Các anh chị chuyên Hóa cho em hỏi với

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Thánh Tông là đại bản doanh của khoa Hóa, bọn anh chỉ lên đó vài lần 1 năm thôi. Còn học chính là ở Lương Thế Vinh (cho 5 chuyên luôn). Hồi xưa, mỗi chuyên 1 nơi thì chuyên Hóa ở trên Lê Thánh Tông.

@ Hùng: nhầm rồi :-j cấp 2 Ams ko được đánh giá cao bằng Trưng Vương đâu :))
Ams 2 , GVõ, NSL và CVA 2 ngang ngửa , nhưng mà bi h NSL đang tuột dốc mạnh lắm :( về trường cũ toàn thấy các bé đú đú thôi :(( chán hẳn :((

@ Hùng: nhầm rồi :-j cấp 2 Ams ko được đánh giá cao bằng Trưng Vương đâu :))

e thấy câu này là ok nhất này :x iu chị iu thế :x :*

Ams 2 , GVõ, NSL và CVA 2 ngang ngửa , nhưng mà bi h NSL đang tuột dốc mạnh lắm :( về trường cũ toàn thấy các bé đú đú thôi :(( chán hẳn :((
cả Trưng Vương nữa chị àh :-< sau khóa em, các khóa dưới bây h hư hẳn, ăn chơi lắm, kể cả H1 :| < chuyên Toán đấy :-t nổi tiếng là ngoan ngoãn >.
@ Thắng : e zai đội tuyển Hóa quận Hoàn Kiếm àh, cho a hỏi đội tuyển Lý quận năm nay tình hình ntn biết hok :-?
@ A.Hùng : sao Tộ lại ở đầu :-? vô lý thế :|

Ng trường Tộ ở đầu thì đúng mà :p:p ờ nhưng mà hồi chị còn học NSL thì NTT với TV là 2 trường khá ngang ngửa đó :p Ba Đình đứng đầu là NTT, Hoàn Kiếm thì là TV với NSL, càng ngày NSL càng kém đi, nhưng vẫn là thuộc top của Hoàn Kiếm...
mà bi h chỗ nào chả xuống dốc hả em :-j:-j

Năm nay số giải của quận Hoàn Kiếm vẫn dẫn đầu thành phố, cao nhất trong lịch sử luôn. 115 người đi thi thì 98 giải ^__^ (kỉ lục 90 ^^ )
Đội tuyển nào cũng một đống giải

@Hùng:trường PHAN CHU TRINH cũng nổi tiếng lắm(trường đầu tiên của HN chuẩn quốc gia) sao chú ko nhắc đến :((
@Phương:NTT đứng đầu quận Đống Đa cơ mà,dính líu gì đến quận ba Đình đâu :)).Mà ai bảo ấy là các trường đều tụt dốc ;)),tớ về thăm trường thấy các em bây giờ bản lĩnh hơn các anh chị khóa trước nhiều :)),cứ đà này thì ko lâu nữa,quận Ba Đình sẽ là"vùng trời" của PCT thôi :D
@Linh:thi SP tốt ko em,hum đó anh cũng đi bán bài giải ko biết em có mua ko ý nhẩy ;))

Sao ko ai xếp hạng LTV nhở, bọn lớp chọn thì cũng bì đc với cả NTT đấy.:-ss

Trên báo gì nói là sư phạm lợi dụng lợi thế sân nhà nhưng toán giải nhầm mất 3 bài. Nên tổng hợp dù sân khách nhưng bán chạy như tôm tươi ^_^
Vui ghê.

lại vụ bán đề ah
@ bạn Huy: ủa quận đống đa ah :">:"> tớ cứ tưởng NTT, GV, Ams cùng 1 quận :">

đã bảo đầu óc có hạn , ếch ngồi đáy "riếng", biết đâu trời cao đất dày là gì ;))
một năm mình lên lê thánh tông vào các dịp sau ( năm ngoái )
- trung thu :x
- đi chơi đầu năm :x
- đi giao lưu mấy bác thái lan
- đi học đội tuyển
còn lại thì ở Lương Thế Vinh hết ( 182 Lương Thế Vinh )
Tộ ko ở đầu thì ở đâu -,- hỏi vớ hỏi vẩn =.= xưa nay chưa thấy dân Tộ yếu ở điểm nào cả :-s thi môn nào thấy cũng vô đối :-s học ở đâu cũng đông :-s
@ thắng : cái gì mà lợi thế với sân nhà thế :x xưa nay tổng hợp với sư phạm hòa thuận lắm , chả mấy khi chửi nhau bao giờ ;)) >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
ếch ngồi đáy giếng thì có thể , chứ đừng cho chữ đầu óc có hạn vào đây ;));)) lại show off ah ;)) chưa ai gặp đây mà bảo đây như thế đâu bạn ah ;))

TH SP toàn đá đểu nhau có j mà hòa thuận :)) nhìn mấy topic ở Hao là đủ bít :))

Môn Pháp năm tớ thi, giái nhất thành phố là 1 học sinh lớp 8 ở Tộ.^:)^
Mà cấp 2 thì đc quận quản lý nhưng khi học sinh thi lớp 10 thì ko nói ai cũng biết là các trường cũng phải so trình với nhau. Cần gì phải phân biệt nhở.:))
CVA ở cái xó Tây Hồ, giải rinh về ầm ầm mà thi lớp 10 đc mấy ai vào Ams đâu.:(

Chu Văn An hình như năm nào điểm cũng thấp hơn Ams 2-4 điểm, mà lại không có chuyên Hóa (!?!?!).
Nhưng ai thích trường nào thì học trường đấy. Có đứa bạn em đăng kí NV 1 Chu, NV 2 Ams. Hỏi nó tại sao thì nó bảo "Biết đăng kí thế là mất NV 2 nhưng thích Chu, không thích Ams"

=)) Hâm
Đã ko thik Ams sao ko để NV2 làm cái cửa sau, ai chắc là nó đỗ Chu chứ.:-j
Chu dạo này lên trình rồi đấy nhá, ko còi hơn Ams nữa đâu.:-s

Em thích Hà Nội - Amsterdam hơn. Trường chuyên gì mà không có chuyên Hóa, nghe đã thấy nản rùi >_<

Uh! Hồi thi Chu cứ thắc mắc sao ko có Hóa.:)) Thế là bỏ Chu luôn, thi Ams.:-j
<Dù sao cũng có sẵn 1 suất ở Chu rồi, tội gì.:p>

Sai bài 3 ạ?
Bài 3 em làm ra đến 5 giá trị của a, không bít là đúng hay sai.
Còn bài 2 cũng ra tận 2 tọa độ của M ...............

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên