Boys Over Flowers <3 <3 <3

em Vân ơi cái ava của em là anh nào mà mặt dài như cái bơm thế =))

hà chị thik anh Junpyo lúc bị bà chị gái oánh đòn =))=))=))=)) trông yêu vãi :x như lúc thằng bé con sợ con bọ ý :x:x:x:x childish vãi :x:x:x

tập hôm nay là tập 7 cứ buồn buồn :-< tự dưng mấy tập này đỡ ghét Jihoo vì anh ta đã ăn mặc đàn ông hơn và tóc đã ngắn hơn :))

cái tin sang VN thì chưa chắc đúng, như kiểu hồi trước SM cũng nói là làm live show ở các nước southeast asia thì bắt đầu kể tên liệt kê thôi, chứ chả đảm bảo là sẽ sang nước nào. đợt đấy cũng kể cả VN, nhưng mà rồi cũng có j` đâu. anw, h này mà sang là mình tiếc lắm, kiểu j` cũng ko xem được :((

Chắc chắn SS sang VN mà em, còn có cả clip quảng bá cho No1 Asia project này rồi mà. Anh Joon còn đội nón lá áo bà ba nói Dự án số 1 châu Yá bằng tiếng Việt mà em :))

Fan SS ở HN đang tức vì HN đông fans hơn mà tự nhiên các anh vào tp HCM :)) xong fans HN lại phải tốn công tốn tiền bay vào :-<

Sướng nhờ, phát ghen tỵ :(( SHINee sang VN đê :((

hôm nay e quên k xem =(( bật lên thì hết rồi =((

@Giang: cấm m nói linh tinh anh Hồ Ca của tao ;))

ui thik quá Phan My cũng ja nhập rồi cơ à :x
ôi Jun Pyo lúc nào chả đẹp zai :x :x :-j
mình thik đoạn cười đắc thắng trên cái trực thăng í :x
con Vũ Linh chắc toàn thik đoạn topless =))

Anh Yi Jung tập 18 bị bọn đầu gấu đánh què tay, từ nay không thể làm gốm được nữa.

Anh Yi Jung nói: Vậy là có một vận động viên bơi lội (Jandi) từ nay sẽ không thể bơi được nữa, còn một nghệ nhân làm gốm (Yi Jung) từ nay không thể làm gốm được nữa.

chả biết nên cười hay nên khóc =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay mấy cái ảnh dán ở cửa sổ lớp A1 bị vấy bẩn rồi =))
Boys over flowers nghe tên đã gay rồi,
A1 production xin gửi tặng tới các bạn bộ phim Boys over girls =))

=))

hnay e đến lớp thấy ảnh anh Min Ho mà xao xuyến 8-} sao các chị nỡ vẽ anh í như thg Ấn Độ thế =))

aa tại sao Yi Jung lại bij đầu gấu đánh gãy tay ạ :| ts :| tại sao ạ :(

Ava e Vân là ai thế e :x

Eo cái slide này toàn ảnh hot k đỡ đc =.= irresistible =.= ai xem xong mà k cuồng Lee Min Ho thì chắc có vấn đề :(( 0:54 yêu dã man =.=

K thể tin mình đã ngồi xem từ đầu đến cuối k tua tí nào cái clip này =)) =))

[youtube]8ZWt5vrn8AI[/youtube]

ôi 17 take =)) có khi xem đến cả trăm lần vẫn ko chán :">

Tiên: mày thử gọi anh 1 lần nữa xem :-w chết với anh đấy

Trời ui, toàn dân anh, 1 mình tôi khối Hóa à :-w

ss501 sắp sang VN
:)) Các anh đội nón lá Việt Nam rồi
Hỏi khí ko fải, ở đây có bạn nào là fan của Jihu ko??? ^^

dự áng số một chao ýa =))
yêu thế chứ lị :">

=))

hnay e đến lớp thấy ảnh anh Min Ho mà xao xuyến 8-} sao các chị nỡ vẽ anh í như thg Ấn Độ thế =))

trời ơi mấy con lợn lớp mình làm cho hô với bum thành cái jì thế ko biết :((

aa tại sao Yi Jung lại bij đầu gấu đánh gãy tay ạ:|ts:|tại sao ạ:(

à, anh í say rượu ngồi trong quán bar, bỗng thấy một chị xinh xinh đang ngồi cùng các anh con giai khác. anh Jung (chị đoán là) thấy chị kia giống người yêu cũ, thế là chạy ra hôn 1 cái :"> thế là bọn ngồi cạnh nó điên lên, đánh anh í, rồi dùng chân giẫm nát tay anh í 8-}

Sau đó anh Yoyo đến cứu bạn và chửi bọn kia là: Mày có biết bàn tay này trị giá bao nhiêu tiền không B-) rồi đập bọn kia te tua b-(

nhưng kết cục là có vẻ tay anh Jung không làm gốm được nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:
trời ơi sao phim càng ngày càng thảm thế này =(( :((
sao chị Sương lại biết nd tập 18 vậy? :-?

chị xem rồi mà em, vừa xem xong chiều nay :)) bây giờ ở Hàn đang chiếu tập 19 rồi.

uầy sao có sub rồi cơ ạ :eek: nhanh ế =P~

Chỉnh sửa lần cuối:
chị down trên KST em ạ, high quality vietsub 500mb một tập đấy :">

Thường ở Hàn nhanh hơn mình 2 tiếng, thì đến khoảng 9h tối mình là bên đó chiếu xong. 2 tiếng sau ở dramaviiki sẽ có engsub để xem onl. Và chiều ngày hôm sau khoảng 2h chiều thì trang KST sẽ có upload high quality vietsub trên torrent cho các anh chị em cùng xem.

Chỉnh sửa lần cuối:
trời ơi thật là ngưỡng mộ :x :x :x thật tốc độ :x :x :x
tập 18 junpyo với jandi có tiến triển j ko chị? :-?
con Khỉ đã làm j với cái dây chuyền? :D

à có em =)) jandi do bố mẹ quyết định vào Nam kiếm sống nên để lại 2 chị em bơ vơ ở ngoài này. Gang San và Jandi tìm được một cái nhà ọp ẹp để ở. Jun Pyo sau khi biết được rằng chính vì mình mà Jandi không bơi được nữa, nên thấy rất ân hận. Anh í thuê một cái nhà ọp ẹp khác cạnh nhà Jandi ở trên gác mái, làm hàng xóm =)) Buổi tối chạy sang ăn chực hết cả nồi mỳ của 2 chị em. Xong còn ngủ lại nữa. Mà anh í sợ gián =)) dễ thương lắm =)) la hét mãi, Jandi phải ra đập gián cho =))

Còn cái con Khỉ vẫn cầm cái dây chuyền và làm nhiều trò rất là bitchy :))

1. chi tiết này hình như bắt đầu jống truyện :x
2. anh Junpyo có làm sập nhà ko ạ :x
3. có fải con Khỉ nó nghĩ cái dây chuyền là của Junpyo định tặng nó đúng hem?
4. cái bà mẹ fù thuỷ ko bít j về chuyện Junpyo chuyển về sống ở cái nhà đấy ạ? :x :-?

:(( nghe chị Sương kể khổ thân thế =(( eo ôi tay bị đập te tua :((
bọn chó :-w

Tại sao :(( tại sao :(( tại sao mình xợt mãi mà k lòi ra đc cái link nào có eng subs cả :(( xợt dramaviiki cũng k ra cái j là xaoooooo :(( chị Sương ơi vứt em cái link với :((

Back
Bên trên