâu. Nếu thế thì ngồi bàn đầu tôi vẫn quay đc tốt.
Xác định tâm lý thế cho học nó thoải mái, lúc đấy chắc khỏi phải lo xuống tiên tiến đâu.
Mà chả có gì là nhục cả. Tôi mà bị tiên tiến vì Sử thì cũng chấp nhận, tại mình dốt, thế thôi, lần sau làm lại. Tiên tiến mà chết ah?? Quan trọng là biết đứng lên sau thất bại
Trong PV có một câu thế này: Thất bại ko phải là thứ đánh gục con người, mà là để loại bỏ những ai không thể đi tiếp sau thất bại.
(đoạn tâm đắc nhất trong truyện, đọc đi thấy hay khủng khiếp. Cứ nghe mấy câu như đúng rồi này thể nào NV chính cũng điên lên giết ng` như ngóe rồi cười phớ lớ thôi. Ko hy vọng HA thành như thế nhưng cũng mong ông đỡ stress vì điểm số)

eo ơi Minh nói hay quá =D> tớ thực sự thấy nực khi thấy ai cứ than vãn mãi về điểm số, rồi thì ko đc hsg thì nhục lắm, rồi thì thà đi đầu xuống đất, rồi thì ko đc 10 phẩy 9 phẩy môn nọ môn kia...chỉ cần biết cố gắng...
mà càng ngày càng thấy kiến thức mình đang học chả áp dụng đc gì vào thực tiễn cả :(

Mẹ ơi!! Sao topic lớp mình lại rớt cái uỵch xuống trang hai thế này?? Ai đó ra tay cứu thế giới đi chứ??
Hôm nay bài Lý thần kinh điên cuồng wé!!
Hôm nay nói chuyện với bạn mod Hưng với mấy bạn của bạn ý. Theo lời các bạn bình luận thì lớp mình kt Lý cũng như các bạn ý Kt Anh.
Ít ra cũng có thể thông cảm cho chính mình đc

mày nhìn bọn H2 đánh vật với đề kt Anh giống hệt lớp mình kia kìa =)) mắc cười lắm. mình còn toát mồ hôi mới làm xong, chả biết chúg nó fải thế nào nữa ;));))

Back
Bên trên