Boys Over Flowers <3 <3 <3

Vẫn đang xem BOF :"> :x
Mình thích Joon Pyo hơn :"> Anh ý Kute vãi chưởng ah :x :x

minho hay là miho =))=))=)) các bạn viết sai tên rồi :))
(j/kidding) hihi

@ Diệp: cô với con chim toàn thik ng ta vì lưng to thôi à =))
ôi mình đau lòng quá =((
bao h mới hết u ám đây :-< từ tập 13 đến h :-<

@ TAxi: sao mà ko thik ;;) cute mà :x

Lee Min Ho nhé :x Min Ho nam tính mà :x Nhưng rất là trẻ con xD

bạn Thư: tớ dọa cậu đấy =)) nhưng vẫn phải cẩn thận. Thề luôn là fan Kpop hay đi rình các nơi xem ng` ta có hot link mình hay ko lắm =)) tớ là 1 điển hình =)) ngại we'

À, thông báo với các bạn, tớ là Nội gián =)) forurm tớ gọi thế, hay còn gọi là princess seller :x là ng` có nhiệm vũ đi tuyên truyền và quảng bá cho fansite của Kimbum tại Viêt Nam
:x
Sắp tới, vì bây h chưa phải lúc, tớ sẽ PM đến hộp thư từng ng` 1 về fansite của kimbum, kế hoạch off cho fc tại HN và scrafbook gửi đến cho Kim Bum
Chờ nhé :x

À, trong giải thưởng Baeksang cao quý, F4 đc vinh dự mời đến =)) nHưng chỉ có Lee Min Ho nhận giải thưởng, 4 ng` còn lại ko đc nhận giải thưởng, buồn nhỉ =.=

Đây là ảnh trong lễ giao trải

tớ chỉ post 1 số thôiCredit: Crown B (the firrst Kim Bum Vietnamese fansite )
Do not take out and hot link

Có vải ảnh động trong BOF của gốm với cháo =)) hài lắm

eo ôi :(( anh Min Ho cười duyên vl :((
Kim Bum chính ra cứ để tóc như nửa đầu phim xinh hơn, vuốt gel vào trông chả baby j cả :(
Mà công nhận từ tập 13 14 j đấy các anh đổi kiểu tóc a nào a nấy trông như dở hơi :))

mà j nhỉ, chị ny đầu Yi Jung xinh mà :D mặt sáng mà :D

eo ơi bây h e mới bik có topic này :x e cũg phởn BOF lắm =p~, e thix nhất a Kim Bum vs a Lee Min Ho, 2 a này cười đẹp zai dã man :(( nhất là Kim Bum ý ah :x

ko ai khen ava của tớ đẹp à =((
mà nhé! cái chữ J ♥ J đấy rất dễ mơ hồ nhé [-( cái con mụ vô duyên đấy kiểu j cũng nghĩ là Jun Pyo ♥ Jae Kyung X-( hoặc là Ji Hoo ♥ Jan Di [-( ghét quớ :((

@ em Giang: lôi kéo thêm bạn bè vào cho xôm tụ đi em :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
vâng để mai e bảo con Tiên lớp e, con đấy là nó cũng điên cuồng a Jun Pyo đấy ạh =)) nó bắt e phải quyết tâm ko xem BOF trc trên mạng mà phải chờ trên KBS cho nó hồi hộp, rồi mỗi lần chờ đến h chiếu film là lại để stt đếm ngược như kiểu giao thừa ý =))

=))=))=))=))=)) eo ơi chung chiến tuyến rồi em ơi :)) chị cũng cuồng KimBum lắm ý =))=))=)) thèm nhìn thấy anh ý smile điên cuồng :(( chị cũng ko muốn xem trên net, chờ trên KBS cho nó hồi hộp :x

úi zời 2 chị e mình hợp cạ rồi =)) eo ơi =) Kim Beom cười đẹp zai kinh khủng ý :x mà ảnh Kim Bum vs Lee Min Ho hôm nọ là các chị tháo xuống ạ =)) tại bọn e đến lớp với mog muốn đầu tiên là nhìn ảnh các anh yêu cười mà cuối cùng chẳng thấy đâu, xog lại thấy vết xé =)) mới đầu còn tưởng vì các a ý Hàn xẻng, ko nói TA nên các chị xé xuống =)) h thì xem ra =)) các chị cũng mê BOF như bọn e =))

xé xuống ngồi cả h ngắm cho đỡ chán em ạ :)) để đó ai mà nhìn đc =(( ờ nhưng mà bọn chị cũng định print mấy cái pic đẹp đẹp sang tuần mang lên dán lại :x

hí cho chị đú với :">:">:">

em nào thích xem hai qua li ti việt sắp thì đưa đĩa DVD trắng đây chị burn cho, down đủ đó ;))

bọn lớp chị thì cho hình các anh vào di động rồi giờ ra chơi ngồi suýt soa cùng nhau =))

mà chụp ảnh bây giờ không nói kawaiiiiiiiii nữa, mà nói Kim Buuuuuuuum, Jun Pyyyyyyyyyyo, Đẹp giaaaaaaaaaaaaai =))=))

Em nào thích nghe bài Stand by me thì nghe nhóm SHINee với chị đi :"> có ai ở đây fan SHINee hêm :"> cái anh ở ava của chị hát câu đầu tiên trong bài stand by me đó ;))

úi zời 2 chị e mình hợp cạ rồi =)) eo ơi =) Kim Beom cười đẹp zai kinh khủng ý :x mà ảnh Kim Bum vs Lee Min Ho hôm nọ là các chị tháo xuống ạ =)) tại bọn e đến lớp với mog muốn đầu tiên là nhìn ảnh các anh yêu cười mà cuối cùng chẳng thấy đâu, xog lại thấy vết xé =)) mới đầu còn tưởng vì các a ý Hàn xẻng, ko nói TA nên các chị xé xuống =)) h thì xem ra =)) các chị cũng mê BOF như bọn e =))

cái này gọi là ăn cắp mag về đấy em ạ ;;) ;)) =))

Hix chị thành thật xin lỗi các em vì cả 2 anh đều là chị xé :( tại ngồi vật vã trg h Anh k biết làm j :( chị cũng thành thật xin lỗi vì giữ gìn ảnh các anh k cẩn thận làm anh Kim Bum bị tô môi hồng và anh Min Ho bị đeo thêm underwear trái tim :( xin hứa tuần sau sẽ in ảnh mới dán lại :(

Tìm mãi mới đc ảnh a Kim Bum topless cơ mà thất vọng tràn trề :-< đúng là k thể so đc với a Min Ho :"> :">

Này flickr nó k cho up ảnh sang trang khác đúng k :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
:))=))=)) con chị chủ loe toe =))=))=))=))
eo đùa chứ hôm nay các em 10Anh còn dán ảnh lên cử sổ :)) hay là mình sẽ kiếm cái ảnh nào anh Kim Beom cười thật đẹp dán lên :x mỗi sáng đi học coi như đc nhìn thấy anh :x:x:x ôi ôi ôi =))=))=))=)) mình chết mê vì nụ cười của anh ý :((

Minho manly vãi chưởng :x lưng to ôm chắc sướng lắm :((

uầy chị Diệp nói câu nghe hạnh phúc tràn trề quá :"> lưng to :*
=))=))=))=))=)) eo ơi chung chiến tuyến rồi em ơi :)) chị cũng cuồng KimBum lắm ý =))=))=)) thèm nhìn thấy anh ý smile điên cuồng :(( chị cũng ko muốn xem trên net, chờ trên KBS cho nó hồi hộp :x

uầy chị Diệp cho em nik YM đi :">
tối thứ 2, 3 chị em ta để stt đếm ngược =))

Hix chị thành thật xin lỗi các em vì cả 2 anh đều là chị xé :( tại ngồi vật vã trg h Anh k biết làm j :( chị cũng thành thật xin lỗi vì giữ gìn ảnh các anh k cẩn thận làm anh Kim Bum bị tô môi hồng và anh Min Ho bị đeo thêm underwear trái tim :( xin hứa tuần sau sẽ in ảnh mới dán lại :(

Tìm mãi mới đc ảnh a Kim Bum topless cơ mà thất vọng tràn trề :-< đúng là k thể so đc với a Min Ho :"> :">

Này flickr nó k cho up ảnh sang trang khác đúng k :-w

uầy ko sao chị ơi, bọn em mới đầu cứ tưởng các anh chị nhìn 2 cái ảnh thấy ngứa mắt nên mới xé đi
chứ xé vì nhìn yêu quá bọn em lại chả shung sướng quá ý chứ :-j =))

@ anh gâu: FC kim bum địa chỉ là ji ha anh =)) cho em vào với

cô Linh tìm ảnh xấu thế [-x kim bum trong phim là xinh nhất :x ở ngoài xấu hơn ;))
jun pyo thì vô đối òi :x :x :x

Trời ơi :x :x Sợt anh Kim Bum mới phát hiện ra :x Ngày xưa anh ý đóng Rude Woman :x
Từ hồi đấy đã kute rồi :"> Ngày xưa mình điên đảo anh ý :x Mấy năm rồi quên béng đi mất =)) :">
Hôm nay nhìn lại :x anh ý lớn lễ trông càng ngày càng đẹp trai :x :x Người cũ :x :x Ôi :">

Back
Bên trên