Boys Over Flowers <3 <3 <3

ôi xúc động quá

cứ nghe soundtracks là các cảnh trong phim nó lại hiện ra

Con khỉ biến lại có con khác nhảy vào :-< :-<
Tập 20 đoạn violon hay vãi đạn :((

tập 20 hay thì tập 21 đã buồn, tập 22 vừa hay đc một tí thì tập 23 lại đau lòng =((

ôi chị Diệp :x :x :x :x :x :x :x
h ra chơi hôm nay rất chi là thi vị ;))
i'm stupid, thnks chị :">:*:x

p/s: ava cute thế chị ơi :">

a a a có hả em :))=))=)) thế nào em :)) có xôm như khối sáng ko :)) :)):)) nó có gửi cái "cùng vs nụ cười toả nắng của Kim Bum anh yêu" ko em?=P~

----------

ava yêu nhờ :x:x:x hớ hớ hớ anh Junpyo có cái bĩu môi rất cute :x :*

Chỉnh sửa lần cuối:
a a a có hả em :))=))=)) thế nào em :)) có xôm như khối sáng ko :)) :)):)) nó có gửi cái "cùng vs nụ cười toả nắng của Kim Bum anh yêu" ko em?=P~

----------

ơ có cái phần đấy ạ, con vân nó ko đọc :-w
khối chiều chả được xôm tụ như khối sáng :-< được cái có mấy em ams 2 cũng hú hét ra phết =))
ôi junpyo :"> chỉ muốn chụt một phát =))

----------

ôi chị Diệp, e vs con Tiên là y chị lắm đấy :x=) h ra chơi hnay đứng hát Bcuz I'm stupid rất là hứng khởi (mỗi tội e ko thể hát đc tiếng Hàn, chỉ hát đc mấy câu TA và 1 vài từ tiếng Hàn thôi :">) =)=)

Ơh có vụ "Cùng vs nụ cười tỏa nắng của Kim Bum a y ạh?" :( e chả nghe thấy câu ý đâu cả :(

bạn em bảo hình như có BOF OST part 2 r` đấy :) các chị có chưa :-/

oài, thnx Tiên nhá ;)
cái bài making a love của ss501 h thành hit trên zing r` 8->
chả mấy chốc lại vào audition update :x :)
thế mới biết sức hút của bof ntnào :x
các oppa của cta thật tuyệt :) :x :* >:d<

----------

:"> sáng qua mạng đơ, em định gửi tin nhắn cho chị confirm :"> sr nha
cả cái nụ cười toả nắng nữa, lúc đấy cuống quá quên mất ạ :(( :">
mà vừa phát bài đó xong la các em cấp 2 xồng xộc xông vào request @-) tuần sau sẽ là buổi chiều k-pop :))

mình là buồn ah nha vì con Diệp gửi cho mình mà VOA quên câu anh kim bum :)) :)) ahahahahahhaha

sao tập 22 23 ntn kể với :( có gì mới về Yi Jung vs Ga Eul ko

Chỉnh sửa lần cuối:
Không hiểu sao chị càng ngày càng thích chị Jae Kyung a.k.a Khỉ :eek: Thích lắm í :eek:

Càng nhìn càng thấy chị í xinh, mà đóng hay nữa :x tốt bụng nữa. Khi yêu thì ai chả ích kỳ :-< nhưng chị ý không ác :x

Thôi lạy trời cuối phim chị ý yêu anh Woo Bin cho anh í có đôi =))

@ các em 10A1:x
:)):)):)) em Vân thiếu câu đắt tiền nhất rồi :)) tuần sau các em bù cho chị 1 bài đi :))

@Lủ Chim
cái câu Kim Bum yêu Lủ Chim nó khắm quá tao ko gửi đc :)) chúng nó chửi vào mặt tao mất =)) lúc đấy lấy j che mặt =))

@ chị Sương: khỉ vs mafia á, có mà đánh nhau suốt ngày =)) thế ai cũng có đôi, còn mỗi Jihoo đôi vs ai bây h chị ơi :((
@ Z': càng ngày chị càng thấy Bum đóng dở, mấy đoạn aggressive đóng chán quá, Ga Eul thì suốt ngày nói nhảm, làm JY more aggressive, thế là đóng lại càng chán, cứ như season 1 có phải tốt ko, cả phim thik mỗi SoEul mate, simple and cute :x

Back
Bên trên