Các bác con gái bi giờ nghĩ gì về con giai thoi nay đây

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
@ Tân:Ây dà,chít lộ mất roài,cứ như là truyền thống gia đình í nhẩyb-)
Mà đính chính là tớ chỉ có vợ là chưa cưới thoai còn chồng thì cưới hỏi đàng hoàng roài nhé:D
Mà cháu thấy truyền thống này cần được nhân rộng dì ạ :D
Dì chưa cưới vợ đúng không?
Đấy, thằng chồng cháu (tức vợ dì) cũng không cưới cháu nữa. Nó đi tiên phong trong lĩnh vực này dì ạ :D

:D Chả hiểu cái rì nữa roài >< Vào đây nói chú Chiếu một câu ^^ Cẩn thận nhá cái cầu thang nó cứng nhắm đẩy :D

Ôi dào , no problem thôi mà , cầu thang cứng thì mình càng cứng hơn . nói cho vui thôi chứ tớ nghĩ bạn Ngọc ca ngợi thần tượng ít thôi . Còn vụ con trai có tuyệt chủng không thì đã có khoa học lo , với lại cũng có thể có công nghệ về gen gì đây để cải thiện tình hình mà , ko lo .

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Ôi dào , no problem thôi mà , cầu thang cứng thì mình càng cứng hơn . nói cho vui thôi chứ tớ nghĩ bạn Ngọc ca ngợi thần tượng ít thôi . Còn vụ con trai có tuyệt chủng không thì đã có khoa học lo , với lại cũng có thể có công nghệ về gen gì đây để cải thiện tình hình mà , ko lo .
To Ngọc : Con trai chiếm ~50 thế giới, nếu con trai tuyệt chủng thì cơ hội con gái không bị tuyệt chủng cũng là cỡ 0.000000001% đấy
To Hiếu : Công nghệ sinh học hay khoa học sẽ vô dụng nếu không có ... của nam giới và ... của 50% dân số thế giới kia

To Ngọc : Con trai chiếm ~50 thế giới, nếu con trai tuyệt chủng thì cơ hội con gái không bị tuyệt chủng cũng là cỡ 0.000000001% đấy
To Hiếu : Công nghệ sinh học hay khoa học sẽ vô dụng nếu không có ... của nam giới và ... của 50% dân số thế giới kia

Cóa ngân hàng rồi , lúc đấy người ta thừa mứa , hay là tự tạo ra được , nói chung là đời còn dài , và còn đẹp chán !

Topic hay thế này mà không có ai vào , thật đáng tiếc cho chủ của nó và cho toàn bộ cánh con trai bởi chúng ta , những người luôn tò mò phái nữ nghĩ gì về mình :-? .

nghĩ về con trai thì nhiều thứ lắm
nói cũng chẳng diễn tả được đâu, với lại mỗi thằng con trai thì nhận xét khác nhau, chẳng có gì là chung cả
TO Mai: kinh nghiệm gớm nhẩy, phát biểu nhiều ghê!!:D

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
nghĩ về con trai thì nhiều thứ lắm
nói cũng chẳng diễn tả được đâu, với lại mỗi thằng con trai thì nhận xét khác nhau, chẳng có gì là chung cả
TO Mai: kinh nghiệm gớm nhẩy, phát biểu nhiều ghê!!:D
K fải thế [-x k có kinh nghiệm,toàn đi chắt góp của các đàn chị 1 nơi 1 ít:D :|
Mà k bạn nữ nào vào phát biểu tiếp để mình mình solo thế này à,ngại wa' b-)

haha, hôm nay thì thấy vợ đổi chữ kí roài :D

tiện thông báo cho vợ vụ bản kiểm điểm xong rồi

Đoàn Duy đã viết:
Topic hay thế này mà không có ai vào , thật đáng tiếc cho chủ của nó và cho toàn bộ cánh con trai bởi chúng ta , những người luôn tò mò phái nữ nghĩ gì về mình :-? .
Khổ thân. Cháu nghĩ về ông như thế này này: Ông là một người ông tuyệt vời và rất thương cháu gái của mình. Cháu hi vọng mai này ông thương bà cháu nhiều hơn thế! :D

con trai thì ko đáng để con gái nói đến
thía mới đau iem chứ

Chả hiểu các ianh ibác nói gì cả, iem rối mùa lên
Topic này hay ở đâu thế nhỉ ???
Cần quái gì biết mọi người nghĩ gì về mình, chỉ biết mình chắc chắn không như thế.
Mọi sự đều chỉ mang tính chất tương đối thôi
Nghĩ gì thì tùy các gilrs nghĩ, nghĩ sao cũng Okie, nhưng trước sau gì thì các Bẹn Ý chả đổ như rạ bởi ianh iem mình, nhảy

Chả dám đâu bạn Quân ạ. Bạn nói nghe như đúng rồi ấy.
Vâng, thì tớ công nhận là con gái đổ con trai, nhưng mà ai đổ ai trước ấy nhể????

conm trai bây h nhiều loại lắm lắm, kể làm sao mà hết dc: nhưng có lẽ là chỉ có hai loại chính là loại đàn ông và mấy thằng trẻ con to xác!!!!!!!!!

Loại đàn ông thì tớ mới nhìn thấy bố tớ, các bác, các chú và nói chung là những người sinh từ năm 1980 đổ về trước.
Còn mấy thằng trẻ con thì.... nhiều rồi (điển hình là chồng tớ)

Ui cha, con gái ơi, các bạn đang tự bôi xấu mặt mình trong cái topic này đấy nhé
To Chi : Già quá, em chào chị ạ !!!
To Ngọc : Thằng Anh Ngọc là chồng cậu à ??? Nó đâu đến nỗi to xác lắm nhỉ, nhưng cũng đúng 1 phần nào đó đấy

Nhìn chung thì các bạn nữ nhận xét thế là đúng :D
"Đàn ông" thì chắc chắn bao hàm "con trai" nhưng ngược lại thì chỉ đúng với những người thực sự trưởng thành, chứ đang ở tuổi đi học thế lày thì khó kiếm nắm ...
Đàn ông cũng có nhiều kiểu đàn ông khác nhau, có thể với người này là hay nhưng với người kia lại là khác ...
Vợ và chồng iu tham khảo đi nhé :D

Phùng Anh Quân đã viết:
Ui cha, con gái ơi, các bạn đang tự bôi xấu mặt mình trong cái topic này đấy nhé
To Chi : Già quá, em chào chị ạ !!!
To Ngọc : Thằng Anh Ngọc là chồng cậu à ??? Nó đâu đến nỗi to xác lắm nhỉ, nhưng cũng đúng 1 phần nào đó đấy
Trước khi đọc bài này tớ ko biết, nhưng sau khi đoc bài này tớ đã biết thế nào gọi là trốn tránh trách nhiệm!

Trốn tránh trách nhiệm ???
Tôi xin thề trước chúa rằng tôi rất ít nói dối, và trốn tránh trách nhiêm của mình là chưa bao giờ
hehe

Back
Bên trên