các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

<1>
UI Thảo ơi đi đi mà... Đừng bỏ mặc mọi ng` thế chú!! Có nhìu ng` đi nhưng vẫn cần cậu mà Thỏa ơi!!

<2>
Thí nghiệm nghiên cứu xem liệu viết 3 bài liên tiếp có bọ tách ra ko, đơn giản thui!!

<3>
Ơ mọi ng` nhìn này, tg là viết hai bài phải cho dính vào nhau chwus sao lại tách ra thế này?? Mod ơi giải quyết hộ cái!!
Thảo ơi hôm 6/11 đi đi mà!!

<kết luận>
điều em dự đoán là đúng sự thật! Bộ phận chống xì pem của forum đâu rùi kiểm tra lại đi!! Em sẽ dọn dẹp kết quả thí nghiệm ngay đây!!

Chỉnh sửa lần cuối:
kon Thảo đề nghị ko vòi quà nhá :| Tội thằng em Khoa rồi, mai có khi phải cầm xe lấy tiền mua quà rùi.. cuốc bộ về nhà :)) :))

có lần tớ viết đc 3 bài liền ồi :))
tớ ko đi cũng có sao đâu:p
đi toàn bị đá vào mặt, lại còn bị đá ướt cả áo :((

kon Thảo đề nghị ko vòi quà nhá :| Tội thằng em Khoa rồi, mai có khi phải cầm xe lấy tiền mua quà rùi.. cuốc bộ về nhà :)) :))

thứ nhất, cấm gọi là con/:), biết độ đanh đá của Thảo chưa? /:)
thứ 2, tớ ko vòi quà /:), mở trang trc xem cái con bên cạnh tớ nói post gì và tớ post j/:)

Biết thế nên gọi là.. kon còn gì :D.
2 đứa ngồi gần cửa sổ thế dễ soi zai lắm , bảo cô đổi chỗ đi :| :))

tớ ko soi B-)
cái con bên cạnh tớ soiB-)
kon hay con cũng thế cảB-)

Ngồi gần cửa sổ nhìn đc nhìu thứ hay ho lắm!!
Nói nhỏ cho ông Quân bít nhá, lớp tui nhìn sang đc trg` Pháp, cion gái bên đấy cứ gọi là... XINH!! Lại còn tự do đồng phục nữa nên suốt ngày 2 dây quần soóc đi học!!

Ngồi gần cửa sổ nhìn đc nhìu thứ hay ho lắm!!
Nói nhỏ cho ông Quân bít nhá, lớp tui nhìn sang đc trg` Pháp, cion gái bên đấy cứ gọi là... XINH!! Lại còn tự do đồng phục nữa nên suốt ngày 2 dây quần soóc đi học!!

thật là vố đối
sao tui nhìn mãi ko thấy nhỉ /:) /:) /:)

lớp ông ở chỗ nào?? Chỉ cso chỗ lớp tôi mới có cái view đẹp thế nhìn thẳng sang tầng hai trg` Pháp thôi... Học hành chẳng tập trung đc gì!

Mày cửa sổ đểu toàn nhìn các cụ tập thể dục :)) thằng Minh hóa ra cũng... như con zai chúng mình :)) cứ tưởng chú bé ngoan hiền :))

He he em cũng chỉ biểu lộ cảm xúc của thằng Duy ngồi cạnh em thôi... Hôm nọ đc 2 bạn 2 dây trg` Pháp vẫy tay bây giờ vẫn âm ỉ sướng. Mà theo nó nói: Đứa nào ko nhìn mới là thằng bệnh!!
Thôi chúc mọi ng` ngủ ngon em đi ngủ đây!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừh thằng Thái Duy đấy thì soi đỉnh rồi :D Tư tưởng của nó thế là cũng ổn đấy B-) :D

Duy hám gái, [-(, ko nói làm j
Minh ơi,B-), bản chất của ấy đấy à B-)
tớ ngồi đấy chủ yếu khi buồn ngắm lũ trẻ con chơi, lại đỡ buồn :p

Cho tớ bon chen phát :p
Theo tớ các bạn nên hạn chế soi gái :)) Thế là ko tốt đâu [-X :))

nhận thức đc cái đẹp là tốt mà :)) bạn nào mà ko nhìn ra mới là insensitive đấy ;;) bên đấy có mấy anh tóc nâu xoăn xoăn :x mũi vừa thẳng vừa cao :x làm tớ nhớ đến con trai Ý :x :x :x

Back
Bên trên