Các anh chị chuyên Hóa cho em hỏi với

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Lộc: con trai SP cũng tuyển lắm :">,girl SP tuy ko xinh nhưng hiền lắm,ko như girl Ams ;))
girl Ams vừa xinh vừa hiền mà :x dễ xương lắm ý, nhất là chuyên ;)) :-" , a Lộc nhờ ;)) =)) :-$
ack ^_^
em 34,75 nhưng thiếu 1 điểm HSG nên thành 33,75
đang kiện nhưng không bít có được không ^_^
tất cả học sinh quận hoàn kiếm đều bị cộng thiếu , chán ghê
Hôm nay em hỏi thầy hiệu trưởng trường Ams về điểm số.
Đang hỏi tự nhiên "thầy ơi năm nay chuyên Hóa Ams điểm chuẩn bao nhiêu"
Đúng là tự nhiên như cô tiên =:) =))
Thầy cũng tự nhiên "Em chuyên Hóa à, năm nay Hóa (2) khoảng 32,75 điểm"
Lộ hết rùi, không cần chờ đến 11/7 nữa

đừng tin lời các thầy vội, cu à :-j, mà đằng nào cu chẳng chắc 1 chân trong Ams rồi còn j :-j vào làm Amser đê =)) mà cu quẳng Y!M ra đây cho họ hàng Amser add đi là vừa :))

@ anh Long: vào profile anh làm j ah :-/

@ bạn Huy: :)):)) tớ nói thật, con trai lớp tớ chưa đứa nào dám bảo tớ chân yếu tay mềm sau 2 năm học chung =)) =)) và bất kỳ thằng nào và anh nào khi gặp tớ cũng ko hề nói câu như thế =))

Chả cần 2 năm đâu, 2 phút gặp bạn VTP đây cũng đủ để bạn Huy thay đổi quan niệm rồi.;))

Eo,bạn Phương nổi tiếng đến thế cơ à ;)).Nhưng "trăm nghe ko bằng mắt thấy",khi nào gặp trực tiếp tớ mới thay đổi quan niệm được ;))
Vả lại bạn Phương chỉ đáng sợ so với dân Ams thôi ;)),gặp mem SP lại trở thành một cô gái nữ tính ngay ấy mà ;))(vì mem SP toàn những người cao to,ko dễ bắt nạt đâu ;)))

=))=)) tớ nhìn ảnh là tớ đủ bít bạn Huy cao to đến mức nào rồi =))=))

Em Thắng là thế hệ 07 - 00 mới ra "nò" :D

@Phương: Thì để anh khoe anh cool :D

Chiều 10-7, Sở GD-ĐT Hà Nội đã có quyết định duyệt điểm chuẩn (đợt 1) vào lớp 10 trường THPT chuyên Hà Nội - Am-xtéc-đam và Chu Văn An năm học 2007-2008. Điểm chuẩn từng trường hợp cụ thể như sau:

Trường Chu Văn An:

Văn: 31,0 điểm; Sử: 24,75; Địa: 26,0; Anh: 30,5; Pháp: 28,0; Toán - Tin: 27,5.

Trường Hà Nội - Am-xtéc-đam:

+ Hệ chuyên: Văn: 31,5; Anh: 33,5; Pháp: 30,25; Trung: 31,25; Toán - Tin: 31,0; Lý: 33,25; Hóa: 33,5; Sinh: 32,25; Nga: 16,5.

+ Hệ không chuyên: Lớp 10A2: 31,5; 10T2: 29,0; 10L2: 30,5; 10H2: 30,75.

Học sinh (HS) trúng tuyển vào các lớp chuyên của trường Hà Nội - Am-xtéc-đam, Chu Văn An phải có đủ các điều kiện: điểm các bài thi môn chuyên đạt từ 6,0 trở lên; không có bài thi nào có điểm dưới 2,0. Riêng môn Sử (trường Chu Văn An), HS phải có điểm bài thi môn chuyên đạt từ 5,0 trở lên, môn Toán (trường Chu Văn An), HS phải có điểm bài thi môn chuyên đạt từ 5,5 trở lên. Với lớp chuyên Nga của trường Hà Nội - Am-xtéc-đam, HS phải dự kiểm tra trắc nghiệm năng khiếu ngoại ngữ theo đúng quy định.

