Các bác con gái bi giờ nghĩ gì về con giai thoi nay đây

Nhìn chung thì các bạn nữ nhận xét thế là đúng
"Đàn ông" thì chắc chắn bao hàm "con trai" nhưng ngược lại thì chỉ đúng với những người thực sự trưởng thành, chứ đang ở tuổi đi học thế lày thì khó kiếm nắm ...
Đàn ông cũng có nhiều kiểu đàn ông khác nhau, có thể với người này là hay nhưng với người kia lại là khác ...
Vợ và chồng iu tham khảo đi nhé
Bi h mới đọc được bài này của vợ :x

hé ,đọc roài đấy,nhưng chẳng thấy liên wan j` cả ,làm vợ thì wan tâm đến chiện này làm j` hả vợ :-/ :D

Đối với tớ, con trai là nhg~ gì tuyệt vời chẳng kém gì con gái cả

Câu này nghe hơi khó hiểu mod à , tại sao câu lại có thể đưa ra 1 nhận xét như vậy .
Con trai là con trai , con gái là con gái , làm sao có thể hiểu nhau 1 cách sâu sắc được chớ .

chẳng hiểu hai bác đang bàn bạc vấn đề cao siêu gì , quay lại chủ đề đi các bác ơi !

Thì vẫn đang trong chủ đề này mà , có lạc đi đâu xa xôi đâu cơ chứ .

Thảo nào mà mod Thư lắm đuôi thế cơ chứ.
To Mai : GalaF là dạ hội khối Pháp uh ? Có phải ai cũng hiểu tiếng Pháp đâu, mà chuyện mang thông tin quảng cáo làm chữ kí là hơi bị hay quá đấy

To Quân & Ngọc: Đây ko phải là chỗ để 2 người chat đâu nhá. Lại còn "I like him" nữa. Có cần lập riêng 1 box để 2 người tâm sự ko? Bựa ko chịu nổi.

Đàn ông cũng có nhiều kiểu đàn ông khác nhau, có thể với người này là hay nhưng với người kia lại là khác ...
Đọc lại thấy câu này của vợ đúng phết :biggrin:

Nhưng k phải chỉ với đàn ông<:)> mà còn áp dụng dc với tất cả mọi ng`,kể cả con zai, con gái ,phụ nữ,đàn ông hay gay và les <b-)>

Đối với tớ, con trai là nhg~ gì tuyệt vời chẳng kém gì con gái cả
Cái này cũng có vẻ đúng đúng :biggrin:
nhưng nếu nói thế thì câu này còn hàm ngôn là con gái thì tuyệt vời hơn con zai á b-)
To Mai : GalaF là dạ hội khối Pháp uh ? Có phải ai cũng hiểu tiếng Pháp đâu, mà chuyện mang thông tin quảng cáo làm chữ kí là hơi bị hay quá đấy
Mày lại lạc đề roài đấy :nono:

@ Vân Anh : Bật quá nhỉ, Ngọc đâu, ra sử đẹp nó đi, hề hề ....
To Mai : Tao nói chả quá đúng ấy chứ, tới dạ hội của tụi mày có mà là thành vịt nghe sấm uh ???

To Mai : Tao nói chả quá đúng ấy chứ, tới dạ hội của tụi mày có mà là thành vịt nghe sấm uh ???
Mày lạc đề nghiêm trọng lắm rồi đấy Quân ạ :nono:

Tao quảng cáo thế ,ai thik đi thì đi chứ, mà trên HAo thiêu j` ng` bít tiếng Pháp .

Mà ngoài tiếng Pháp thì có cả lời dẫn = Tiếng Việt đi kèm nữa :) k vịt nghe sấm lắm đâu .

P/s: các pác <trừ Quân nhé > cho iem nhờ 1 chút. tại cái thèng Quân nhìu mồm nên iem mới đi lạc đề thế này :biggrin:

COn giai bi h theo xu hướng quay lại thời nguyên thủy ! Đi theo những cái mốt luộm thuộm và bẩn thỉu nhưng hình như có thể thì mới nam tính được :))

Làm gì có chuyện đó nhỉ , chưa từng nghe thấy bao giờ .

K phải như chị Thảo nói đâu, nhưng cũng đúng 1 phần, nói chung bi h con zai mà đầu tóc bóng mượt thì hay bị gán mác gay lắm :)

Cũng k cần hình thức lắm ,nhưng nếu ăn mặc gon gàng chút thì vẫn thik hơn :biggrin:

Còn bẩn thì k thể mê đc đâu :)

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
COn giai bi h theo xu hướng quay lại thời nguyên thủy ! Đi theo những cái mốt luộm thuộm và bẩn thỉu nhưng hình như có thể thì mới nam tính được :))
Và chị đang lấy bản thân làm ví dụ sinh động cho chúng em chứ gì ????
Nói chung mỗi người một tính cách, có người luộm thuộm thì ắt có người sạch sẽ chứ.
May mà đầu tóc mình ko bóng mượt lắm, nhưng một sự sạch sẽ thì cũng khiến người ta dễ chịu hơn chứ, và có lẽ là hơn rất nhiều.
Model thời trang ăn mày chỉ còn là dĩ vãng năm 45 thôi.

Thì cứ 2 , 3 ngày gội 1 lần là được rồi ( hè thì ngày nào cũng phải gội )

Hô hô , sạch quá , em thì tầm 2 tuần gội đầu 1 lần + 1 tuần tắm 1 lần trong mùa Đông còn mùa hè do bị phụ huynh thúc ép nên cứ 2 ngày tắm 1 lần và 4 ngày gội đầu 1 lần ( Có ai dám gặp tui không , haha !!!)

@ Minh: hờ, ko hỉu thì cố mà hỉu :D keke
@ Quân: ko liên wan đến cái đấy....
@ Mai: mày hỉu thế là right :D

CHo tớ hỏi , tóc bóng mượt ở đây là như thế nào , có 2 lí do chính đáng cho kiểu cách này : thứ nhất là những người tóc tơ , thứ hai là những người ưa sạch sẽ , vậy thì có gì mà phải gọi là gay , đầu tóc ko nói lên tâm hồn mà !

Ghét nhất con trai là hay chửi bậy, ko thể chịu được.

Hix, tóc bóng mượt ở đây ý là những ng` chải chuốt ,nhưng thường chải chuốt lại đi kèm với đầu tóc bóng mượt :biggrin: cái này gọi là hoán dụ thì phải :D

CHo tớ hỏi , tóc bóng mượt ở đây là như thế nào , có 2 lí do chính đáng cho kiểu cách này : thứ nhất là những người tóc tơ , thứ hai là những người ưa sạch sẽ , vậy thì có gì mà phải gọi là gay , đầu tóc ko nói lên tâm hồn mà !
Còn cái thứ 3 nữa : đầu bẩn lâu ngày k gội cũng bóng mượt phết đấy >:)
PAQ đã viết:
May mà đầu tóc mình ko bóng mượt lắm, nhưng một sự sạch sẽ thì cũng khiến người ta dễ chịu hơn chứ, và có lẽ là hơn rất nhiều.
Tao k nói mày đâu Quân ạ :biggrin:

Mà đấy là ý kiến riêng thoai, mọi ng` k cần để ý nhìu đến thế đâu :D

Back
Bên trên