các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

/:) con thảo nói tao ngồi gần zai thế à? uýnh chít giờ /:)
tao biết đề công nghệ đấy :> ze^~ ẹc :>
halloween fai? tổ chu*c' tối, chu*' làm ban ngày...o_O với cả nếu đã làm đêm thì fai? làm đông cho nó xôm nhỉ ;;) các chú nghĩ sao? :D mình là mình thích chơi bời nhắm :">

mày biết kệ mày :))
lệch tủ cái thì vỡ mồm :))
Tao đố con Linh uýnh tao đấy /:)
Gud morning :)

Cay thế đúng hôm Cn lăn đùng ra ốm. Thứ hai tỉnh dậy khỏe mạnh -->học đi cả hôm qua ngủ rồi. ĐAU!
Halloween lớp mình định làm thế nào đó? Có hay ko??
Còn bài kt CN nữa nhỉ... Phiền wé!!

Bọn mày ơi tao đang lập topic kêu gọi thành lập đội cheerleader bên CLB bóng rổ và box 0609 nhưng bị đùn xuống trang 2 rồi. Bọn mày vào ủng hộ+ spam cái hộ tao để nó lên trang 1 đi.Tao phải thực hiên được kế hoạch này không thì không làm người, trường mình phải có cheerleading team. Con Ngọc Anh biết nhảy vào đê hộ tao cái, cần 15- 20 bạn nữ. Bọn mày có muốn mình là người tiên phong không hả?

Sương b-) tao ko làm cái trò tung váy tung chân vs mày đâu ;;) :)) :p mày hô hào thế đảm bảo ko có ai hưởng ứng :p:p:p bí thư còn bận Halloween nhá :p :> ;;)
chưa bàn j vs lớp trg? về vụ Halloween b-) " tự tung tự tác " văn nghệ như Trung Thu thì ko ổn b-) cần phải có hóa trang :x hóa trang kiểu j trc' mặt mẹ Lan Anh nhỉ ;;) :)) :> đầ nghi j chuẩn bị mấy cuộn giấy ... ;;) cuốn khắp ng` :> làm mummy :))

Con kia éo phải tung váy tung chân gì nhớ...mày chưa xem phim Bring it on à? chúng nó mặc quần áo hiphop áo bó quần túi hộp nhảy vẫn máu đấy thôi. Mày nên xem xét lại đê, sau có muốn vào cũng không được đâu...các anh chị đang rất ủng hộ, cần tao éo kêu gọi 0609 nữa tao lên 0508 hay 0407 thì ối người nhảy vào..haha...nhờ mày tí mà bạn bè chửi nhau thế...con lợn con.

tao xem rồi :p nhưng mày nên thực tế 1 tí mà đặt vào hoàn cảnh Việt Nam Hà Nội trg` Ams :)) dễ mà đội cổ vũ hip hop đc phết b-) nếu lập đc :D giáo viên trên Đoàn về :eek: tao ngờ là bọn mình sẽ có ĐF riêng , vàng da cam j đó :)) ko đc tự tiện hip hop đâu :D
mọi ng ủng hộ nhưng chưa chắc nó đã thực thi đc , còn bàn chán muh mày :D
mà mày bỏ éo này nọ đi đc rồi đấy ;;)

mày nên thực tế, Vn từ xưa đến nay nếu có mặc vày ngắn biểu diễn thì cũng có cái quần ở trong...mày ngu thế....

sặc ,mấy bạn anh 2 thật là vui tính ,cho tớ làm quen cái nhỉ :))
-------------

----------------
còn nữa ,mấy bạn này spam vô đối thật ,ghê gớm hơn cả bọn mình ở VDO =))Ko đỡ đc

Chỉnh sửa lần cuối:
tao sợ mày rồi đấy :)) quần ở trong là ý j ;;) b-) :p mày biết quần áo của đội văn nghệ trg` ngắn thế nào ko ;;) b-) :D
nói chung , có ng` ủng hộ rồi , có support rồi :> thì cố gather đủ ng` tham gia ;;) nếu đc ngay hôm nay tiện tao lên phòng Đoàn Đội bảo cô phụ trách luôn :D

Acx... Không ý kiến gì về kế hoạch cheerleading của bạn Sg.
Đau buồn khủng khiếp. Hôm nay Milan thua 0-2. Chả còn tí tâm trạng nào mà học nữa.

chả ai có tâm trạng cho việc học CN cả :))
@ Diệu :X : mày vô đối ý :)) spam ở VDO chưa thỏa hay sao mà vô đây ;;) nhớ bạn mày ah` :p ;;) :>

:| đang nói về cổ vũ cái rì thế mấy ấy?! :>
mà công nhận là spam ở VDO rất hay :)) tao thích vào đó còn hơn HAO :))
mà cái rì quần trong váy thế?! :"> ;;) à, cái quần trong váy í hả... :"> chời... :">
cheer cái rì thế.... :> cheer với ;;)

VDO là cái gì thế hả các bạn?? tớ ko hỉu gì hết...
Đổi đề tài đi cái đề tài này ghê quá

Con Ha` tham gia cheerleding team tao lập ra không? ko dính dáng gì đến TVHS đâu, vô ủng hộ tao đê>>.:D

VDO là Việt đức organization :)) bạn Minh đầu "có một cái rì dính ở răng" ạ :>
cheer rì?! cheer ai?! ai làm trưởng nhóm?! có bao nhiểu người?! cheer ntn?!....8-} con Sương đưa tao cái nik YM ;;)

Thôi các bạn cứ thoải mái bàn về kế hoạch cheer đi nhá, tớ biến đi cứu thế giới đây.
Miễn là đừng động đến mấy đề tài ghê rợn như vừa nãy

thấy bạn THịt trong đấy rồi ;;) định nhờ vào spam cùng mình :)) Ở VDo cũng có nhiều cái hay nhưng quả thật thì nhớ NA thân iu quá nên mang tiếng bon chen lại chui vào đây ,tao đang phấn đấu làm thành viên tick cực mày ạ ,đc cái là cái thằng mod ở bên tao rất chăm đọc và del bài =)) ko đỡ đc

tao lập đội cheerleader cho trường mày hiểu chưa? muốn vào không? đăng ký đi....tao đang gather, mày nói thế thì tao đi đầu xuống đất. tất nhiên tao là trưởng vì tao lập ra....hé hé

Back
Bên trên