Các anh chị chuyên Hóa cho em hỏi với

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
LTV giờ phát triền lắm , hơn hẳn hồi xưa :)) hồi anh học chỉ có 1 hàng net khủng :)) giờ đã là 3 hàng khủng rồi :)) còn lại ngoài ra thì vẫn thế , bàn ghế thì bên khu nhà mới tầng 4 càng thêm xập xệ, còn tầng 1 thì thay toàn bàn ghế mới ngon hơn . Bên B1 thì càng lúc càng tồi , được mỗi cái là ko ai quản
Tin buồn nữa là có một bà mới về quản lý thay Mr Việt , hình như tên là Oanh thì phải, hắc hơn là hắc ín :)) oai hơn cóc cụ :)) nhưng mà bên B1 thì vẫn cứ thoải mái hết :)

ohyes, thi TH xong thật sảng khoái, hóa dễ hơn mấy năm trước nhưng mà em bị sai mất chỗ Na2CO3 là môi trường trung hòa, ko để ý Na mạnh CO3 yếu huhu , hi vong dc 9,5 , sap thi SP rồi, ko biết thế nào

Na2CO3 là môi trường base mà, trung hòa hồi nào. Sai ko sợ ;)) nếu đỗ sang năm vào gặp anh chơi >:) Cứ nhìn thấy anh nào to cao béo nhất thì gọi :mad:)
năm nay tỉ lệ chọi ở tổng hợp dễ thở lắm, chỉ có 1 chọi 10 thôi :) chắc là nhẹ nhàng tầm 30 - 31 điểm là ăn ;))

Óe! Ông nói thế quá giết thằng em.:))
Vào Ams đi em, chọi dễ thở hơn nhiều.:-j Mà Ams cái gì cũng có, thik anh dẫn đi xem tuốt tuồn tuột.;))

Em ơi, tỉ lệ chọi 1/10 là quá dễ thở cho em rồi đấy. Như năm anh thi vào là 1 chọi 22 đấy. Nói chung thì trường TH năm nào cũng cao, hờ hờ. Sao năm nay lại dễ thở thế nhỉ :-?

@Hùng: Mấy lần qua trường, anh toàn gặp nạn :D Toàn những hôm trường không có bóng ma nào. Ặc ặc, lúc đến trường mới biết, có mỗi trường Y là còn đi học :(( các trường khác nghỉ hết rồi :((

À, mà hôm qua thằng bạn đưa anh đề Hóa năm nay, hờ hờ. Cái bài cuối, suýt anh không làm ra :D Nhìn đi nhìn lại, hóa ra mình viết nhầm một chỗ. Cuối cùng thì cũng ra đúng với thằng bạn, thế tức là đúng rồi :D

1 chọi 10 j :p mún vào đc TH hay Ams thì phải đứng trên mấy trăm , mấy nghìn người chứ ko phải chỉ chọi 10 ng là xong thôi đâu :p

chúc em đỗ hết các trường nha :p

đâu, mọi năm thường khoảng 9- 12 nghìn người thi, năm nay nhẹ nhàng 5-6 nghìn thôi. năm nay nghỉ sớm lắm anh ạ =P~ sớm 1 tuần so với lịch trường ( 3/6 ), riêng em sớm 3 tuần ;)) đi chơi với Mr Tới vui ra trò ;))
chúc đỗ 3 chuyên ;)) ko đỗ TH thì vào SP ý , đừng vào ams ;)) 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
b-(
Năm tôi thi TH Lý là 7k hồ sơ, Hóa 8k.:-ss
Ams bị SP hút khách nên Hóa có 3k thôi.:))

hóa sp ít lắm, tại vì nó chưa xây dựng được danh tiếng riêng + mới mở + chưa được khẳng định có tốt hơn không
nhưng mà công nhận hóa TH thì đông thật, cuộc chiến máu lửa hơn hẳn :( thế mà sao vẫn thi thoảng lọt sàng mấy thằng ngu ngu
đến là lạ

