Boys Over Flowers <3 <3 <3

em vẫn sẽ quyết tâm đợi KBS :">
mong ngóng xem 2 anh chị Gốm & Cháo :">
xem cái gif cảnh 2 bạn ý lãng mạn chết mất

con Tiên với Giang nhanh thế ;))
em nhập hội với ;;)
nhờ sự động viên nhiệt tình của Thuỷ Tiên mà em đã xem BOF và rất thik phim này :x mấy anh trg đấy đẹp trai k chịu đc :* Jandhi thật là sug sướg vì đc ở gần mấy ng` đẹp zai lai láng như thế :">
soundtrack của phim quá đỉnh :x:x:x bh ngày này playlist trc khi đi ngủ củe em cũng là stand by me và I'm stupid :x kiểu tưởng tượng ra có ng` ra trc mặt mình và hát bài í í ;)) :"> hạnh phúc trào dâng í :x:">

@ Trym: thế chắc tại ở nhà mạng có vấn đề rồi, mình chả cần đợi load cơ :x anw, mình vẫn ko thể ngờ được có ngày lớp mình lại thế này :))

eo cái clip của Sương chết cười =))=))=)) Sương ơi kiếm đc mấy cái hay thế :))=))=)) trông mặt anh ý ngượng ngượng đáng yêu vãi chưởng :))=))=))
yêu KIm BUm mất rồi =((

anh Kim Bum nụ cười tỏa nắng :x
còn anh Junpyo trông iêu nhất là lúc cười ngượng í ;)) :*

Ava e Vân là ai thế e :x

Eo cái slide này toàn ảnh hot k đỡ đc =.= irresistible =.= ai xem xong mà k cuồng Lee Min Ho thì chắc có vấn đề :(( 0:54 yêu dã man =.=

[youtube]p1ixHN4EpRQ[/youtube]

K thể tin mình đã ngồi xem từ đầu đến cuối k tua tí nào cái clip này =)) =))

[youtube]8ZWt5vrn8AI[/youtube]

Clip kut30 nhất của a Kim Bum :x :x

[youtube]yhlG1A2qu5k[/youtube]

Chỉnh sửa lần cuối:
cute chưa này

ôi yêu quá yêu quá :((
em thấy a Junpyo yêu nhất lúc mà đang tức hoặc là đang lo cho chị Jandi ý 8-> 8->

Tiên: mày thử gọi anh 1 lần nữa xem :-w chết với anh đấy

Trời ui, toàn dân anh, 1 mình tôi khối Hóa à :-w

ss501 sắp sang VN :)) Các anh đội nón lá Việt Nam rồi
Hỏi khí ko fải, ở đây có bạn nào là fan của Jihu ko??? ^^

mình ko phải fan của SS501 nhưng mà cũng thích HyunJoong. anh này rất giống Jae của mình, tội mỗi hát ko hay bằng thôi :(. bạn Thúy cũng thik nhiều nhờ, hồi trước còn lập topic mấy bạn FT Island nữa x)
cái tin sang VN thì chưa chắc đúng, như kiểu hồi trước SM cũng nói là làm live show ở các nước southeast asia thì bắt đầu kể tên liệt kê thôi, chứ chả đảm bảo là sẽ sang nước nào. đợt đấy cũng kể cả VN, nhưng mà rồi cũng có j` đâu. anw, h này mà sang là mình tiếc lắm, kiểu j` cũng ko xem được :((

:-<

Hồi đầu khá là k thik Ji Hoo vì NV kiểu rất ẻo lả còn xìtai ăn mặc thì k thể đỡ nổi 8-} nhg xem a này trg SS501 thì đỡ hơn nhiều :x

Chỉnh sửa lần cuối:
cái cảnh mà anh kim bum dỗ chị j đừng khóc nhìn yêu vãi :((

mình ko nhớ tên sr các bạn :"> hnay mình mới xem BOF , chi xem kịp tập 10 11 j đấy =))

@ Quỳnh Vân: Thôi mày đừg đầu độc chị ý nữa =)) chắc chị ý thấy a Hồ Ca nhà mày kinh dị qá nên mới hỏi thôi =)) nghe lời bọn t đổi ảnh Kim Bum or Lee Min Ho đê =))

Mọi ng ơi, cho mình gia nhập fanclub BOF với:">, ngượng ngùng quá:)
Suy nghĩ về zai châu Á của mình đã thay đổi hẳn:">:x

Back
Bên trên