Boys Over Flowers <3 <3 <3

nhìn jống nhau fết dấy chứ :x
kim bum bé iêu lắm :x (ko fải kim bum bé mà là Yi Jung - gốm bé :">)

còn đây là Ji Hoo bé :x

cảnh kiss hỏng favorite của Vũ Linh này ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ ơ hức hức mình bị thất vọng về anh Rui trong phim =(( =(( =(( Thế là hôm qua đang xem bản hàn quốc mình nhảy sang xem bản đài loan để ngắm anh Châu Du Dân :x :">

ôi em bé này yêu thế :)) muốn cấu cấu cắn cắn cái má phính =))=))=))mà kiểu chúng nó hoá trang cái tóc siêu giống ý :x mình thik tóc xoăn của Junpyo bé lắm :*

cái chị đóng vai oh min ji (đứa bạn lừa đảo của Jan Di í b-() bảo là lúc diễn ko dám nhìn thẳng vào mặt Jun Pyo vì như thế ko làm sao tập trung diễn đc :x 8->

CDD cũg có lạnh lắm đâu, nhìn đơ đơ ý :(

Lạnh thì phải bảo anh Shun cơ 8-> :x

Shun no.1 :x mình không thích bản korean vì xem bản japanese xong quay ra xem korean cứ bị thất vọng ý, nhất là về khoản financial support, xem jpnese cứ bị thích hết cả mắt vì đồ đẹp

Ơ ơ hức hức mình bị thất vọng về anh Rui trong phim Thế là hôm qua đang xem bản hàn quốc mình nhảy sang xem bản đài loan để ngắm anh Châu Du Dân
:x:x

đúng rồi é :X

khiếp ngắm zai đẹp là 1 sở thích ko bao h cạn kiệt :))

Shun no.1 :x mình không thích bản korean vì xem bản japanese xong quay ra xem korean cứ bị thất vọng ý, nhất là về khoản financial support, xem jpnese cứ bị thích hết cả mắt vì đồ đẹp

Mình xem bản Hàn để so sánh với bản Đài Loan và Nhật Bản =))

Ôi ảnh Kim Bum hồi bé xinh chết đi được :x:x:x

Mình không thấy cái anh tự kỉ đẹp trai có nét gì hấp dẫn cả :-s

ơ cái bản Hàn đâu tư kinh fí ác fết mà :-?
đúng lúc financial crisis chính fủ bắt cắt jảm kinh fí làm cái film này nhưng mấy ông làm film ko chịu :))

Thật ahf chính phủ làm sao bắt giảm kinh phí đc :D
Ôi bạn nào biết lập poll k :D mình lập 1 cái cho 4 a F4 ^^

trời ơi lập mà làm j chứ :-j kiểu gì chả biết trước kết quả :-j kim bum với jun pyo kiểu j chả đứng đầu :-j
ôi mình trong lúc chờ đợi mòn mỏi tập 17 đc burn ra đĩa thì đã ngồi xem lại từ tập 1 cả chiều nay 8->
hay vãi :x :x :x mấy tập đầu chỉ toàn cười :x mấy tập sau thì.... =(( :-<
haizzzzzzzz mình ghét cái con mụ vô duyên bám lấy Jun Pyo thế >:p

Bạn Thư, mình bảo bạn, lập tức sửa lại bài của bạn có link down từ KST ngay lập tức. Fan Kpop bao gồm của tất cả các fansite, 360kpop, krfilm.net cực kì kị việc hot link, hơn nữa bạn đã post lên đây mà ko hề có credit, mình ko chắc làm về việc bạn đã xin phép sub team của KST chưa
Nhưng mà nếu để ai trong KST nhìn thấy bài viết có link của KST mà ko credit, ko permission, cẩn thận die đấy

Này, thấy mặt ng` yêu cũ của Ji Yung ko =)) thật là xấu =)) thật là trái ngược =))
Anh Kimbum rất là thích đeo nhẫn hình vương miện nhá, để ý anh ấy đeo nhẫn, mấy cái khác nhau nhưng đều hìnhn vương miện XD

Nghe nói, anh Kim bum trước 18t co những 6 bạn gái :)) =))
mà anh ý sn 7-7 đấy =p~ Lur ơi, 7-7, ngày đẹp we' :D

Ôi bạn Thuý làm mình jật cả mình sợ quá đi mất #:-s

:))=))=)) con chị chủ loe toe =))=))=))=))
eo đùa chứ hôm nay các em 10Anh còn dán ảnh lên cử sổ :)) hay là mình sẽ kiếm cái ảnh nào anh Kim Beom cười thật đẹp dán lên :x mỗi sáng đi học coi như đc nhìn thấy anh :x:x:x ôi ôi ôi =))=))=))=)) mình chết mê vì nụ cười của anh ý :((

ôi điên cuồn đến mức này rồi sao?
@ chị chủ: [-( e ko thik Minho ><

Minho manly vãi chưởng :x lưng to ôm chắc sướng lắm :((

Back
Bên trên