Boys Over Flowers <3 <3 <3

ai chỉ cho tớ cách xem cái clip trên FB của chị Châu cái. Tớ ko có acc trên đó mà nó bắt log in ^^
Công nhận hôm đó cả tầng 4 y như cái trại tù nhân đc giải phóng ý :)) Mọi người chạy ùa hết ra :))

SÁng nay lớp Anh 1 dán thêm ảnh Kim Bum mới à ;;) Lớp tớ mà dán lên kiểu j` cũng bị bọn con trai xé ko thì cũng vẽ bậy =.= Chúng nó toàn gọi BOF là Bóp!!! =.=

sao trong chị ý bé bé mà anh Junpyo to thế mà lại nặng ko bế đc là sao 8-} trông thế chứng tỏ anh Minho yếu ....:">:))=))
cái tranh hôm nay bị vẽ bên ngoài 8-} kinh quá đi mất :-<

phòng lớp mình là phòng 12a2 sáng , mình ngồi bàn cuối :x sẽ dán ảnh kim bum lên trên bàn :x

thích jun pyo nữa rồi :x

ảnh này dễ thương quá :x :x :x >.<

Bạn Thư túm đc cái ảnh đấy ở đâu thế =)) Đúng ra Bum ko nên làm thế vì Bum với Joong ở gần nhà nhau, Joong mà biết đc sẽ treo cổ Bum lên =))

:(( ôi mẹ ơi, trưa nay cái Tiên 10A1 nó nói về cái clip quay hôm thứ 7 :(( Mở clip ra thì có đến tận mấy comment liền khai tên mình ra là con dở hơi hát theo Because I'm Stupid :((

:)) Thủy Tiên ơi (ts, lần đầu trong đời anh phải gọi cả tên lẫn họ của mày ra), nhìn kĩ đi, có 1 đoạn chị Châu quay máy quay về phía lớp 12 Hóa 2, có Tiền đang đứng ở hành lang và nhảy điên điên đấy. Rất tiếc là chưa đến 2s =))

mình thấy nhg ai mà anti các anh là đều do ghen tị với vẻ đẹp của các anh cả :))

Hân: mày nói chỉ có chuẩn =))

Ai nghe nhạc mới BOF Part 2 chưa này :x

ARTIST : VARIOUS [SS501 ,T-MAX .A'ST1]
SINGLE: BOYS OVER FLOWERS OST
Release Date: 2009-03-07
Language: Korean
Genre: OST
Bit Rate: 192 KBPS
TRACK LIST
01. Say Yes - T-MAX
02. Wish Ur My Love(with. 제이(J)) - T-MAX
03. 아쉬운 마음인걸 - A'ST1
04. 애인 만들기 - SS501
05. 어떡하죠 - Jisun
06. Love Is Fire - KARA
07. Love U - HowL
08. 사랑같은 거 - Brand New Day
09. 눈물이 난다 - 이상곤
10. Cellogic(연주곡) (Cello by 김영민) - Various Artists
11. 다가가다(연주곡) (Violin by 동요) - Various Artists
12. 낯선 해(연주곡) - 박혜리
13. 사랑을 위하여(연주곡) - 박혜리

Download: http://www.mediafire.com/download.php?mmgnucmzf4b

Credit: The Death blog and Golden
Don't take out

mình thik bài ở cái đoạn Junpyo đi shopping với Khỉ trong tập 19 í :x
bài đấy nghe rất là quen nhé :-?
với cả cái đoạn nhạc dạo bài Bcuz I'm stupid đc chơi riêng = guitar í 8-> Jihoo chơi trong tập 12 :x kiếm bài í ở đâu nhỉ :-s thik lắm í :x:x

bạn Thư: đừng hòng kiếm đc bài ấy. Chỉ có nước cut ra từ video thôi :))

