Boys Over Flowers <3 <3 <3

omg. bây h các e các bạn mới nói tốt cho JH :( anw, better late than never :"> mà mình mới đọc được tin spoilers của mấy tập cuối ko phải đúng 100%. what a relief :x

ko fải đúng 100% nghĩa là sao? :-?
ôi mình vừa xem cái clip trên facebook =)) =))
sức công fá của BOF thật là vĩ đại :x

Chỉnh sửa lần cuối:
omg chết mất clip :)) mình cũng muốn học sáng để nhảy tưng tưng như thế :)) con diệp vl nhất clip :))

Chỉnh sửa lần cuối:
bố khỉ lúc đấy tao shock đứng tim =))=))=))=)) kiểu ko kiềm chế đc fải chạy ra ôm Sương phát =))=))=))
vãi nhờ hôm nào làm quả nữa như thế đe \:d/
con Lủ khối chiều ko cảm nhận đc không khí lúc đó ở tầng 4 nó điên cuồng thế nào =))=))=)) bọn con trai Lý 1 cũng đổ xô ra như vũ bão =))

Chỉnh sửa lần cuối:
diệp ơi mày có thể gửi cho tao bài j của bof cũng dc qua voa chiều dc ko :))

eo ơi e cũg vừa xem cái clip trên FB =) VOA buổi sáng hay kinh dị :x eo ơi như kiểu cơn sốt ý, ai cũng bổ ra ngoài cửa lớp xog chăm chú nghe :x=) hôm đấy phát bài j` đấy ạh :X tại nhà e đag hỏng loa nên ko xác định đc =)

Chỉnh sửa lần cuối:
Because I'm stupid em ạ :))
hình như chiều ko có VOA ko mình cũng gửi cho các bạn 1 bài ;))

Haha đúng là hiện tượng :p >:-D< mặt ai mặt nấy hớn hết cả hở ;))
Dạo này mình cũng đang nghiền bài này :p
À album OST 2 SS501 có bài nữa cũng cute lắm :p
http://www.youtube.com/watch?v=ItEJQHoIpKo
---
Vừa lên Youtube xem 1 loạttt các vids :)) Ji Hoo ngày trc' để tóc đen đen nâu nâu nhìn đẹp hơn tóc vàng hoeeee hehe :p
tự nhiên vớ được cái này :)) http://www.youtube.com/watch?v=gwg9vEfT6oA

Chỉnh sửa lần cuối:
mình càng ngày càng thik ji hoo rồi đây này :">
tại ko chịu đc thằng Junpyo X(

hihi mình vẫn rất thik anh JunPyo :">
chị chủ àh anh í tính đáng iêu mà :x ít ai thật đc như anh í lắm :"> :x

đang chuẩn bị đồ đạc dọn đến cạnh nhà Jandi, con khỉ đến một fát thế là quẳng luôn đồ đấy đi chơi điện tử với nó 8-}
lại còn đi shopping chứ @-) cười cười nói nói hớn ha hớn hở X( lại còn để cho con khỉ nó đút đồ ăn cho X( bị ng ta nói là đẹp đôi mà cũng chịu đc X(
đã vậy đến lúc đám cưới với con khỉ, nhu nhược đến nỗi ko làm đc cái j, chỉ biết ngồi than vãn X( Junpyo Tsukasa mà thế à??? còn để con khỉ lên tiếng từ chối trước [-x ghét quá ghét quá [-x
tất nhiên ghét thằng Junpyo nhưng mình vẫn thik anh Minho :">

hình như chiều ko có VOA ko mình cũng gửi cho các bạn 1 bài ;))

có mà chị :"> có j` cứ contact em nhé ;)

lâu rồi em k vào đây :"> hôm trc CN em ngồi xem lại, nhìn Jihu đẹp trai k chịu đc í :x cứ thỉnh thoảng lại cười 1 cái 8-> :*

Chỉnh sửa lần cuối:
đấy nhé con Diệp nhớ gửi tao nhé , bài Stupid ý hahaha =)) lố quá , mày nhớ gửi kèm lời yêu thương và nhắn câu cuối là Kim Bum yêu Lủ chim nghe chưa =))

mình thích Jun Pyo mà :-? mấy tập nhu nhược chưa dc xem :(

hề hề mềnh vừa xem tập 9 xong :)) xồi ôi hay vãi hết cả các thứ :x hí hí hí mình bát đầu cũng đỡ ghét jihoo rồi nhg mà vẫn thik anh Lee Minho lắm :x Gu Junpyo vẫn tuyệt vời :x cái Kiss siêu romanticcccccccccccccccccccccc :((
hôm nay KimBum chơi saxophone :x
à rồi okie để thứ 7 tao thử gửi xem :)) em Vân làm VOA à :-/

Z' xem đến tập Kim Bum chơi sax rồi thì xem cái behind the scenes đoạn đấy đi =)) cười vỡ rốn =))
mình post lại cái clip chị Sương từng post :">
[youtube]E19Rja3G0WI[/youtube][/QUOTE]
ui tập 10 kiss tiếp đấy :x
ủ ôi cái kiss tập 10 nghe đồn vốn là nồng nàn lắm 8-> :x đến mức cả đoàn làm phim lẫn Gu Hye Seon đều fải choáng :x mấy ông làm phim ngượng quá cut bố mất thay = cảnh ngược sáng để nhìn cho khỏi rõ :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ, mấy cái kiss đều iêu cả í :p
Diệp mới ở tập 9 thôi thì cứ từ từ mà xem và cảm nhận em ạ ;)) :p :p
Jun Pyo cũng đâu có nhu nhược lắm..."fiance' " đến nhà rồi đuổi đi ko thương tiếc mới gọi là chả đàn ông tí nào y' :p Đi shopping với con khỉ là để mua mì cho Jan Di mà =)) dù sao thì từ đầu đến cuối chỉ iêu có mình Jandi thôi là được rồi :p

âm thầm thôi thì đc j chứ [-(
lẽ ra anh í fải hành động!!! thế mới là Tsukasa chứ :(
mà ko fải mua mì cho Jandi đâu =((
"I have a girl that I like. She's the first girl that I've ever loved, and she will be the only one for me until I die. And you still want to marry me?" (JP to JK)
"I know. And that girl is Jandi. But.. I want to marry you even more because of that." (JK to JP)
8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên