Các anh chị chuyên Hóa cho em hỏi với

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chị cũng nghĩ là em Thắng nên vào Ams :))

việc j cứ chăm chăm học hùng hục kiếm mấy cái học bổng nhờ :|
cứ học blah blah thi thố linh tinh, thi này thi nọ, tham gia cái nọ cái kia, vừa có thể có money vừa học thêm đc bao nhiu thứ hữu ích :-j:-j

@ anh Long: nghe câu của anh Long em bắt đầu tò mò về anh Long 8->

Cái điểm chuẩn kia đúng ko đấy? Anh thấy điểm cao hơn thế cơ mà.:-&
Ah mà cậu em tài trợ á, lấy đâu ra $ thế.:))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ anh long : giờ móc đâu ra học bổng , học phí thì cao nhất trong các trường công lập 8-| đi lại xa ( em đi xe máy 1 tháng 150-200k tiền xăng, gửi xe nữa khoảng 220k)
TH thì cũng như ams thôi ;)) mỗi tội khác là chia 3 đường
blah blah như bạn phương --> đi du học ;))
trâu hùng hục --> thi quốc gia
lười chảy thây --> vào đại học ;))
còn ams chia 4 đường :
2 cái đầu tuơng tự
- lười vừa vừa --> vào đại học
- siêu lười không thuốc --> trượt đại học :D

Tớ học blah blah vớ vẩn bạn Hùng khỏi chém gió 8-|

vào đâu cũng có thể chia 4 đường cả :)
stop cái này đi 8-|

Too much argument it seems to be?

@Huy: đấy là anh nói vậy, bi h nó thay đổi thế nào anh cũng chả rõ. Hồi bọn anh là sướng vậy đó.

@Hùng: chú đỉnh nhỉ, đi xe máy đến trường? Sao ko kiếm quả xe bus đi cho nó nhẹ.

@Phương: Câu nào làm em tò mò :D

blah blah blah........ đâu có nghĩa là vớ vẩn ;)) ý tớ là học như kiểu bạn Phương -> giỏi như bạn Phương ;)) tớ ở dạng 4 mà ;))
ở TH ít thấy trượt đại học lắm ;)) Mấy năm nay chuyên hóa mới có 1 người trượt thì phải ( không hiểu có đúng là lớp anh Long không )
em đi xe máy cho tiện, nặng về tiền, nhưng mà thoải mái hơn . Nhà -> trường = bus = 1h, = xe máy -> 20 phút
chưa kể đi học thêm, đi chơi, lượn lờ v.v.v.

Hùng cũng biết nịch đầm ghê nhỉ ;))
mà đi xe buýt kiểu gì mà chậm hơn cả xe máy thế ;)).Tôi đi xe ôm từ nhà đến SP mất 30',đi xe buýt chỉ mất 20' thôi ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ anh Long: câu anh khuyên em Thắng ý mà :))

@ bạn Hùng: 8-| ờ blah blah thôi 8-|

tớ giờ đang cố blah blah như bạn phương mà chưa được đây này :-j ( nói chân thành )
cái thể loại ông Huy ;)) little chick ~:> đi xe ôm bị nó lừa cho đi mất 30' ;)) 30' tôi đi được từ nhà lên nội bài cơ =P~

phóng nhanh vượt ẩu kiểu ông,thể nào cũng có ngày bị công an tóm ;))
đi xe buýt vừa có điều hòa,vừa có ghế ngồi êm ru,giá lại rẻ,tiện ích hơn nhiều chứ lị :))

đồng ý với bạn Huy :)) tớ cũng thik xe buýt , mỗi tội nhà mình gần trg` chả cần bus bao h` :))

---> bạn Hùng : TH ko có trượt ĐH á ;)) điêu kinh ;)) tốt nhất nếu ấy muốn nói về chuyên hóa của ấy ý , thì chỉ nên nói là Hóa TH ít trượt ĐH , chứ còn TH nói chung ;)) lớp a ruột tớ trượt như ngả rạ ý ấy ạ ;))

Hóa TH năm anh, 100% đỗ đại học. Anh chỉ biết thế thôi.
Mà cái này quan trọng gì đâu.

@Hùng: anh cũng thích đi xe máy, but đi xe máy nhiều khi bất tiện. Tắc đường thì chết xăng.

@Trúc:ko đi xe buýt thì hôm nào đi thử đi ;)),khi đi đừng mang theo money nhé ;)),kẻo lại thắc mắc tại sao khi xuống trên người chẳng còn đồng nào ;))=))
@anh Long:chuyên hóa trường anh năm rồi có mấy thủ khoa vậy anh :D

đi bus mất 1 con Nokia 2600 roài :-ss :-s
bus hay thì hay , nhưng mà mất thời gian :-s đi xe máy tiện lợi hơn :-s
tắc đường thì đứng trên xe bus đông cũng khổ chả khác mấy ;)) kinh nghiệm đi xe máy cho thấy là đi xe máy biết chọn đường --> không bao giờ tắc ;))
mà từ HN -> Nội bài = 30 km --> mất 30 phút = 60km/h ;)) chưa hiểu phóng nhanh ở đâu ;))
mà đỡ hơn Little Chick là đc roài ~:>

tớ đi bus tắc đường lúc nào cũng là lúc mình có chỗ ngồi, phải hôm đông thì thế nào cũng vài ng ko chịu đc đi xuống và mình lại có chỗ :)) --> mát :))

Kinh nghiệm đi xe bus là: nếu gặp đường tắc thì một là ngồi trên xe hưởng điều hòa, hai là nếu muộn giờ thì xuống cuốc bộ, mà người đi bộ không vướng cái xe máy ;)) nên người gọn gàng, lách liếc thoải mái, chả mấy mà đến được chỗ học thêm.

Ku có kinh nghiệm đi đường ko bị tắc thì cứ đi. Nhưng anh vẫn thích xe bus hơn, vì nó có điều hòa :D :x

@Hùng:đi xe máy cũng có lúc khổ ;)).Gặp đèn đỏ,xe phía trước nó phả khói vào mặt--->chết sặc =))

Xem chừng mọi người đang quay mũi nhọn vào chú Hùng với kiểu: Đi xe máy có nhiều cái bất lợi lắm nhé :->

Đi xe máy á, lo cho mình ko xong mà đòi lo cho cái xe. Em đi xe đạp cũng chết luôn với nó rồi đây này.:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên