Các bác ơi cháu xin làm quen........

HEHE
SƯỚNG QUÁ
TRỐN ĐƯỢC TUẦN TẬP QUÂN SỰ
HEHE

Mai Ngoc Duc đã viết:
BẠN NGUYÊN PHƯƠNG CÓ XINH KHÔNG

NẾU XINH CHO CHO ¨¨TỚ¨¨ LÀM AUEN VỚI

HEHEHE

hehhee, hãm ko chịu được. Đúng là Đức leng keng! Năm nay tập quân sự Pháp 1 voi P 2 tập với nhau à?

Bạn Nguyên Phương ko chịu làm quen với ấy thì cho tớ làm quen được không?.

ĐƯỢC CHỨ THẾ ĐỂ CHỜ BQO GIỜ TỚ BQY SANG ĐỨC NHÉ
HEHE

A, Đức hâm, mày sang Pháp thế nào rồi? Mày đi lớp mình buồn hẳn, bây giờ có mỗi 25 đứa, chán nhỉ? Sao tự nhiên mày lại tham gia forum à? nick mày la votudi hả Đức?
To bạn Hoài Anh: Tớ ko có diễm phúc được nằm trong số mấy em quân y đâu.
To bạn Trung: NP xấu lắm, tranh nhau làm gì!

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai Ngoc Duc đã viết:
ĐƯỢC CHỨ THẾ ĐỂ CHỜ BQO GIỜ TỚ BQY SANG ĐỨC NHÉ
HEHE
Đợi đến mùa quýt à, tao cũng mong mày sang đây rồi tao với mày đi chơi. Chẳng mấy khi gặp được thằng leng keng như mày. heh. Khi nào nghỉ thi xin sang đi.
Mày nói thế nào đấy chứ chứ tao thấy mới sang mày đã bao nhiêu kinh nghiệm rồi. Nào là bọn Pháp dễ tán, nói mấy câu là nó suốt ngày gọi điện cho mày ==> ko phai kinh nghiệm là gì, kinh nghiệm tán :D.
Công nhận thằng Đức đi lớp mình chắc buồn lắm nhi?

NGUYÊN PHƯƠNG
BÂY GIỜ MÀY MỚI NHỚ ĐẾN TAO À? IN? CON
TÌNH HÌNH LỚP THẾ NÀO? BAO GIỜ RỖI THÌ KỂ CHO TAO OK OK

GIANG ỈN

THÌ CŨNG SẮP ĐẾN MÙA QUÝT RỒI CÒN GÌ NỮA
THÁNG 10 NÀY TAO ĐƯỢC NGHỈ 2 TUẦN
BẮT ĐẦU TỪ 22-10 ĐẾN 2-11
MÀY BAO GIỜ ĐƯỢC NGHỈ?

HEHEHEH

Đức lengkeng sang đấy có người làm wen rồi cơ à..Kinh đây....Khi nào thì giới thiệu cho tao một thằng người Pháp nhé...Hahahaha....Ở VN,, trong trường AMs có mỗi bạn LÃ Quang Duy là đáng iu he he he....nhất là lúc bạn í cười đúng là Lã Bất Lực....chả thằng nào hơn được ...Công nhận không em Giang...Em Giang cũng đã một thời mê mẩn nụ cười của LQD đến nỗi ngày quên ngủ đêm quên ăn ma`....:D

Tao lúc nào chẳng nhớ đến mày hả Lâm. Thế mày sang tán được mấy em Pháp rồi? Đã rủ được em nào đi chơi chưa?
Lớp có chuyện gì vui í hả? Chẳng có cái khỉ gì hay ho! Sao năm nay tao phải ngồi cạnh bạn Thanh Mai chúng mày ạ!!!!:((

^^^ĐỖ THU GIANG^^^
BUỒN CHỨ!!!!! LÚC MÀY ĐI TAO CŨNG BUỒN LẮM .................TỚI BỮA QUÊN ĂN , LÒNG ĐAU NHƯ CẮT ,NƯỚC MẮT ĐẦM ĐÌA.......OẸ OẸ!!!!!!!!

^^^^

ơ thằng Lâm, sao mày chỉ nhớ em Giang, thế mày đi ko nhớ chúng tao ở nhà à? Thế là con Vân thành góa phụ rồi. Vân ơi! Giữ chồng mày nhé, ko mấy con Pháp nó cướp mất

vớ vẩn, bọn mày đúng là hâm, lúc nó ở nhà thì không giữ, bây h nó đi thì tranh nhau, hehheehe. Con Vân lên mạng mà ko chịu vào hộp thư chúng mình viết mail nhé.
còn thằng Đức. Lúc mày nghỉ thì tao phải đi học lại rồi. Bên này bọn tao nghỉ từ mùng 3 đến 20. Nghỉ Thu buồnn, ko biết có tìm được việc gì làm ko, hay la xin đi xuống mấy nơi chơi. Còn cuối cùng là thuê băng về xem.Bọn mày trong thời gian đấy hôm nào lên được thì nhắn tao nhé, tranh thủ chat chit tí cho đỡ buồn.
Mà cái topic của con Nguyên Phương bị bọn mình vào phá đám, đổi chủ đề lung tung hết rồi.

Bọn mày biết là bọn mày phá đám tao thế sao bọn mày nói nhiều thế, bọn mày đuổi khách của topic tao à :D

Thằng Lâm câu bài nhé! Lớp mình năm nay chẳng được thi tham quan bọn mày ạ, nhưng bù lại cuối năm được đi Sapa đấy (thầy Liêm hưa thế!)

heheh

:lol: heheehhe con này mày đừng gắn mấy cái biệt danh vớ vẩn đấy chứ.
Chồng nào vợ nào ở đây...Đức đã có Mai đang ngày đêm mỏi mòn chờ đợi..A` mà chúng mày đã nge bài MỎi Mòn của Triệu Hoàng chưa..hay ra phết...
Tao vẫn viết mail đều trên hòm chung đấy chứ chỉ tại bọn mày không đọc rồi cũng không chịu viết làm tao chán luôn thôi/Đợt này bon Pháp sang...Nhẩy của bọn mình coi như đi tong...thiếu Đức thiếu In? chẳng ai thế chỗ được nữa...Kể ra thiếu ba đứa chúng mày lớp buồn thật..vì thiếu những đứa leng keng mà..Bâyy giờ mới biết sức mạnh của leng keng hahahahahah:D

Ê này, bọn mày có thể tụ dàn dựng lại ko? Có thể dạy cho 1 số đứa khác ko? Tại vì bọn lớp 10 nó cũng đang thích nhảy nhót lắm đấy, nếu được thì dạy lại cho bọn nó==> bọn mày cũng được biểu diễn tiết mục đấy cho mọi người xem !

Back
Bên trên