Boys Over Flowers <3 <3 <3

đỡ hơn em nửa đêm nửa hôm ngồi cười 1 mình, đã thế lại ko dám cười to sợ bố mẹ biết :-ss :"> :))

Diệp: Anh ko cười đâu mà lo :p >:-D< ;))
Ji hoo tốt thậttt đấy :p
JP để tóc xoăn tít hay thẳng tưng đều hay cả ý he he he he

@ Z': send ảnh cho chị xem vs :O
càng xem càng thương JH ý :(. e đọc mất spoilers r`, ko muốn xem nữa đâu, sao trên đời có ng` như anh JH chứ :((

lại mòn mỏi mòn mỏi đợi tập 19 :-<
sống phụ thuộc thật là khổ :-<

ơ trên mysoju với iuphimhan đều có rồi chị chủ ạ ;)) :p
JH tốt vừa thôi tốt quá cứ thấy thương thương ý :(
Sao mình thấy Kim Bum nhìn cứ búng ra sữa, đáng iêu thật nhưng chả manly gì cả :-" hihi, thích Min Ho nhấttt :p
Jae Kyung bản chất chắc cũng tốt mà, tập 17 18 thấy JK bám theo JP mà mình chả thấy tức lắm...mà bao h thì chiếu xong hết nhỉ :D

mình hem chụp ảnh đâu :"> Tashie vs Trư muốn xem Jandi ở Việt NAm thì bay về nhà nhá
=))=))=))=)):">:">:">:">
sao mụ chủ lại cư thik xem trc thế nhờ :)) mình chỉ quyết tâm chờ theo KBS thôi :))

Khiếpppp, post lên làm ngta xem mất rồi :((...anyway thì iêu vậtttttt >:-D< hehe, can't wait to see the upcoming episodes :p Nhưng mà đúng thật là...đạo diễn cứ thích tạo thêm tình tiết mớ để kéo dài phim ra...hehe (hay là chuyện nó như thế thì ko biết :"> )
>:-D<
---
Khiêpppp đang xem tập 19...JH hồi bé (cả bh nữa) đáng thương quáaaaaa :(

Chỉnh sửa lần cuối:
mình biết là tập 19 có từ rất lâu rồi, cơ mà ... đợi chị burn đĩa mới xem :"> đỡ tốn tiền net :">

Z': chủ ko fải thik xem trước, mà là chủ vô tình xem đống đĩa của chị của chủ mà ko hề biết rằng phim này đang hot =)) vì vậy lỡ xem rồi thì fải xem tiếp chứ, ngồi đợi kbs thì đến bao h :-j

Chủ sướng thế :(( bây h em chỉ xem được tối T2 thôi, T3 lại bận rồi. Hôm nọ ngồi xem trên utube bị mẹ nhìn thấy :)) xong mẹ nói mỗi câu là anh Jun Pyo trông đẹp zai thế =)) Dạo này mình bị thích anh Jun Pyo :x:x dù cho anh í có nhu nhược nhưng mà vẫn đáng yêu :x:x

chim: cn xem lại lúc 11h í :x mình toàn thế tại tối t2 cũng đi học mà :D
tự dưng vớ đc cái spoilers tập 20 này ko bít có thật hem :x
thật thì cũng cuteo fết :-j :x

ôi xúc động quá hức hức :((
Nhg phải công nhận cái spoiler a Junpyo mất trí nhớ xong chị Jandi đỗ vào trường Y để chữa cho a ý thật quá bựa =))

Vũ Linh nhầm rồi :-j
fải là chị Jandi muốn chữa cho anh í nên đã bỏ rất nhiều công nghiên cứu về cái bệnh đó, kết quả là chị í trở thành expert đến nỗi đc nhận vào trường y =))
ai dè chữa cho anh í có dùng đến tí kiến thức y khoa nào đâu :"> ;))

Hơ cái đoạn đấy đúng là sáng tạo quá lố rồi :)) nhưng mà spoiler tập 20 kuteo phết :x không biết bao h mình mới được xem nhở 8->

Lắm nhọt nhỉ :)) mất trí nhớ với chả trí nheóooo :)) chả hiểu thế nào, hehe.
TChi: Tớ cũng thích Jun Pyo cực :p mấy tập đầu thì thấy anh ý cũng bt..nhưng càng xem càng ...e hèm :))..iêu kinh :p

Trư Trư Trư :-w:-w sang bển mới có nửa năm mà đã gay rồi à '=))=)) sao chồng em lại đi thik đàn ông là sao :))
mình vẫn chưa kiếm ra time để xem tập 1->4 :(

mình lúc nào cũng thik Junpyo :">
nhưng mà xem tập 19 xong :| :|
thấy muốn ủng hộ Ji Hoo quách cho rồi =.=''
Junpyo nhu nhược quá thật >"< xem tức ơi là tức, ghét ko chịu đc ><

Dạo này càng xem e lại càng thấy mê a Ji Hoo mới chết chứ :">....Ban đầu thấy a ý hơi õng ẹo nhưg mà gần đây e mới nhận ra vẻ đẹp đích thực của a ý :"> a ý đẹp zai nhất là luk cười vs Jandi ý :">

ở bản HQ lạ thật kiểu anh Ji Hoo này lúc nào cũng kiểu thể hiện có cảm tình vs JanDi :-? lạnh lùng có tí tẹo

chời ơi chờ mong tập 21 có cảnh Kim Bum vs Ga Eul giữa cánh đồng hoa cúc vàng :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên