Các bác con gái bi giờ nghĩ gì về con giai thoi nay đây

Tóm lại là bình thường, có chăm sóc tóc, nhg đừng vuốt keo + nhuộm + .... là được

Đoàn Duy đã viết:
Hô hô , sạch quá , em thì tầm 2 tuần gội đầu 1 lần + 1 tuần tắm 1 lần trong mùa Đông còn mùa hè do bị phụ huynh thúc ép nên cứ 2 ngày tắm 1 lần và 4 ngày gội đầu 1 lần ( Có ai dám gặp tui không , haha !!!)
Ui giời, sạch chán! Tưởng 4 ngày mới tắm chứ!
Cháu cứ khoảng 3 ngày thì gội đầu 2 lần tắm 3 lần. Đơn giản vậy thôi mà!
Nói chung ông ngoại là hình mẫu về chuyện khá sạch sẽ rùi!

ừm, trời này thì chỉ cần 1 hay 2 ngày là tắm thui, nhg mờ 4 ngày kể cũng lâu :))

Ặc,sợ mấy bạn con gái này quá đi,nói vậy mình còn chăm hơn!!!!!!!:D:))

ừm, phải chăm như tớ cơ 1 ngày 2 lần (=Xuka) :))

Oái,cái này thì tớ thua mod thật rồi nhưng không bao giờ chải chuốt tóc hay dùng keo!!

To Quân: Nói phải biết ngượng chứ, chưa biết ai bật đâu nhé. Làm thằng đàn ông con trai mà có việc gì lại phải nhờ vợ ra can thiệp à? Đúng là ko biết che mặt vào đâu nữa. Sỉ nhục con trai L2 quá đi mất.

To Trang: Tại sao lại ko nên nhuộm và vuốt keo.
To Duy: Mày ở bẩn thật đấy. Chị đến là bái phục mày.

Ờ, thế là bạn Phương đạt được 1 tiêu chuẩn của tớ :D

(Ngây thơ thật sự)--->Tiêu chuẩn gì cơ???<----(tò mò thật sự)Ờ há,thật sự thấy quá tự hào!:D<-----(cảm xúc thật sự).Nhưng tớ cũng chỉ tâm sự thật lòng,để cứu rỗi hình ảnh của toàn giới guy thôi,không có tâm địa gì nhiều!!!

hix, bó tay, tớ ko hiểu lắm cái chuỗi loằng ngoằng của bạn Phương :(

Không phải,chính tớ mới là người không hiểu mod nói gì ở đoạn trước.........

hix, tớ cũng có hiểu đâu :(
@ Trung: Quân cò mượn nick Tân mờ :D

Tức là sao hả Phương, ai làm gì mà bạn khóc thế này :-?

Tớ phải nói thẳng là con trai không phải là ai cũng quá tồi tệ đến thế,cũng có rất nhiều người cực kì lịch sự và galant lắm chứ!!!!!!!!!!!Các bạn nên bình tĩnh,tốt nhất là đưa dẫn chứng nhé.....!!!!!
@Thư:cảm ơn bạn đã hỏi thăm,vậy là cũng có ích rồi đúng không????:D

Ừm, đúng đấy, con trai cũng có nhìu ng` cool lắm, chẳng wa bạn chưa gặp thui...
@ Phương: ích gì?

Back
Bên trên