Big Bang is V.I.P!!!

Em xem cái perf này rồi :x:x

Tình hình là bây giờ đã thích Big Bang nhưng em vẫn ko thuộc được mặt:(( Có phải hát ở đầu là SeungRi ko ạ :"> (nói sai các chị đừng mắng:">)

Tình hình là em ko thích T.O.P của chị Hương đâu, em thích Ri, từ cái chương trình của MTV đấy, lúc Ri hát để đấu loại So1, giọng mượt:x

Hát đầu hả em :| Ngay đoạn đầu là GD rap cơ mà :-/ uhm nhưng mà nói là hát thì SeungRi hát đầu thật :x :x trông bộ dạng đúng là đang rất rất hồi hộp :x

TOP hả, hồi đầu Hằng với Phanh cũng cóc thèm quan tâm TOP của tớ còn j ;)) Phải nói là nhìn lần đầu tiên trg Dirty cash đã chết anh luôn :x :x Trg dirty cash anh nào cũng đẹp luôn :x

ờ ờ, thế đứa nào bảo seungri xấu nhỉ :-w Thế mà bi h để ava SR [-(

Tao vẫn bấn cái perf quá, tao muốn xem MKMF quá :(:)(:)(( Tao muốn đi Hàn quá :(( Tao bấn cả anh GD rồi, anh í tự compose, tự viết lời, tự làm hết :| Tao mà đc đi xem MKMF chắc đến cái perf của Bigbang tao vỡ tim mất :(( Hay quá đi mất :((

Chị Hằng giống em hồi mới thích Dong Bang:((

Cố lên chị, apply sang Hàn đi:x Rồi một ngày chị sẽ được đi xem liveshow của BigBang và ngồi ở hàng ghế V.I.P:">:">

(nghĩ lại chỉ thấy sướng mấy em dancers :">)

Phanh ko thấy cái perform ở MKMF hay đến mức đấy vì cái orchestra vẫn chả ăn nhập tí nào cả.

@Cảnh: tao chỉ bấn các anh shuai một thời gian thôi chứ ko đến mức cho anh T.O.P gia nhập hàng ngũ người yêu nhé=)) =)) Lại lạc đề tí nhưng hôm qua tao ngồi đọc tin với xem ảnh Hyuk đi nghĩa vụ quân sự lại ngồi khóc.:( Jun về thì Hyuk lại đi, đau lòng quá:(

----------

@Hằng: f.t.island với BB thấy album của ai hay hơn?

Mày mới hâm ý =)) người ta đi nghĩa vụ quân sự là để phục vụ cho xã hội, ai mà chả thế có riêng j Huyk, khóc với chả lóc [-x hâm quá! Ny của tao thì nhiều vô kể (=))), nhưng mà nhỡ có anh nào làm sao, gãy chân gãy tay j thì chắc tao cũng chả nặn được giọt nước mắt nào đâu :"> Realistic một tý đi bạn ;))

ờ ờ, thế đứa nào bảo seungri xấu nhỉ :-w Thế mà bi h để ava SR [-(

Tao vẫn bấn cái perf quá, tao muốn xem MKMF quá :(:)(:)(( Tao muốn đi Hàn quá :(( Tao bấn cả anh GD rồi, anh í tự compose, tự viết lời, tự làm hết :| Tao mà đc đi xem MKMF chắc đến cái perf của Bigbang tao vỡ tim mất :(( Hay quá đi mất :((

Tao chả bảo SR xấu [-x chỉ bảo con người chả có nét j đặc sắc cả, h vẫn thấy thế :-" Chỉ có điều tc phát triển thêm một tý :">

Tao chả bảo SR xấu [-x chỉ bảo con người chả có nét j đặc sắc cả, h vẫn thấy thế :-" Chỉ có điều tc phát triển thêm một tý :">

Nói thế mà cũng nói đc =)) uh, tao là tao k realistic tí nào cả, vì tao cứ nghĩ đến chuyện đi Hàn là tao lại nghĩ đến việc đc đi xem MKMF, rồi có cơ hội gặp các anh chứ tao cũng chả nghĩ j chuyện học hành đâu 8->

@Phanh: oh, cái nào cũng thích :| Nhưng mà chắc là thích FT hơn 8-}
Sao lại k đc, cho orchestra vào nhạc hay hơn hắn còn j, chỉ có mấy chị dancers lạc lõng thôi, tự dưng đang vật vã kojitmal thì dừng lại để khiêu vũ vài bước~o) =))=)) Tại nếu mà ngồi đấy xem thì sẽ k biết là đến perf của BB, đang dưng lại có orchestra thì Hằng chỉ nghĩ đc đến OST Jumong thôi chứ ai mà biết đc là BB:x Xong thấy nhạc Lies nổi lên, anh GD vứt cái mặt nạ ra, rút mic từ trong túi áo quay lại... ahhhhhhhhhhh... vỡ tim thật í chứ>"<
Chắc tại Phanh k thích bài í nên Phanh mới thấy thế, chứ Hằng thì thích phát điên lên đc :-j
Chán quá, từ lúc down đc perf đến giờ chưa có ai xem cùng để chia sẻ cảm xúc cả :-<

Ai mà chả phải đi nghĩa vụ, biết thế sao k nhắn tin bảo các anh đi luôn một đợt cho đỡ lệch nhau, chờ hết ng nọ ng kia đi nghĩa vụ xong, đến lúc HOT làm đc buổi hội ngộ 5 người thì khéo đã rụng vài cái răng rồi =))=))

