các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

tớ thì lại tg? là 12 cơ đấy ;;) đùa chứ con zai lớp mình có đến nỗi nào đâu mà nói thế :p tốt cái bụng là đc rồi b-)

11 :)) nhưng tớ vẫn nói 12 để tg? nhớ bạn Long lớp phó học tập đã sang Sing :p mà con trai lớp mình hôm nay tập bóng thế nào thế ;;)

11 :)) nhưng tớ vẫn nói 12 để tg? nhớ bạn Long lớp phó học tập đã sang Sing :p mà con trai lớp mình hôm nay tập bóng thế nào thế ;;)

các bạn anh 2 máu thật,đi tập bóng
lớp tin từ trước h chả tạp j cả,chả biết đá đấm ra sao nhỉ :D
@NA:thăng Long con trai 99% :))

con Thảo có cái ava điẹp thế ;;) lâu lắm tao mới đc lên hao =))

Hom nay con trai A 2 co' lỗi với các bạn nữ quá, cho tớ thay mặt bọn nó xin lỗi nha!! 20/10 không tổ chức đc gì cho các cậu lại còn đi chơi đá bóng nữa!! Bọn tớ rất là xin lỗi!!! Dù sao vẫn chúc các cậu 20/10 ý nghĩa nha!

ngày phụ nữ VN...mà đã ai trg lớp này là phụ lữ đâu?! :|

Từ "phụ nữ" của mình khác với từ "women" nhìu lắm. Phụ nữ nói chung là toàn bộ giới nữ thui, trong lớp mình thì có các cô và các bạn đó! Chúc các đối tg trên (một lần nữa) có ngày 20/10 đáng nhớ nhe!

Thằng Minh nói thế rồi thì vỗ tay cái nào =D>
Đùa chứ mai chú Minh vác mấy chục cái phong bì ( bên trong chứa giấy :)) ) đến là các bạn nữ vui ngay :D ( lúc mở phong bì ra thì :| ).

Quân nghĩ xấu các bạn anh2 nhé /:)
@ Thịt: chuyện;;),ava tao thì fải đẹp chứ

@Minh: khiếp, hôm nay gặp bố ấy, sợ thế 8-}
Mà hôm nay thằng Nhật bảo nà, bạn Toàn chúc nhầm cô GDCD roài vì cô ấy có phải phụ lữ đâu :-s

:)) :))
mà sao tự nhiên mình ko thấy 30% cảnh cáo của mình đâu nhỉ?:-/
dc xóa rồi à;;)
mai kt toán:((

Back
Bên trên