các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

thấy bạn THịt trong đấy rồi ;;) định nhờ vào spam cùng mình :)) Ở VDo cũng có nhiều cái hay nhưng quả thật thì nhớ NA thân iu quá nên mang tiếng bon chen lại chui vào đây ,tao đang phấn đấu làm thành viên tick cực mày ạ ,đc cái là cái thằng mod ở bên tao rất chăm đọc và del bài =)) ko đỡ đc

Diệu :x ánh sáng đời tớ :x tớ cũng nhớ ấy :)) :)) :))
cảm ơn nhã ý của mày ;;) mày phấn đấu làm thành viên tik cực ở đâu chứ ở đây thì mission impossible :))
Sương ơi tao làm kỹ thuật viên nhá :))

:)) thôi, ng` e bé, 3 vòng k chuẩn :> nên k nên vào :> nhảy cũng k biết ;;) càng k nên vào :"> :x e ủng hộ các chị nhiệt liệt :>
-------------

----------------
bạn Link :x :x iêu thế ;;) mà tớ chỉ vào có mỗi ảnh thành viên tỏng đấy thui :> ít khi vào mấy cái khác ;;) lúc trc' còn xì pam ở một số chỗ nữa :"> nhg vì bị treo nik :| nên phải lập lại nik :|

Chỉnh sửa lần cuối:
ui zoi ;;) làm thành viên tick cực ở đây làm j :)) tao ở VDO là rất hay vào trang giáo dục giới tính để mà spam bài ,toàn bài có chất lượng cả thôi , free thì nhớ ghé thăm

:p tao có free :> nhưng ko có free time ;;)
nói chung chuyện đội cổ vũ còn về lâu về dài
cái chính bh là chuyện tham quan vs anh 1 và Halloween ko vs anh 1 >< lớp mình lằng nhằng quá ... ko trả lời luôn ... cũng có lỗi tao vs lớp trg? ko trưng cầu dân ý luôn ... để cả lớp mình bị kêu là kiêu ... b-)
thôi ko thừa tg nữa , liếc qua tí CN chứ ko chiều ko đoàn kết đc vs cái Lan :x sắp kt Anh :x :x :x

học cả bài thứ 2 tuần trước :>
chiều nay phải làm fao ko chết chắc

not Thịt thì là MPhương hả ;;) :))
hôm nay thấy bọn A1 bảo chúng nó tự làm :|
éo hiểu ra làm sao:(

òe, vừa mới biểu quyết làm với Á xong mà chúng nó đã bảo ko làm nữa rồi sao?? Hix, mệt thật đóa nhỉ?

Hà yêu, mày cũng biết nhảy à? thế sao mày không khoe ra? thế chắc hôm tao nhảy thì ngang mua rìu qua mắt thợ, mày đừng cười tao nhé:D Hóa ra còn nhiều nhân tài giấu mặt:D

Con Linh B-)
mai bố cut tiết mày B-)
Văn dài vãi c:((
mai kt 15' sinh nữa hcứ :((
Khốn:((

Ah uh nhỉ có bài Sinh. Ai nhớ là phải học 1 bài hay là cả đống ko? Học cả thì chít mất.

Các em ơi ^^, cho anh làm quen đc ko ^^, từ hồi cái bé 0609 vào trường chẳng quen bít bé nào hết ^^

Back
Bên trên