Tony với Kang cũng sắp đi rồi :(. Có Jaewon chưa biết thế nào thôi. Ko đến mức rụng vài cái răng nhưng kiểu reunion chắc cũng chỉ có lúc mấy ông ý đã U40 với U50, ngồi đàm đạo trong mấy cái variety show nhắc chuyện hồi xưa8-> Hix, lúc đấy khéo mình đã có con nọ con kia rồi ý chứ, lúc đấy mà dán mắt vào màn hình miệng hò hét H.O.T Oppa thì =)) =)) =)) Viễn cảnh đấy cũng ko tệ lắm=))

Đúng là ai chả phải đi nhưng cứ thử nghĩ tới cảnh Max phải đi, xong rồi ngắm ảnh lão ý với cái đầu đinh, mặt thì hốc hác ( Max thì ko đến mức đấy:D ), xong rồi xem mấy cái interview tâm sự, nghĩ đến 2 năm ko xuất hiện thì làm sao mà ko rơi nước mắt cho được:( Con Cảnh thì ko tính vào chuyện này vì mày có bao h nghiêm túc với anh ny nào của mày đâu mà đòi khóc với lóc=)) =))

Thực ra giai điệu của Lies thừa nhận là hay, nhưng cứ nghĩ đến cái lyrics I'm so sorry but I love you là lại thấy ngu ko chịu được=)) Đã xem phần trao giải oversea có anh Sướng chưa? Cute ko đỡ được:x:x Năm nay hình như SM chỉ được mỗi Suju thôi nhỉ.

uhm, cứ đc vài thag tao lại chán lại bỏ =)) nhiều lúc thấy tội lỗi quá :"> (spam tí :-" :)) )

Max á, còn lâu :-j Đi nghĩa vụ trước năm 30 tuổi thì ít ra cũng phải 9 năm nữa. Em ko phản động gì đâu nhưng chả biết đến lúc đấy Dong Bang có còn tồn tại ko:-<

spam tí: hôm em thuyết trình tiếng Anh về Korean Dance Battle em cho Huyk vào đấy ;;) :">

Chị Hằng đợi trong tuần này em sẽ xem hết rồi chia sẻ cảm xúc cho:">

Ah ah, đây là box BB cơ mà :"> Phải post cái gì BB tí chứ :)

Này thì minialbum mới nhá ;) Lần này k bình luận gì hết, nghe đi rồi biết 8->

http://www.zshare.net/download/50750159c3f978
=>Full album 29Mb

MV Last Farewell:
http://www.divshare.com/download/2895105-0bd

Chị Hằng cho em xin cái pass :p

Em cám ơn chị Hằng cái link, lại có nhạc để nghe rồi :">

Mà chị có thể giới thiệu list các mv của BigBang được không ạ? Em sẽ down từng cái một về nghe :D

Chỉnh sửa lần cuối:
[youtube]DTXzQg11xtA[/youtube]

ahh ahhh còn gì cute hơn :(( Wonder Girls với Big Bang cùng biểu diễn Lies và Tell me :(( hay vãi ạ :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tặng anh Cộng:

Em không ngờ chị xinh nhất lại thế này :( Nhưng dù sao thì bây giờ chị ấy xinh là được :D

Còn về cái clip anh Cộng post thì hay, nhảy đều, mỗi tội Big Bang hớn quá, sao Ri lại hớn So Hee thế [-(

cả g dragon cả top đều có đoạn hớn em so hee :)) em ý 92, tính ra mới lớp 10 :)) để em nó lớn với:))

hô hô :)) hóa ra trong HAO cũng có fan BB:"> Hôm nay ngồi rỗi search single của BB lại ra topic này :))
MV Last Farewell hay thế :X có feature anh Lee Dong Gun :x có ai có The Real COncert hay Tele Concert của BB k :( share tớ đi, tớ đang mốc mặt ngồi down bên Clubbox

29MB, pheww, cuối cùng cũng down xong \:d/

Chị Hằng thik lắm anh thế, T.O.P thôi chứ :X
Quanh đi quẩn lại vẫn ko ưa GD, uh thì tài năng giỏi, nhg mà cái tính tình thì ko ưa đc

@Gửi lời tới chị Hằng thân yêu: chị ơi, đĩa ? :(:(:(
Hay hôm nào chị cứ lên cái phòng 402 ý, ném cho em cũng đc :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây, bỏ bê quá :D
@Sương: Tại trong cái rar nó có cả pass luôn nên chị k post, sorry for the inconvenience :-j
List MV đây, chị k có thời gian tìm link, em tự tìm vậy nhé :-j Vào linh bạn Quản post cũng đc, hoặc lên z-degrees.net, vào General Music Share ấy, có bọn chuyên up+update link :D
1/We belong together
2/A fool's tears
3/This love (uầy, thích GD trong bài này nhất :x)
4/Lalala
5/Forever with you
6/She can't get enough
7/My girl
8/Lie
9/Last farewell
10/Always
Ngoài ra có bài Hello của Red roc, starring TOP
Cái nào cũng must watch :x

@Ngọc Anh: lỗi nhỏ lỗi to 8-} arg :| Rất rất xin lỗi em :| Chị cứ quên mãi thôi :(( Em cố gắng đợi đến lúc thi HK xong đc k :( Lúc đấy chị đích thân mang đĩa đến lớp em cho, buổi chiều nhá, phòng nào?

@anh Cộng: K hiểu sao WG lại nổi thế :| Uh thì công nhận các em có xinh có hot, nhưng mà em thấy WG với SNSD chả khác nhau mấy 8-} Bài tell me cũng chả hiểu hát j mà lắm ng mê :-? (Sorry nếu như em nói hơi quá :D)

@Quản: Tao có đĩa The real, nhưng mà k HQ =)) Mày có showcase đầu tiên của BB k? HQ càng tốt :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên