các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Ưhm bên đấy trai đẹp gái xinh tha hồ soi, lại đỡ ..tị nạnh nhau :)) trai gái đều có phần :)). Đất Anh 2 đúng là địa lợi B-)

Cho tớ bon chen 1 tí nhé?
Lớp Anh 2 cùng tọa độ với Lý 2 ( ngay trên đầu đấy ^^ ) sao lớp tớ cũng nhìn sang cái khu trường pháp mà làm gì có mấy thứ hay ho mọi người bảo?Ngó sang toàn thấy các cô lao công với mấy đứa bé mẫu giáo ( chả nhẽ các girl xinh hay boi đẹp mọi người bảo đều học mẫu giáo à ^^? )
ai giải thích dùm ^^

sao tưởng ông Hưng ngồi giữa lớp?? Thế thì sao mừ thấy mấy cảnh hay được :))

Tầng 2 là trg Pháp, tầng 3 là trường mình rồi bạn Hưng ạ, thấy toàn lao công là phải :))

Cho tớ bon chen 1 tí nhé?
Lớp Anh 2 cùng tọa độ với Lý 2 ( ngay trên đầu đấy ^^ ) sao lớp tớ cũng nhìn sang cái khu trường pháp mà làm gì có mấy thứ hay ho mọi người bảo?Ngó sang toàn thấy các cô lao công với mấy đứa bé mẫu giáo ( chả nhẽ các girl xinh hay boi đẹp mọi người bảo đều học mẫu giáo à ^^? )
ai giải thích dùm ^^
Tại ấy ko học tầng 2 :p. tầng 2 ngay bên trái là 1 dãy lớp trg Pháp :x

lớp mình là nhìn sang tầng 2 ^^ tớ nhớ là có mấy anh :x hay đi qua :)) con dưới tầng 1 là các em bé ;;) gals xinh cũng bao gồm trong đó :>

add thêm là nhìn lên tầng 3 ( chỗ trg` Pháp thg? lên ) tớ chỉ thấy MS.OANH dang daydreaming ngắm các em xinh tươi phía dưới :))

***, tao có bao giờ nhìn sang bên đấy đâu!! mày đừng nói thế mang tiếng tao lắm X( tao soi trong trường đã đủ mờ cả mắt rồi X( :">
<đang học :p>

hơ hơ:))
tao toàn ngồi soi các đôi nhí :x.Tình cảm lắm :x

Trông người lại ngẫm đến ta....
Thảo nào độ này Thảo đen chăm soi zai Tin thế ;;) :))

mấy ông bà nhà wê quá cơ!! Hồi trc tôi ngồi cái chỗ cũ ấy soi sướng hết cả mắt rồi bây h mới biết ah???kekekek, lại được mấy lần có mấy ông thầy giáo đẳng cấp bitches vẫy tay lại!! kakakakak chết cười!!

Giao :)) mày tìm đc cái phrase " đẳng cấp :-" ở đâu ra thế :))
( mà sao mày bảo con H tao giận mày vụ clip ? giận đâu ??? thần hồn nát thần tính :p )

@Na: bảo con nào?? tao hok biết con nào hết ah'!!! Tao nghe chúng nó bảo thế, hố hố, but dun really care. Tao đố mày dám dỗi tao đấy. Kekekekekek!!! Mà đẳng cấp ở đây có nghĩa là thuộc kind bitches í mà!! kekekeek, thật đóa, hỏi con Nga mà xem.Chết cười

con Huyền hỏi tao còn giận mày ah ` :)) tao giận ai quá 1 ngày đc đâu :)) mà tớ nghe kể nhiều về " sự trong sáng của cái Giao + ngây thơ của Nga " ;;) Giao ơi sao mày " thánh thiện hóa " con Nga cháu tao :))

Back
Bên trên