Đớp phải ruồi chứ sao.:))
Thế năm đấy ông Hùng đớp phải con gì?;;)

à, đớp phải con bọ xít :( Hóa làm hết , chỉnh chu cẩn thận, 9 điểm, toán thì miss 1 bài vãi dễ :(. Thi Ams thì có 28 điểm thì phải, 3 điểm Văn mà :( chép nhầm thơ. Đớp phải con bọ xít :((

Em cũng làm hết đề tổng hợp, hình như đề năm nay dễ hơn năm trước thì phải, không sai chỗ nào (mỗi tội hơi bẩn do gạch xóa) 0:)
Đề sư phạm năm nay thì dễ khỏi nói, toán BT, văn dễ, Hóa siêu dễ, em ra sớm đã thấy ít nhất 3 chục đứa hí hửng đứng ngoài rồi :-t 8-} =)) mỗi tội làm sai rất ngớ ngẩn ~o) bài hỏi cả hỗn hợp thì tính có 1 nửa, quên nhân 2 >:p
Thấy thương cho nhiều đứa ở tỉnh, không làm được bài mà cũng bắt bố mẹ cho đi thi, 180k tiền trọ một ngày :| cứ thấy tội tội
Mà...... học Ams với học tổng hợp thì ở đâu tốt hơn, chất lượng hơn nhỉ

Thanks chị ;)
Khó nghĩ nhỉ 8-} 8-} 8-}
Đọc trên forum HAO thấy mỗi người một ý khác nhau ~o) ~o) ~o)
Mà em cũng thích Ams lắm, ngay gần nhà, đi một tí tẹo là tới
Vấn đề là có thi đỗ hay không :D 0:) 8->

8-> cố lên em ;));))
chị ko thik ngày nào cũng gò mình học lắm, nên Ams là đúng rồi :-j:-j đời học sinh ko chỉ có học :-j:-j phải thoải mái sống nữa \:d/\:d/
nhưng mà cái này là do em chọn :p (ko mấy ông TH kia lại bảo mình học Ams khen Ams thì chết :">:">)

iu Ams nhất :x

;)) đỗ tổng hợp chưa chắc đã đỗ ams, mà đỗ ams chưa chắc đỗ tổng hợp.
đề càng dễ thì càng dễ die. Ví dụ như sư phạm năm đầu đề dễ---> lấy điểm chuẩn là 35/40 ( sặc máu mũi ), tổng hợp năm ngoái đề dễ thì điểm chuẩn vào lớp B là 32-33 điểm ( sặc tập 2 )
ams thì điểm vẫn đều đều tại vì năm nào cũng như năm nào, chả có tí gì thay đổi mấy :(
lại kêu là TH chỉ có học rồi. Bọn tôi chơi còn nhiều hơn bên Ams nhiều, mỗi tội mỗi thằng chơi 1 kiểu nên ko nổi lên được thôi. 5 trường , mỗi trường ~ 100 học sinh mà

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà lạ nhỉ, thi AMs toàn chết mấy môn văn toán nhể :-j:-j tôi thấy số ng chết môn chuyên ít hơn là chết văn ấy :-j

lại chẳng, kỉ lục là tôi, thi toán TH được 5.5, toán SP được 10, thế mà toán Ams được có 6,5 8-}, đíu hiểu gì luôn
văn thì chết thảm do chép nhầm thơ, với cả ko quen kiểu thi của Ams :(( đang quen làm dài 3h kiểu tổng hợp, lại sang làm bài 45' của ams, ai chịu nổi :(
quên nữa là pé nào có đề thi Hóa và Toán của tổng hợp và SP thì post lên đi ;) anh em giải thử ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) ờ đề văn Ams hay lắm :)) tôi làm thế nào đc 8.5 , sau khi nghe tin đó thì chắc trong đầu đến 70% đỗ rồi, :)) thấy các thầy bảo cứ trên 7 văn thì khả năng đỗ cao lắm :)):))
tôi chưa thi TH, kể cũng hơi tiếc, tại TH với CNN thi cùng ngày cùng h :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên