Các bác ơi cháu xin làm quen........

Cũng được đấy nhỉ .. mà còn phải hỏi xem thằng Việt anh có muốn nhảy nữa không đã..Nếu nó không muốn nhảy thì cần hai em giai một em gái..hehehhe..Vấn đề này để hôm nào bàn lại sau....
Em Giang nge đĩa mới của LT chưa hay lắm ku ơi....

ơ kìa Vân
anh chưa muốn li dị mà em đã đẩy anh cho người # rồi
ko aimer anh nữa ah??
:D

thế bọn fap sắp sang rồi à???
có em lào xinh ko????
năm nay bọn mày nhảy chắc giống năm ngoái
lúc mấy đứa đi học nhảy ở nhà con ỉn đúng ko???

con vân bao giờ gửi tao đĩa mới của LAM TRƯỜNG nhanh

Thế mày sang Pháp đã gặp lại em Tây của mày chưa? Em gì ý nhỉ tao quên mất tên rồi, cái con ở nhà chị Thư í. Thì vẫn mấy em năm ngoái rậm rịch sang thì năm nay sang thôi.
Vân ơi! Tao nghĩ là mày nên dàn dựng lại, biểu diễn tiết mục nhảy của chúng mày đi, đỡ tiếc, học mà ko được biểu diễn thì chán chết, thế thì bọn mày xem giờ giấc thế nào đi, dạy cho bọn lớp 10 với!

Thế cụ thể bao giờ bọn Pháp sang,thế lớp bọn ấy có ý định tổ chức ở đâu?

14/10 này bọn nó sang. Mà tớ cũng có biết kế hoạch cụ thể là gì đâu, bạn Trung hỏi cô Dương í!

TO NP
BÀ BỊ LÀM SAO ĐẤY??? TÔI Ở TÍT MONTPELLIER CƠ MÀ
CÒN EM CỦA TÔI LẠI Ở TÍT PARIS CƠ MÀ
MÀ TÔI KHUYÊN BÀ & TOÀN THỂ LỚP PHÁP 1 CÂU
BỎ CAI TRÒ NHẢY ĐI §§§§§§§§§ BỰA LẮM !!!!!!!!!!!
CỐ GẮNG MÀ TÌM TRÒ NÀO HAY HƠN OKOK

Sao lại pháp 1 gì ở đây, mày lạc chuồng à? Thế cái trò nhảy nhót của bọn mày như thế nào, tao đã được xem đâu mà biết bựa hay ko bựa. Mà bây giờ có nhảy thì cũng vẫn thiếu người mà!

đúng đấy thằng Đ thì biết gì chứ,thế lớp F2 định tổ chức ở đâu,có mời người ngoài ko hay là chỉ các bạn trong lớp thôi

F2 có tổ chức một mình đâu mà biết ở đâu, còn 2 lớp 10 nữa, có lẽ sẽ làm ở phòng thể thao trường mình.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehheheh bố thằng Đức leng keng... Ở đây chưa đến lượt mày lên tiếng nge chưa hhahaha...tao cũng chẳng biết thế nào nhưng cũng thấy chan chán...chẳng hứng thú với mấy bọn Fap này nữa...
TO Đức: hehheh tao mà aimer mày .. chắc tao chết vì leng leng theo mất...khổ cho những đứa iu mày...heheh Tao biết vì sao Ngô Linh rời xa mày rồi...:D ...bạn QTrung, nhể?bên đấy chắc fai? có đĩa LT mới chứ...

Mấy bạn Pháp 1 nhớ mua vé đi xem động viên nhé! Dự định lần này tổ chức sẽ là dạ hội hóa trang đấy!

Lớp mình mà làm với 2 lớp 10 thì cũng OK rồi... các em ỳ năm nay mới vào rất là năng động và nhiệt tình. Nhưng chỉ khổ các em phải làm với lớp mây anh chị ''siêu đẳng'' F2...
Đúng là 2 hoa khôi và một công tử của lớp đã ra đi thì lớp buồn là phải. Tao cũng không nỡ dứt áo ra đi thế này đâu nhưng vì tương lại con em chúng ta mà.
Vân dê đừng có mà linh tinh, chồng ỈN của mày bên này đang phải nai lưng ra học để mày ở nhà lăng nhăng... hư quá! chẳng nhẽ lại bỏ vợ này để đi tìm vợ khác.

tao đang định viết trêu con Ánh thì mình lại nhận được cái tin nhắn của
nó vừa chuyển đến
Ánh ơi mày chuyển lúc mấy giờ mà sao bây giờ tao mới nhận được???
SỐ ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG CỦA TAO LÀ
00336 77849416
SỐ ĐỂ BÀN LÀ 0033 467755622 (số này BẮT BUỘC phải gọi vào buổi đêm và phải NÓI BẰNG TIẾNG PHÁP),tao nghĩ NẾU có đứa nào muốn gọi thì tốt nhất là gọi dd

Tao chi nhan tin thoi, ko goi dau, ton tien lam ! :p Doi bao gio tao giau roi tao goi dien cho!

Tao cũng có nhớ là tao nhắn lúc mấy giờ đâu. Nhắn tin miễn phì thì thỉnh thoảng tao mới dám dùng chứ gọi điện thì đợi đến khi nào tao tim được việc làm ngon ngon đã nhé!!!

ơ con ỉn ai cho mày đi làm
Mày đã đủ 18t chưa mà định đi đứng đường?

Chickabiddy đã viết:
Mấy bạn Pháp 1 nhớ mua vé đi xem động viên nhé! Dự định lần này tổ chức sẽ là dạ hội hóa trang đấy!

chị ơi cho em hỏi thêm về cái dạ hội ý với... dạ hội đó tiếng Pháp à.. người không biết tiếng Pháp đi xem có được không?
nếu được thì mua vé ở đâu? bao nhiêu xiền ????
:D:D:D:D

Back
Bên trên