Các bác con gái bi giờ nghĩ gì về con giai thoi nay đây

Con trai bây giờ tốt hơn ngày xưa chứ! Nhất là khi để chị em lên nắm quyền bính trong tay.;;)
Sẽ không quá dễ dãi nếu nói đa phần các bạn đều tốt :) Nhưng cá biệt thì vẫn có các bạn "cá biệt". Đừng để "con sâu làm rầu nồi canh" là được ;)

Sự thật về đàn ông
Tại sao chị em chúng ta không bao giờ tìm được người đàn ông vừa ý? Đó là vì những sự thật sau.

1. Đàn ông tử tế thì xấu trai.
2. Đàn ông đẹp trai thì không tử tế.
3. Đàn ông đẹp trai và tử tế thì là gay.
4. Đàn ông đẹp trai, tử tế và không đồng tính thì đã kết hôn.
5. Đàn ông không đẹp trai, nhưng tử tế lại không có tiền.
6. Đàn ông không đẹp trai, nhưng tử tế và có tiền thì nghĩ rằng chúng ta chạy theo tiền của họ.
7. Đàn ông đẹp trai không tiền thì lại chạy theo tiền của chúng ta.
8. Đàn ông đẹp trai, không tử tế và không đồng tính thì cho rằng chúng ta không đẹp.
9. Đàn ông cho rằng chúng ta đẹp, không đồng tính, tử tế và có tiền, thì lại nhát gan.
10. Đàn ông hơi đẹp trai, hơi tử tế, có chút tiền, và may mắn là không đồng tính, thì lại dát và không bao giờ chủ động.

j/k
Lặn lội vác bài này từ T3G sang đây đấy:D Đây là 10/n kiểu con zai:D Và bên T3G đang thảo luận về vân đề nàyb-):)>-

Nếu nói về tốc độ xuống cấp thì con gái gấp đôi con trai đấy .

Ây dà,đang bàn vè con zai ai lại lôi con gái vào thế;;) Thực ra ,ở đâu mà chả có ng` tốt nhưng k có ai perfect cả b-) nên chủ đề này nói cho vui thôi:D,mà ở đâu cũng có ngoại lệ nữa,điều này k thế phủ nhậnb-)

con zai bây giờ nói chung là đểu bên ngoài , tốt bên trong ....
nghĩa là bt , mọi ngày các bạn nữ nhìn con zai ko galang , ko wan tâm , hay là như nào đấy ( nói chung là các bạn thấy xấu ) thì thật ra ko phải như vậy , đó chỉ là do con zai ngại thể hiện sự quan tâm của mình thôi .
nói chung con zai rất wonderful :)) :))

Bác Khánh kinh nghiệm quá nhỉ , nói đâu đúng đó :)) .

Con trai như con trai lớp 10 Lý 2 (trừ thằng Hải Duy) là được! Tuy hơi thiếu cá tính một chút nhưng tựu chung không đến nỗi nào.
Con trai như bạn Phùng Anh Quân thì ... chả bít dùng từ gì để nói ngoài câu: I like him!

Cả 39 thằng + mình đều không có cá tính à ??? Tình hình có vẻ bi đát quá , mà hình như con trai lý 2 trong mắt các bạn nữ trong khối cũng không hay ho gì lắm .

Không có đóa hoa này thì có đóa khác, thế giới này có hơn 500 triệu con gái có độ tuổi phù hợp cho tụi mình kết hôn cơ mà
Mà thôi, tớ không có định tảo hôn, theo bộ luật hôn nhân và gia đình năm 1998 thì nam trên 20 tuổi, nữ trên 18 tuổi mới có quyền đăng kí giấy kết hôn cơ, còn muốn vợ chồng không đăng kí thì tiêu cực quá nhảy, nhân tiện xin hỏi HAO có ai như thế không ???

to ông ngoại: ô hay, ý cháu là 39 thằng con trai lớp mình (không phải thằng Hải Duy) không có cá tính (thằng Hải Duy cá tính một cách... tởm!). Nhưng dẫu sao con trai lớp mình cũng đáng yêu đấy chứ!
to Quân: đừng vạch áo cho người xem lưng nữa đi!

