Các anh chị chuyên Hóa cho em hỏi với

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mấy hôm nay thi Tổng hợp với Sư phạm quen rùi, không còn áp lực thi cử nữa mà lại còn thấy thi cũng vui --> tự tin cho kì thi vào Ams ^__^

Chưa thi Ams mà sao viết lớp học là Hóa 1.=)) Tự tin quá.=D>

Ờ nhỉ :)) h mới để ý profile em Thắng :-j:-j thế là em đã chọn trường sẵn rồi chứ còn hỏi j các anh chị nữa :p
chị hi vọng em ko cần phải đổi profile nữa :x:x

;)) thi TH với SP áp lực chưa là gì đâu ;)) vào tổng hợp học mới thấy cái thi ở trong trường mới nhiều áp lực :-& với cả khó nữa :( chọn sẵn trường thế rồi thì thoai ;)) ko nói nữa ;)) đệ anh toàn vào chuyên Lý :( ko có cơ hội đấu rồi

Ack, em đâu bít :(
Tại vì không ghi trường cấp 3 thì không đăng kí được --> chọn luôn <:p 8-}
Phải tự tin chứ ~o) Em được cái rất may mắn vì không có điều kiện học thêm như các bạn khác mà vẫn được toàn giáo viên tâm huyết dạy ;) Cô Toán thì dạy thêm không mất tiền, nghỉ cả dạy thêm ngoài để dạy cho học sinh. Làm nhừ hết cả các dạng toán rồi. Gần thi lại còn bồi thêm 75 đề tốt nghiệp + Ams nữa 0:) Còn cô Hóa thì cũng bồi dưỡng miễn phí =:) Hai con cô đều học ở Tổng hợp nên rất yên tâm. Trường làng (Tân Trào) mà cũng có những thầy cô tốt như thế. Nên phải cố gắng hết sức trong kì thi sắp tới, không đỗ thì phụ hết công lao các cô dạy ~o) ~o) ~o)

K có trường nào là trường làng đâu em ạ ;))
Học cấp 2 do mình và chỗ học thêm là chủ yếu, trên lớp chả có ý nghĩa j cả :-j

Cố lên :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thx anh very much ^__^
Em cũng mong là vào được ^__^

Chỉnh sửa lần cuối:
tân trào làng khỉ :-s giữa trung tâm, đỡ " làng" hơn ngô sĩ liên nhiều
mà hình như chuyên hóa chỉ có duy nhất 1 pác học tân trào thôi ( trong khoảng thời gian từ lâu lắm rồi )

Cái anh Duy Khánh gì đó trên hn-ams.org cũng Tân Trào đó, cũng theo học cô giáo đang dạy em. Học đỉnh thật ^_^ . Nghe cô kể thì giờ hình như đang du học bên Mĩ.

thì Tân trào 100 năm mới có 1 ( chục ) nhân tài. Chả hiểu thế nào nữa. Bình thường thì

hiếm lắm. Tân trào năm anh có 1 bác, tên là Ngọc Anh ( con trai ), đang học Hóa 2, giải 2 thành phố ( lâu lắm mới thấy ) với 1 bác nữa thất lạc đi đâu không biết ( thi cùng đợt ). Bình thường ở hoàn kiếm thì chỉ có NSL với TV là thi HSG, nhưng năm đấy lọt vào 3 bác, 2 tân trào, 1 chương dương :-SS vãi hết của ngon vật lạ luôn :-s

Năm đấy một anh giải nhì 18 điểm tên là Ngọc Anh, 1 chị giải ba tên Thu. Anh giải nhì đấy thêm 0,25 điểm có phải được nhất rồi không ^__^ Còn chị kia đang học trường Thăng Long. Chắc là thi chuyên không đỗ >_<

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàn Kiếm thì NSL với TV top khỏi bàn.
Nhưng hồi lớp 9 luyện thi mới thấy Chương Dương cũng ko thường tí nào đâu.
Nhớ hồi cấp 2 thi Hóa, cả phòng gần hết là CVA trg` mình, có 1 chú Tứ Liên vào làm 30' xong cái đề rồi xin giấy chép lại vẫn còn dư hơn 1 tiếng => ngủ.^:)^

Đội tuyển Hoàn Kiếm 10 thì
Trưng Vương 7 Ngô Sĩ Liên 2 Tân Trào 1
115 người đội tuyển HSG cũng chủ yếu là Trưng Vương thôi >< gớm thật

Tuỳ năm thôi em ah :p mà đúng là dạo gần đây NSL của mình càng ngày càng tuột dốc :((

Nhớ hồi đấy CVA bị xếp ngang NSL và dưới TV 1 bậc.:-<

xếp thế là đúng roài ;)) cấm cãi
xếp theo học tập thì có khi cấp 2 sẽ là
1/ Nguyễn Trường Tộ
2/ Ams
3/Trưng Vương
4/ Ngô Sĩ Liên - Chu văn an ( ko rõ ai hơn )
chủ quan là thế, ngoài ra thì còn một số trường khác, ít tiếng tăm hơn >:)
mà chú thắng nói là nói năm nào và môn nào đấy :-ss bình thường thì tuyển hoàn kiếm 5 môn toán lý hóa văn anh sinh = 50 người thì may ra mới có 1-2 người tân trào. NSL thì tùy năm, thường thì vào khoảng ~ 20 , chương dương ~ tân trào. Còn lại về Trưng vương :((

K có trường nào là trường làng đâu em ạ ;))
Học cấp 2 do mình và chỗ học thêm là chủ yếu, trên lớp chả có ý nghĩa j cả :-j

Cố lên :D

a o nghĩ thế, hồi a thi vào 10 văn học ở chỉ học mỗi trên lớp.

@ Hùng: ơ thế Gvo xếp ở đâu đấy. :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Ams thì ở Nam Cao còn Tổng hợp thì học ở đâu hả anh. Có người nói ở Lương Thế Vinh mà trên web lại nói là Lê Thánh Tông.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên