Các anh chị chuyên Hóa cho em hỏi với

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dân HN bi h kém thế :)) mà trượt vì môn văn thì đúng là hơi ngu đó, văn SP thấy bảo toàn gạch ý cơ mà, có viết lách j đâu :)):))

văn SP tôi được có 5/10 :-s ko đỡ nổi :(( năm mình thi ăn nhau điểm văn mà
mà bác phương bảo tôi thi gà là sao ;)) >:) lại thích kích đểu à >:)

Năm đó nhớ đề là "Đoàn thuyền đánh cá".8-> Mình chém gió đc có 7.:((
Mà cái phòng thi bên đấy lởm thật, ai thi Toán thì đc máy lạnh, thi Tin thì chỉ đc ngồi phòng 2 quạt. Hè nóng nực thế cơ mà.:((

ack, thi Toán được ngồi hẳn phòng máy lạnh
em thi Hóa được ngồi phòng có mấy cái quạt thôi ^_^

tớ thi toán có được ngồi máy lạnh đâu :)),toán tổ chức thi ở hai nhà D1 và D2,chỉ có nhà D2 là mở máy lạnh thôi :))
@phương:đáp án văn là do nhóm tớ làm đấy =)),chuyên toán giải được đề chuyên văn(các mem SP đa tài chưa :">)

Chỉnh sửa lần cuối:
bựa nhất là bên tôi, thi hóa, phòng có máy lạnh thì công nhận là có máy lạnh thật :)) nhưng mà được cái là trường thực hiện phong trào tiết kiệm điện ---> mấy trăm thằng cho được dăm ba cái quạt ghẻ :)) hôm ấy nóng quá nên quyết định là nộp sớm tầm tiếng rưỡi đi ra cho nó thoáng ;))

:)):)) @ bạn Huy: tớ ko thấy giỏi lắm đâu :))

thi CNN toàn ngồi phòng máy lạnh =))=)) , bít thế tớ năm sau đi làm đề văn nhỉ :)),khoe tí, văn CNN thi được 9 điểm :)), Ams 8.5 dù ko học chữ nào :)):">

Bạn Phương thì văn thơ lai láng rồi, giải Olympic cơ mà.:))

@ Lộc: ngại quá :-j sao bít :-/

@ bạn Huy: 20/6 ah :( ko đi đc :((
mà quên hết văn cấp 2 rồi :))

Hic! Amser phải thông tin nhanh nhạy chứ.:-j Chưa khao thì chưa quên đc.;))

@Phương:quên hết thì đọc lại,có làm sao đâu :))(bọn tớ giở quyển SGK văn có 10 phút,vậy cũng làm kịp cái dàn bài đấy thôi =)))
Mà ấy ko đi 20/6 được à,chán thế ;)).Hay đi 21/6 giải đề văn chuyên vậy ;))(học sinh đăng kí thi văn chuyên đông lắm,thị trường tiềm năng đây :)))

@ bạn Huy: tớ ko ham lắm :-j:-j bận rồi :-j:-j
với cả PH hs thi vào Ams có bao h mua đáp án bên ngoài đâu :-j
mà nếu ko có hs nào ra sớm thì làm sao biết được đề nhỉ :-?:-?

@ bạn Lộc: :D:D:D tớ phải khao bạn Lộc ah ;));));))

Ái dà, em Phương điểm Văn cao nhỉ. Động chạm đến anh rồi đấy. Hồi lớp 9, thi văn vào các trường chuyên thì anh không cao, nhưng điểm Văn tốt nghiệp của anh là 9 đấy, he he. Mà công nhận hồi đấy mình viết Văn kiểu gì lại được những 9 điểm :D Choáng! Hồi đấy, khéo điểm thi Tốt nghiệp của mình cao nhất quân Ba Đình \:D/ Nhưng ... than ôi, thời oanh liệt nay còn đâu? :((

Eo! Ko khao ah.[-( Bạn với chả bè.[-x
Mà tình hình ku Linh đi thi hôm nay thế nào rồi?;;)

Ôi các anh thì em ko chấp rồi ah :-j:-j ko dám múa rìu qua mắt thợ ;)) :">:">
mà lịch thi Ams là ntn ah :-/ em còn ko biết :">:"> muốn đi xem các bé thi thố thế nào :D:D
mà bi h thấy thi cái j cũng căng thẳng :| thi TN cấp 3, thi vào lớp 10 , chuẩn bị thêm kỳ thi ĐH căng thẳng 8-|

Em thi xong hai môn Toán Văn rồi ^_^
Toán năm nay dễ đến mức không thể nào dễ hơn được nữa. Phần lớn mọi người làm trọn vẹn 5 bài. Chắc chắn sẽ có nhiều 9, 10 ^_^
Đề năm trước thì khó, 8 điểm đã là OK.

càng dễ càng chết =)) cái số đời nó khổ thế, càng dễ thì càng dễ bị trượt vì nhiều thằng nó cẩn thận hơn thì thắng, trong khi những thằng ko cẩn thận thì dù giỏi cũng ko đỡ lại được =))

Đúng, giờ em phát hiện thấy có lỗi trình bày, toi mất con 10 rồi >_<

ngồi chán chán vào 2pic này đọc thấy em Thắng nói khó chịu quá đi mất.
Công nhận em giỏi thật đấy nhưng mà giỏi với ai hả em?????

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên