Boys Over Flowers <3 <3 <3

ôi muốn về nhà điên cuồng 1 tí quá :(( :((
mình ko thik Shinee lắm nhưng mà Stand by me nghe cũng đc :")

@ các em: ừ đưa đĩa trắng đây ;)) chị burn ra cho :"> nhưng mà chị burn hộ xong thì khao chị một cốc trà sữa nhé :">:">

hôm qua chị mới xem xong I like it hot, Kim Bum đóng vai phụ như thằng ngớ ngẩn =)) trên youtube thì chúng nó engsubbed high kick mới đến ep ba mấy, trong khi bộ sitcom này có tận gần 140 eps 8-} mà trong high kick anh Bum cũng đóng vai phụ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
các bạn ơi biết tìm link đoạn thổi kèn của anh kim bum ntn ko :")

[youtube]bVcV-zWMQD0[/youtube]

các em xem cái này chưa, lúc 1 phút 50 :)) TUỔI TRẺ :))

Còn đoạn anh Bum thổi kèn ở tập 10 đây.

[youtube]7SB_UZD9od0[/youtube]

Behind scenes của đoạn này =))

[youtube]E19Rja3G0WI[/youtube]

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời ơi :x :x :x Sao cái vid behind the scenes :x :x
Anh Kim Bum :x :x :x Nụ cười thiên thần :x Càng ngắm càng phê :x

em Tiên: là 1 trong ba đứa đểu đểu í, ko fải leader vì leader là Ginger. cái đứa đứng gần Jan Di đó

à hóa ra là vậy
khổ thân, sao tự nhiên lại tự tử thế
rest in peace :-<
@ các em: ừ đưa đĩa trắng đây ;)) chị burn ra cho :"> nhưng mà chị burn hộ xong thì khao chị một cốc trà sữa nhé :">:">

hôm qua chị mới xem xong I like it hot, Kim Bum đóng vai phụ như thằng ngớ ngẩn =)) trên youtube thì chúng nó engsubbed high kick mới đến ep ba mấy, trong khi bộ sitcom này có tận gần 140 eps 8-} mà trong high kick anh Bum cũng đóng vai phụ ;))

em khao chị 5 cốc luôn :"> =))

saxophone :x

Ôi yêu chị Sương thế :* cảnh 1:50 xem lại cả chục lần k chán :"> ôi duyên k chịu đc, mà hồi ý mặt a ý babe thế 8->
Ngưỡng mộ sax skills của anh vật =))

Mà có bài j trg ý mà cứ one more time cái j ý nhở :-s bài ý cũng hay :-s

8-> 8->

[youtube]TsxBi7_N3Y8[/youtube]

1:18 Q27: 100% naturally handsome 8-> 8->

[youtube]TlDUUbQbtl4[/youtube]

Cho nhg ai can't get enough of Lee Min Ho's topless scenes :"> :"> ôi hot vãi hàng luôn :"> :">

[youtube]-nxAa4vIA24[/youtube]

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi 2 cái vids cuối em Linh post khốn nạn quá =]] còn dùng cả Mirotic với Rainism, toàn nhạc có nội dung khiêu d*m =)) :">

Em nào ở đây xem quảng cáo Lotte world anh Lee Minho đóng chưa :)) Chị không ngờ là anh nhảy vô cùng đẹp nhé :))

[youtube]xBdvuJHn1Qw[/youtube]

Còn đây là hồi anh đóng ở cái drama cũ, có một cảnh anh giả gái =))=))

[youtube]gwg9vEfT6oA[/youtube]

Còn em nào là fans của anh Bum thì có thể chết vì ghen tỵ ở cái clip này. Đây là cái màn Dance battle of Princesses ở lễ trao giải âm nhạc MKMF 2007. Tức là năm đó có 4 nhóm nhạc nữ mới được đề cử cho giải Best newcomer. Sau khi 4 nhóm đó biểu diễn thì các chị các em gái sẽ quây quần lại quanh sân khấu chính, và anh Bum sẽ chòi lên ở giữa ;)) Sau đó 4 chị main dancers của 4 nhóm sẽ từng người lần lượt nhảy sexy quanh anh Bum :">:">

Mặt anh lúc đấy nhìn khổ thân lắm =))

http://www.youtube.com/watch?v=ColAk_eg8BM

Chỉnh sửa lần cuối:
cái clip shaking này em xem rồi :)) vl :))
mà anh kim bum quá xinh ý :((

ôi các anh đẹp trai ngất ngây íiiiiiiiiiiiii :((
anh Jun Pyo tính rất là kuteo :(( :x
eo cái đoạn kiss ở cái nhà gỗ ko giống trong truyện chủ nhờ :x :x :x
film có nhiều đoạn lãng mạn hơn truyện nhiều :x :((

em ko đọc tr sếp ạ :">
nhưng mà chỉ lãng mạn đc đến tập 12 thôi :((
về sau là buồn triền buồn miên í :((

@ chị Sương: xem Sang Sang Plus cái episode hôm đấy buồn cười nhất đoạn Hyun Joong bắt chước giọng Jae vs Top. lúc bắt chước Jae giống vd luôn ý :x

Ôi a Kim Bum :(( sao nh` em vây quanh thế kia :(( chết vì tức mất :((...Nhưg mà dù sao thì trôg anh ý vẫn đáng iêu ko thể chịu đc :x eo ơi lại cười hiền :X kiểu cười ngượng nữa :">=) sao trên đời lại có ng` baby như thế chứ =p~

Còn a Lee Min Ho nữa, để tóc ko xoăn đẹp zai hơn :X mà a ý giả gái cũg vẫn cứ xinh là sao :((

Uây các chị xem trc hết rồi ạh :(( E vẫn đag cố gắng chờ KBS đây, nhưg tình hình là vào đây thấy ai cũng xem trc thế này thì ko kiềm chế nổi :-SS:-SS

xem trước đi chứ đợi làm j em :-< tuần có 2 tập chẳng bõ ngắm các anh :">
xem đi để còn chửi con Khỉ fiancee của Junpyo với chị >:p sao trên đời này lại có ng vô duyên đến thế cơ chứ [-(

Ít ra em í còn xem từ đầu. Mình còn xem lửng lơ từ tập 5, và cũng nhất định là đợi KBS thế nên là bây h ngồi đây đau khổ vì chả hiểu mọi người nói gì cả :(( :(( :(( thôi mình quyết định lên utube đây

Thùy Trym lên mysoju.com mà xem, net hơn YT mà ;)
vs lại sub trên đấy cũng tử tế hơn YT xD

Back
Bên trên