Big Bang is V.I.P!!!

@Ngọc Anh: Uh, cả lớp đi :) Nghĩ đã thấy sướng 8-> [:-w]
GD cũng beatbox mà sao k thấy ai khen nhể :-? Lại còn sáng tác nhạc nữa, lại còn kute kute nữa :x:x:x

Hôm qua lại xem I am Sam nữa :-j, TOP đẹp quá đi mất :x

GD....chẹp, ko chấp nhận kiểu đầu mới của anh cho nên ko ai khen là phải:-w Để như thời This Love có phải ổn ko, ai đời lại thay đổi làm mình thất vọng vô cùng:( :(

TOP, my love:x:x:x8-> 8->

ngày xưa thì bạn Phanh nhất quyết khen GD h thì tất cả đổ xô sang T.O.P của tôi [-x ko được chạy theo thị hiếu thế nhé [-x Phải như mih :> dù trước đó anh chẳng nổi mấy, dù Rupert lớn hơi ngu :x ngu nhưng mà cute mà :)) :x

Mở đĩa single 1 ra toàn thấy lyrics by GD, composed by GD, arranged by GD =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh í tài năng mà mày 8-> Mày xem cái bìa single 4 Always ấy :-j có đc 1 bài TOP composed, còn thì mấy bài kia k Teddy thì cũng GD :x Chỉ tội là chưa thấy bài nào SeungRi thôi =))

Seung Ri ko có tí triển vọng nào đâu=)) =))

@Cảnh: cái đẹp thì tao khen, cái xấu thì tao chê thế thôi. Tao phải khen TOP thật nhiều để ko mất tập trung trong học tập, mày hiểu cái cảm giác mất tập trung khi ngồi cạnh 2 shuai ge mỗi ngày ko hả:-t :-t =)) =))

tò mò tại so dạo này MTV lại có Big bang :-??:-??:(

MTV hết chương trình chiếu thì chiếu thôi, cái đấy có lâu rồi
GD ko thik vì ghét cái kiểu lúc nào cũng quát mắng người khác đc, mất bình tĩnh nhanh. Ko thik.
Thấy T.O.P sống thật hơn mà :X:X:X
Đùa, nghe mãi cái bài Big boy mà em chả thấy chán j cả :))
Ai có đĩa của Big Bang ko bán cho em với :X:X

Mọi người thích GD vì GD quá tài năng mà em 8->
Chị có single 1 em ah ;;) Rất tiếc k bán O:) Nếu em thích chị cho mượn cũng đc:-j Single 1 có DVD 10 ep đang chiếu trên MTV ấy, nhưng mỗi tội k có sub đâu :|
Còn nếu em muốn nghe album thì cứ lên mạng mà down ấy, mua đĩa làm j, để lâu nó hỏng :)

Big boy là bài j :-?

MTV chiếu BB còn mục đích j ngoài việc đi promote cho BB trên toàn châu Á :> MTV ko còn j để chiếu cũng ko chiếu BB nếu lão bầu ko xì cả một đống tiền ra [-x ko rẻ một tý nào đâu

Big Boy do T.O.P compose ý ạ. Em down trên esnips thấy nó ghi thế :D
@chị Hằng: thế bao h cho em mượn nhé :D

Chị Hằng ki thế, bán cho em nó giá gấp đôi khéo em nó cũng mua=)) =)) =)) Chị ý có cả 2 single, hàng xịn xách tay từ HQ về, tốn công sức cuốc bộ của ai đấy để đi đến hàng đĩa=)) =))

@Hằng: Tài năng kiểu GD thì ko thiếu đâu, đừng quên anh Tablo đáng yêu tốt nghiệp Stanford>:/ Dạo này ngày nào cũng nghe Music Is My Life. A`, hôm trước nhận được album 3 với cả 99 concert live album của H.O.T rồi. Ngồi nghe cái album 99 concert mà khóc lóc vì đến đoạn Jun bị thương, các anh chỉ hát 4 người mà nghe giọng cũng run :(:)((. Nhưng mà phần biểu diễn I Yah! thì đỉnh nhất trong tất cả,hơn hẳn cả I Yah! của concert 2001:x:x:x.

@Cảnh: tao muốn cho mày nghe cái concert 99 lắm;)) , nghe xong chỉ thấy thích I Yah! hơn:x. (hình như hơi lạc đề=)) =)) )

:(( thật ah, mày quảng cáo làm tao cũng muốn nghe quá :x làm sao mà sag tận đấy vẫn có đĩa gửi :( muốn xem quá, trên Youtube dạo trước search ko có phần đấy. Thôi, ngậm ngùi nghe tạm I Yah ở nhà vậy :(

TOP T_T.

밤새워 고민해 널보낸 내선택
아무것두 해줄수 없는 지금나에겐

바라만 보는게 더 힘들기 때문에
이런 날 이해해 달란말 하지않을게

[youtube]wWbI7QIplPk[/youtube]​

Em nubie ở đây ạh^^ nhưng thâm niên với BB thì lâu rồi. Ko ngờ ở Ams cũng có ng` thik BB nhẻy \:D/ Hồi trước em cứ tưởng 1 mình 1 chiến tuyến :((

Àh, Vietnamese BB fanbase: http://oorinbigbang.qc.to/
Mong mọi người ủng hộ xD

@Cảnh: Phanh sang US cũng để mua đĩa cho rẻ mà :))

@Phanh: Bao giờ anh Giang về? Nhớ dặn mẹ tìm hộ ảnh cho lớp đi

@Ngọc Anh: oh, hôm nào chị đưa cho, chỉ có cái single 1 thôi :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay là SN T.O.P đúng ko nhỉ :x :x :x >:d< >:d< >:d< thế là đã tròn 20 tuổi rồi đấy :x :x Chúc T.O.P ngày một manly ra, ngày một shuai :* <đừng để bọn stylist chơi cho như GD ý, kinh hoàng 8-} ) Mong một ngoài anh đến VN 8-> 8->

Back
Bên trên