Đoàn Duy đã viết:
Cả 39 thằng + mình đều không có cá tính à ??? Tình hình có vẻ bi đát quá , mà hình như con trai lý 2 trong mắt các bạn nữ trong khối cũng không hay ho gì lắm .
K có tớ trong số bạn DUy nói đâu[-x Chưa biết bạn con zai nào Lý 2 cả:D
PAQ đã viết:
Mà thôi, tớ không có định tảo hôn, theo bộ luật hôn nhân và gia đình năm 1998 thì nam trên 20 tuổi, nữ trên 18 tuổi mới có quyền đăng kí giấy kết hôn cơ, còn muốn vợ chồng không đăng kí thì tiêu cực quá nhảy, nhân tiện xin hỏi HAO có ai như thế không ???
Có đấy,tao nè Quân: taoc ó 1 vợ và 1 chồng:x ,chồng thì có cưới nhưng k giấy kết hôn,vợ thì chẳng có j`trong cả 2 thứ trên cả:D

Vậy xin hỏi mọi người: "hào hoa là gì,nếu không đào hoa là gì"?????????? :D :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Lý 2 rất hay câu sóng đôi nhé , đầu tiên là bác Duy khơi mào , một trong hai bác Quân và Ngọc bon chen , người kia chen lên sau cùng và để ý sẽ thấy họ tranh luận với nhau chứ chẳng theo chủ đề gì cả . Thôi các bác về Lý 2 , với Gửi một người quen mà chat !

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Lý 2 rất hay câu sóng đôi nhé , đầu tiên là bác Duy khơi mào , một trong hai bác Quân và Ngọc bon chen , người kia chen lên sau cùng và để ý sẽ thấy họ tranh luận với nhau chứ chẳng theo chủ đề gì cả . Thôi các bác về Lý 2 , với Gửi một người quen mà chat !
hu hu ông ngoại ơi bạn Hiếu bạn í đuổi cả nhà mình nè..... :((
Hội đồng nó đê!!!!!!!!!!!!!!! :D

Theo thống kê của các nhà khoa học thì trong tương lai ( ko rõ là bao nhiêu năm ) con zai sẽ tuyệt chủng ( hình như là vì boys có tuổi đời ngắn hơn con girls ) và lúc đó chỉ còn lại con gái thôi - lúc đó thì thế nào nhỉ ??? :cool: :D

Nguyễn Thế Duy đã viết:
Theo thống kê của các nhà khoa học thì trong tương lai ( ko rõ là bao nhiêu năm ) con zai sẽ tuyệt chủng ( hình như là vì boys có tuổi đời ngắn hơn con girls ) và lúc đó chỉ còn lại con gái thôi - lúc đó thì thế nào nhỉ ??? :cool: :D
Lúc đó thì Ams khóa 04-07 chết hết cả rồi, bít đâu mà thế nào!
Chả cần bít con trai có tuyệt chủng hay không, chỉ cần bít là bi h con trai vẫn còn (đặc biệt là bạn Quân), đối với tớ chỉ có thế thui là may lắm rồi! :D

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Ý kiến ít thôi cu !!! :)) chủ đề vẫn sát sườn , chỉ đi cụ thể vào con trai lý 2 thôi .

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Lúc đó thì Ams khóa 04-07 chết hết cả rồi, bít đâu mà thế nào!
Chả cần bít con trai có tuyệt chủng hay không, chỉ cần bít là bi h con trai vẫn còn (đặc biệt là bạn Quân), đối với tớ chỉ có thế thui là may lắm rồi! :D
Oài oài,nghe cứ gọi là.........No Comment b-)

Tình hình nó là thế này:
bài số 1 của bạn Ngọc đã viết:
Con trai như bạn Phùng Anh Quân thì ... chả bít dùng từ gì để nói ngoài câu: I like him!
bài số 2 của bạn Ngọc đã viết:
to Quân: đừng vạch áo cho người xem lưng nữa đi!
bài số 3 của bạn Ngọc đã viết:
Chả cần bít con trai có tuyệt chủng hay không, chỉ cần bít là bi h con trai vẫn còn (đặc biệt là bạn Quân), đối với tớ chỉ có thế thui là may lắm rồi!
Đối với những con người đang "iu" chúng ta không nên có ý kiến.
Các bác Lý 2 về nhà đóng cửa bảo nhau nhá, không cần thiết phải phô lên thế này đâu. Nghe nó cứ thế "nào nào" ấy [-x
bạn Quân đã viết:
còn muốn vợ chồng không đăng kí thì tiêu cực quá nhảy, nhân tiện xin hỏi HAO có ai như thế không ???
Có iem, có iem, gọi là kết hôn ngoài giá thú hehe :D
<Dì ơi, dì cháu mình giống nhau nhẩy?>

Vũ Minh Tân đã viết:
Có iem, có iem, gọi là kết hôn ngoài giá thú hehe :D
<Dì ơi, dì cháu mình giống nhau nhẩy?>
@ Tân:Ây dà,chít lộ mất roài,cứ như là truyền thống gia đình í nhẩyb-)
@ all : có khi đổi tên thành "Các pác nghĩ j` về bạn khác giới thời nay" cho nó công bằng ,chứ nếu k các pác con zai k có chỗ để bộc lộ thì chị em cũng áy náy lắm < :> >
Mà đính chính là tớ chỉ có vợ là chưa cưới thoai còn chồng thì cưới hỏi đàng hoàng roài nhé:D

Back
Bên trên