các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

sinh chấm đắt dã man, mình sai có tí mà 6 rưỡi ~x( ~x( lộn lắm rồi đấy ~X( ~x(

@ Anh Sơn: cứ làm quen thoải mái :p
cái bà sinh thì vô đối rồi. Hôm nay tao ngồi liệt kê, thấy, bộ mặt giáo viên cũng khá tốt, trừ Sinh Địa Toán :(( :((

bà ý dạy đc mà
tao nói cho mày nghe, bà này là còn tốt chán ở cái trg này đấy. Tao học bà ý 2 năm rồi

Các cô được chủ nhiệm hiền rồi còn kêu gì :)) :| :|
bà Địa lớp mình trông xinh, trẻ, hiền, mỗi tội ...chấm đắt :(( :(( :p

Cô Toán đúng là chán khủng khiếp học cả tiết chỉ muốn đâm đầu xuống trg` Pháp thôi. Thấy mấy môn còn lại thì cũng tạm đc.

Cô văn thì còn tàm tạm
thầy Lịch - địa thì ko có khái niệm 10 8-}

tao vẫn chả biết mai có phải mang sách bt Địa j đó như thầy yêu cầu ko :p mai là 1 ngày buồn ngủ b-) Địa ngủ . Lý mơ ngủ :))

Anh Sơn không sang AHC đóng góp bài đi vào đây bon chen làm gì hả giời??? Hun qua thấy anh đi ngang qua lớp em cùng 1 chị nào đấy, đẹp đôi phết--->ngưỡng mộ:D

tớ mua rồi đây! Hướng dẫn thực hành địa lý 10 thpt của NXb Đại hoc sư phạm, giá 5000 đồng.
@ anh TVHS: đổi avatar đê anh, sao lại để cái ảnh này? ảnh cũ đeo kính râm nhìn phê hơn, hé hé:D

Ah há, mua ở đâu vậy hả?? Ai biên tập sách vậy? Anh hay em họ của thầy Địa chúng ta đó??

Làm quen chắc là làm cho thành quen thôi. Rườm rà quá...
Hôm nay cóc có bài gì hả mọi ng`??

=)) làm quen là làm cho thành quen =)) ban Minh có nhg~ định nghĩa thật hay ho và xâu xa ;;) =))

bạn Minh có cái ĐN làm quen :)) con Sương kết anh TVHS gớm ;;) anh TVHS rỗi rãi vào đây vs bọn em ah` :>
tao là na đây :)) :p ^^ đang ờ nhà Diệu LInh :p:p:p
chán học Địa quá :-s tao chưa mua sách ... >< chán ...
học Lý /:) Lý Lý Lý X( bắt đầu cáu ><
chiều nay học xong đi cùng cái Diệu con THảo ( chắc thế :p ) mua quà SN ^^ chắc 4h25 đi xe ôm đến Hàng Than luôn 1 mach rồi :-s khỏi mất tg qua nhà ^^

con Ngọc Anh mất dạy kia mày ăn nói cho cẩn thận không tao cáu là chửi bậy đấy...:D Cái gì mà con Sương kết anh TVHS gớm? hum nay mới biết mặt, nói chuyện với nhau chưa được mấy câu, kết kết cái gì? Ặc, hay mày ghen với tao?he he

Back
Bên trên