các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Xời gặp papa tớ thì sao?? Thứ sáu nào chả đến dạy bảo cả lũ?

hôm nay chị em đi tự sướng, đêk cần thằng nào :)) về nhà đau bụng, chửi tổ sư bọn hàng chè mất dạy cho tao ăn nhầm cái bả khỉ gì í :))

chết
nói đến bố Minh
bố Minh hiền lắm :x
hình như hôm cn vừa rồi mình có văng vài câu :|

Bố Minh vui tính nhờ :)) Bảo nà apec rồi ko đc tụ tập trên 5 đứa đi với nhau ;;)

bố tớ làm đại loại gì đó như ở một công ty chuyên bán sả phẩm của KONICA thì phải. Đặc biệt rất là pro về khoản bóng bánh!
ko chỉ cn đâu, hôm nay bọn nó còn văng lung tung ra nữa đó!

Cũng may là bố tớ thoáng! Nói chung là ổn, cũng chẳ có gì cả đâu mà phải lo.

Gia đình chú Minh có vẻ gia giáo gớm :D B-) CHỉ khổ nàng dâu thôi :))

Sao hai bai` lai bị tách ra thế này?? Viết nốt bài này nữa nếu vẫn bị tách sẽ tự nguyện xóa luôn hai bài đi, ko mang tiếng spam!!
Hôm nay đá bóng mọi ng` đá tốt lên nhìu rùi đó, đáng khen đáng khen!!

Úi giời ông Quân lại chen ngang phá hỏng hết thí nghiệm của tôi. Chả có gì mà gia giáo cả!! Thời đại mới rồi con cái đc tự do chứ, nàng dâu ko nên lo lắng nhìu đến bố mẹ chồng!!

OÁnh giá cái búa ấy! Chả có gì mà lo đâu Thảo ạ. Lại một nghiên cứu nữa thất bại rồi.... ĐAU!! Hôm chủ nhật tới giá mà có nhìu ng` đi cổ vũ hơn thì vui hơn đó!

Thảo ơi, tao báo cho mày mừng :)) ngày mai đệ Nam Khoa sẽ dẫn 2 sư phụ đi mua quà :)):)) có thằng đệ ngoan vậy thật ko uổng công cha mẹ sinh ra ta :)) đã thế mai sư phụ fải cho thằng Khoa biết thế nào là tặng quà con gái :)):)) quả này đầu óc nó đc mở mang lên mấy lần :))
hôm nay 20/10, cám ơn bé :D
mai kiểm tra hình à?? bỏ mẹ

Ah ko chủ nhật tới tới chứ nhỉ?? Bây giờ theo tớ phụ huynh nên thoáng ra một tí trong quan hệ của con cái chứ!!

theo ấy và theo tớ
nó ko fải là ý nghĩ của phụ huynh/:)
chủ nhật tuần sau lớp mình sẽ có nhiều bạn đi cổ vũ, nên bạn Thảo - old manager sẽ ở nhà ;)

cô bị dở hơi àh /:) Cô đi đê, manager mà ko thèm đi àh /:) Ko có trách nhiệm gì cả /:) Đi đi cô ;)

Mọi người cứ lên liên tục thế này hỏng hết cả thí nghiệm của em rùi!! Khổ thân tui ghê!!
Mai kiểm tra Hình có ai muốn đc chúc phúc ko??
Chúc mọi ng`...ra đi thanh thản

thôi thôi, cô bận lắm :p
tốc độ post bài quá khủng 8-}

Back
Bên trên