Thêm nhạc nữa này

ARTIST : SS501'S KIM HYUN JUNG / A&T / T-MAX
SINGLE: BOF OST 'SPECIAL EDITION'
Release Date: 2009-03-19
Language: Korean
Genre: OST
Bit Rate: 192 KBPS
TRACK LIST
01. 행복이란 - SS501
02. 가슴이 어떻게 됐나봐 - A&T
03. 나쁜 마음을 먹게해(Ballad Version) - T-MAX
04. 나쁜 마음을 먹게해(Dance Version) - T-MAX

http://www.mediafire.com/download.php?0amfvnzdv5e

bạn Thuý nói câu đau lòng vãi =(( đừng hòng là sao =((
mình chỉ cần sheet thôi :(( midi cũng đc :(( sao lại khó thế nhỉ :(( oa oa :((

uh thì mình phải tự rip ra từ video thôi. Chứ ở ngoài ko có đâu ^^ Để hôm nào mình tìm hộ bạn. Mình cũng hay săn nhạc
Nhưng ko phải lúc nào cũng tìm đc
Có lẽ fan của SS501 sẽ biết chỗ tìm ^^

bạn Thư, ko phải Jihu hát mà là Joong hát chứ :))

Thứ 7 này có bật nhạc để bấn loạn tiếp ko =))

À, sắp tới MTV Châu Á tên là MTV Heroes sẽ làm cuộc phỏng vấn với 50 nghệ sĩ/nhóm nhạc/ban nhạc Hàn Quốc, là Top50 có ảnh hưởng lớn nhất tới công nghiệp âm nhạc hàn Quốc: mở đầu là SNSD, Wonder Girls rồi nhiều nhóm khác: F.T Island, Super Junior, DBSK, Lee Hyori, SHINee, SS501, ... Có thể sẽ có Kin Huyn Joong ^^, 8h15 tối chủ nhật hàng tuần, nhưng ko biết bắt đầu từ bao h

Chỉnh sửa lần cuối:
MTV Heroes, A Music Documentary Program of 12 Teams of In-Country Idols… Unveils Girls’ Generation & Wonder Girls’ Debut Times

A music documentary that includes all the stories of idols, who have become Korean music’s deification, will be aired for the first time.

MTV, a global music entertainment channel, has arranged a special program, ‘MTV Heroes (or ‘Heroes’),’ that will choose 12 teams of ‘5-star super idol stars,’ who have influenced the music industry, and observe their past through their present.

The star that will start off the show on the upcoming 15th will be Girls’ Generation. Girls’ Generation have raised their awareness through their debut song “Into the New World” and a show called ‘MTV Girls’ Generation.’

The producer of ‘Heroes,’ Lee Han Hyung, revealed that “Viewers who love stars will find happiness by watching not only the stars’ present moments but their activities from the past as well” and that “we have prepared a special show that contains everything about the stars, who have been with MTV all the time, to satisfy the viewers’ desires.”

‘Heroes,’ which will open its first door on the upcoming 15th, will air the moments of stars who have received the most love from the public during the past 5 years, including Wonder Girls, Super Junior, Big Bang, Rain, SS501, Dong Bang Shin Ki, Lee Hyo Ri, Se7en, Boa, Shinee, and F.T Island, every Sunday night at 8:50PM.

Vậy là chương trình đầu tiên đã được chiếu vào 15/3 vừa rồi :| Mở đầu là SNSD :x:x

http://cashewmania.wordpress.com/2009/03/17/090315-so-nyuh-shi-dae-on-mtv-heroes/

Mà hình như cái này là MTV korea em ạ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
yê yê tập 22 Jandi với Junpyo có kiss scene đó :x :x :x
hí hí
sau 10 tập chờ đợi 8-|

Em Thúy tìm nhạc được ở đâu mà hay vầy:x Thanx em nhiều nhớ:*
Tập sau con Khỉ biến mất rồi, thích quá đi:x

Chỉnh sửa lần cuối:
chị Thúy :)) em tìm nhạc ở nhiều nơi ^^ chủ yếu là The Death blog vì chị ấy update cực nhanh tất cả nhạc của Kpop :x

mà em cũng ko chắc lắm nó là MTV nào :))

Muốn xem tập 21 quá mà ko có thời gian :(( Ôi chết mất

:)) Gaeul: So Ji Yung mà em thích .. Anh ấy như đứa bé sợ tình yêu và sự chia lìa :))
thích câu này thế :x

Back
Bên trên