Các bác con gái bi giờ nghĩ gì về con giai thoi nay đây

Nguyễn Nguyên Phong
(Dodgers)

Trả lời em hộ cái bi giờ các bác nghĩ rì về ng ấy và những tên con giai # ;;)

Thôi trả lời hộ các bạn chút : những đứa nào đẹp trai thì đầu đất , những đứa nào học giỏi ( thường ) thì không chấp nhận được , đứa nào chơi giỏi thì tất nhiên là học ngu hoặc xấu mù , còn đứa nào vừa đẹp trai , vừa học giỏi , vừa chơi thế thao giỏi , cộng thêm 1 số yếu tố khác như nhà giàu , tốt bụng thì chỉ có trong mơ của các bạn!

Ầy bạn Hiếu bi wan thế:D Nhưng nói chugn thế cũng đúngb-)
Mà topic này hỏi các pác gái nghĩ j` chứ có bảo các bác zai nghĩ j` đâu[-xHay là...:-?ầy :smoking: :biggrin:

Cho tớ hỏi 1 câu hơi tế nhị 1 chút, bạn Trí Hiếu thuộc loại nào trong những loại bạn vừa kể?

để tớ đoán coi.Uh..........uh...........chắc là khi viết bài ấy bạn ấy ko nghĩ đến hậu quả khó lường.
@Hiếu:chắc là bạn phải đi phẫu thuật thẩm mĩ hoặc là đao (vì học wa' nhiều) để liệt vào danh sách những người thuộc đẳng cầp Pro thui

Trần Thế Phong đã viết:
Cho tớ hỏi 1 câu hơi tế nhị 1 chút, bạn Trí Hiếu thuộc loại nào trong những loại bạn vừa kể?
Ây ,bạn Phong hỏi tớ hay hỏi bạn Hiếu?? Nếu là tớ thì tớ k bít đâu nhé,tớ có bít bạn Hiếu là bạn nào đâu,đấy chỉ là suy luận logic thoai:D b-)
Còn nữa,vid tớ k muốn topic này thành hồ câu do chính tớ là đứa câu đầu tiên,nên chuyển chủ đề nhé: Con zai thường thông minh hơn con gái,đẹp zai hơn con gái, xấu gái hơn con gái , và nói về 1 số vấn đề<:D> mạnh dạn hơn con gái :biggrin: ,và cuối cùng k có j` là tuyệt đối nên cũng có 1 số tên con zai khác những thứ ở phía trên tớ vừa liệt kê:D
Ầy mọi ng` tiếp tục cho chủ topic đỡ buồn nào,hình như topic này là bài đầu tiên chủ topic post trong HAO hay sao í:D

Dĩ nhiên tớ ko dám hỏi bạn Mai vì tớ ko nghĩ là bạn Mai lại biết một cách "hết sức rõ ràng" như thế về bạn Hiếu :D.Tớ chỉ hỏi bạn Hiếu xem bạn ý tự đánh giá mình vào loại nào, có rơi vào loại trong mơ ko thôi :).
Vả lại, để cho đúng chủ đề, tớ nghĩ nên để các bạn nữ trả lời xem cách nhìn của các bạn về phái kia thế nào, và người "ấy" của các bạn trong con con mắt của chính các bạn ra sao.
(Vì 2 mod đều là nữ nên mong 2 mod vào cho mấy lời vàng ý ngọc, he he, squid đâu rồi?)

Man... Phong nói nhỏ cho nghe ^^ Bạn TRÍ HIẾU lớp tớ ghét bị gọi là TRÍ HIỀU lắm >< chí thích đc gọi là Hiểu thoai ><
Uhm đứng đầu hóa 2 vừa rồi là TRÍ HIẾU đây bạn ý thuộc dạng thứ 2 ^^
@Trí Hiếu: ở đời phải biết nhìn chứ pa >< Nếu không biết nhìu thì đừng có dọa ^^

Thằng Trí Hiếu như thằng điên ý, thế thì mày thuộc loại gì, mà những gì mày nói có luôn luôn đúng đâu

hì hì chắc là ku Trí Hiếu là người trong mơ của các bạn gái rồi,haha thế mà cũng phải hỏi nhờ :))

chậc chậc con trai thời nay ấy à, ầy dà, có nên nói thật ko nhỉ..có vẻ càng ngày càng xuống cấp

Uhm ,hình như là như thía thật , ah mà cũng ko hẳn :D

To Phong : ng` ấy trong mắt tớ e hèm.... ko cần đẹp zai , nhưng cũng ko nên quá xí :D . ko cần quá giỏi , nhưng phải thông minh , có chí tiến thủ , hiểu biết sâu sắc về xã hội , phải giỏi lãnh đạo ....mà nhất là tình yêu thì bao giờ cũng đi kèm với trí tuệ , tâm hồn & thể xác.:D

thằng hiếu chắc thông minh lắm nhỉ, tự tin vào mình thế, :)) nực cười, ngứa vãi hàng

to hoa: bạn hoa thích cái gì nhất trong trí tuệ tâm hồn và thể xác ;;)

con trai thời nay(hay thời nào chả thế), theo tôi, 1 số nhiều điểm mạnh hơn điểm yếu, một số khác lại nhiều điểm yếu hơn điểm mạnh
nhưng mỗi đứa luôn có điểm mạnh, simple là các bạn gái có nhìn ra hay ko thôi

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
thằng hiếu chắc thông minh lắm nhỉ, tự tin vào mình thế, :)) nực cười, ngứa vãi hàng

to hoa: bạn hoa thích cái gì nhất trong trí tuệ tâm hồn và thể xác ;;)

con trai thời nay(hay thời nào chả thế), theo tôi, 1 số nhiều điểm mạnh hơn điểm yếu, một số khác lại nhiều điểm yếu hơn điểm mạnh
nhưng mỗi đứa luôn có điểm mạnh, simple là các bạn gái có nhìn ra hay ko thôi
Chồng có điểm mạnh j` nhỉ:-/:p
Trích dẫn của 1 chị nào đó 0306 : con zai thời nay tốt thì k đẹp zai,đẹp zai thì tính lởm, còn nếu vừa đẹp zai vừa tính hay thì gay b-)<cái nì là chị í nói nên k liên wan j` đến tớ đâu các bạn zai nhé:D>

haha, chồng chắc điểm mạnh ít quá đêk thấy được ;;)

Lại thành trò cười rồi , To Bob + Dung : tao thuộc loại nào đâu khiến bọn mày phải xía vào , đã bảo đấy là trả lời hộ 1 phần chứ ko phải toàn bộ , cả lũ hiểu chứ , mọi người xem lại chữ " thường " đi nhé , tất nhiên là có khối trường hợp ngoại lệ , liệt kê ra nữa cho vui nhé : có loại luôn tưởng mình đầu gấu tinh tinh tướng ( nhưng tất nhiên là ko phải ) , có loại luôn nghĩ mình kém cỏi (nhưng hơn khối đứa khác ) , có đứa khẩu xà tâm bồ tát ( như tao đây này ) , và tất nhiên là có đứa ngược lại ( luôn xum xoe trước người khác ) , có đứa tưởng là thế này nhưng ko phải , có đứa tưởng là thế kia nhưng ko thế , tóm lại là có nhiều kiểu , muốn kiểu gì cũng chiều và ko ai hoàn hảo !!!

haha, chồng chắc điểm mạnh ít quá đêk thấy được
Thế chắc chồng tớ thuộc dạng nghĩ mình k giỏi nhưng lại giỏi àb-)
Đùa thoai mà bạn Hiếu ,có j` đâu. Cười cái nào:D

Chỉ là vui đùa thôi mà :)) :)) , biết rằng còn nhiều điều cần bàn nhưng nói chung là nếu ko có boy thì ko được , mà sao không thấy nhiều bạn vào đây nhỉ ???? :-/ :-/

Nói con trai xuống cấp quả là ko công = ..thử hỏi tuổi đời các em = bao nhiêu mà
dám nhận xét con trai thời nay xuông cấp...liệu con trai thời trước thì thế nào.với lại
bây giờ hiện đại hóa rất nhiều -> con trai cũng đại tiện hóa rất nhiều..[-x...thứ 2 lữa là
trước khi nói thì phải xem mình con gái có xuống cấp hay ko...kể ra bây giờ bọn con gái
đú đởn quả là vô số...
nhận xét luôn là cái box này cũng sắp là tụ điểm câu roài...

Back
Bên trên