>> các chú cứ kích đểu ;)) hồi trước ngu ngu tự dưng đâm đầu vào >"<
@ chú thắng ;)) đỗ 2 trường rồi ;)) giờ tính thế nào ;))

Chưa đổi profile hả ku :D ;))

Học tổng hợp với sư phạm thì học mei Việt Đức cho lành =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Học tổng hợp với sư phạm thì học mei Việt Đức cho lành
câu này ông nói ra hok ;)) không hiểu lại muốn kích đểu gì chăng ;))
hay là lại phải bảo anh em nói là học ams thì quay về học trường giáo dưỡng số 1 ;))
( tôi không có ý kích đểu ;)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Với tôi thì như thế đấy :)) :))
Học Việt Đức gần trung tâm mà thoải mái, chả có ý kích đểu j` đâu :)) :))
Tổng hợp ngại lắm, học giỏi lắm, với cao bỏ xừ ai dám chơi :(
K nói tất cả, nhg mà với nhg cái thể loại nhìn trường ko chuyên = nửa con mắt như ông thì bảo sao tôi ghét cái trường đấy :)) :))

@ anh Long: :)) anh cứ up lên đây này :)):))
em rất ghét zai chuyên hóa =))=)) nên kool thì cũng ko bao h khen :">:">

@ em Thắng: thế em định vào đâu thế :))

Em đã thuyết phục được vào Ams rồi thì đúng ngày cuối, cậu em lại gọi điện bảo "nếu cháu học TH cậu tài trợ hết tiền học thêm, học phí".
Chẳng biết nên làm như thế nào >_<

Học tổng hợp với sư phạm thì học mei Việt Đức cho lành =)) =))
chú nói kiểu gì thế ;)),boy SP còn lành hơn boy AMS và TH gấp mấy lần ;))(thực tế đấy nhé ;)))
@em Thắng: vào SP vừa được tài trợ tiền học,vừa được học bổng--->còn chờ gì nữa hả em :))

----------

mà chuyên văn CHU năm nay ghê phết ;)),điểm chuẩn cao nhất cả trường,kém AMS có 0.5 điểm 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Em đã thuyết phục được vào Ams rồi thì đúng ngày cuối, cậu em lại gọi điện bảo "nếu cháu học TH cậu tài trợ hết tiền học thêm, học phí".
Chẳng biết nên làm như thế nào >_<

hâm :| hóa ra em vào TH chỉ vì xiền thôi àh :| đã quyết định vào đâu thì vào đấy, đừng để những lời lẽ kích động vào, vào Ams, theo chân anh :-" a cho vào hội độc thân của anh :-" vui lắm :))

Này, vào hội độc thân có được coi là lời lẽ kích động ko ku :D Anh thấy chú nói thế là ko ổn. Em Thắng, với hoàn cảnh như thế, miễn giảm được phần nào học phí là hay phần đó. Nếu em ý vào TH mà gia đình ko phải đóng học phí thì em ý cũng đỡ một phần. Ko rõ ở Ams có học bổng khuyến khích học tập ko? Nhưng anh cũng nói luôn là ở TH có học bổng. Nếu em được kết quả cao, học bổng của em còn bù được cho học phí và dôi ra một phần nữa cơ. Ở TH lĩnh học bổng là một cục luôn, nên em sẽ có cả một cục 5 tháng khoảng 600 - 900k gì đó (cái này anh cũng ko nhớ).

Nhưng anh nói rồi, anh vẫn ủng hộ em vào Ams hơn (nếu em ko tính đến chuyện kinh phí)

em thấy anh nói thế nào ấy chứ :))."Hoàn cảnh" ở đây là gì ;)).Nếu vào SP,em Thắng đã có 1 suất học bổng đủ bù cho học phí và cũng dôi ra 1 khoản nho nhỏ rồi.Còn nếu vào AMS,học phí 30k/tháng có phải đắt đến mức gia đình em Thắng ko trả nổi đâu :)).Vào TH đi học vừa xa vừa mệt,trừ tiền xăng xe cũng hòa vốn rồi =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên