các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

tớ paste rồi mà b-) chắc cố lỗi j đây :p
@ Thảo : tao cũng là các bộ lớp đấy nhá , tao chưa chết :)) nhưng chưa nghĩ ra j ngoài cái lấy giấy VS quấn khắp ng` làm xác ướp :))

thế ta hỏi mày, bi h, chúng mày có định tổ chức ko? Hay là thế nào? Tao éo hiểu chúng mày nữa. Hôm nay tao bảo con Diệp là hỏi cô xem chobao tiền tổ chức, nó quay mẹ nó mặt đi. dm
-------------

----------------
chúng mày vô văn hóa quá!! Toàn lũ mất dạy!!! Nhìn bố mày lịch lãm thế này dek đứia nào ngoan bằng tao!!!
Ngoan vô đối

Chỉnh sửa lần cuối:
tổ chức Halloween cần j tiền hả mày?? Mày định mua đầu đĩa với cả fim sex về xem ah??

ơ hơ hơ, film sex ma đóng. trên đời cũng nên xem 1 lần trước khi về nơi tiên tổ cho nó gọi là mở mang đầu óc chứ nhỉ ;;) kiếm về đê, tao mang "đầu" đĩa đi cho ; ))

ô thế nmayf chưa xem bao h ah? Con này nhà quê thế nhỉ? thế thì để đấy lúc nào tao cho mày mượn đĩa Scarry Movie của tao!! he' he'!!!!

chúng tao còn quá nhỏ để làm chuyện đó.
nói nhỏ bạn Giao: mai mang đi mình mượn mí :">
:))

í, nhưng mà mình thấy bạn nhỏ thật!! Chưa đủ tuổi để xem dạng fim í đâu!! Mình sẽ ko fongs túng những chuyện như thế cho trẻ dưới vị thành niên như bạn đâu bạn yêu ah!! kakakakaakkakaka

hôm nay cái Riệp lên nói vs cô j đó , nói xong nó chạy biến , tao chưa kịp hỏi , lúc sau thì bọn mày biết tao nghỉ 3 tiết cuối mà ...

:"> em còn nhỏ mà, còn chưa đủ tuổi bầu cử mà, chưa đủ cả tuổi đi tù mà :"> vẫn còn trong sáng mà, vẫn còn ngoan mà

ấy ko thích làm chung với các lớp khác à? hình như cả chuyện tham quan ấy cũng ủng hộ đi riêng í :-? đông thì càng vui chứ sao.

Đi một mình có khi lại vui hơn. Tàn phá cái gì chắc chịu ít trách nhiệm hơn. Bao giờ đi ấy nhỉ để tớ xem có sản xuất kịp vũ khí ko?

Halloween làm chung với A1 rồi
hôm nay bọn A1 bảo Lan Anh bảo thế
Chẳng hiểu đâu vào đâu
thôi, em ko liên can

làm chung hay riêng là ý kiến của mỗi bạn => no comment
đương nhiên khi quyết định thì sẽ lấy số đông hơn

Chung hay riêng gì thì cũng fải lên kế hoạch, thế mà h này lớp mình im lìm :|

hôm nọ biểu quyết rồi đấy chứ
chỉ có điều 1 số bạn biểu quyết mơ hồ ko rõ ràng gây khó khăn cho tập thể
đã thế 1 số còn ko thèm để ý làm việc riêng, nghe chừng như ko học anh 2 hay ko muốn đi :)|

đi đâu?
vụ j thế
tham quan hay halloween?
nói chung cái j cũng thế
lớp mình lúc nào cũng nc đến chân mới nhảy

tình hình là đang thiếu người đóng kịch: 1 phù thủy & 1 nạn nhân của phù thủy :))
ai nhiệt tình thì bảo với tớ nhé :) tớ sẽ đưa kịch bản cho :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên