Big Bang is V.I.P!!!

Em thấy hình như trên MTV châu Á (nhà nào có cáp VN VCTV í) thì sắp có một chương trình nói về Big Bang đấy. Hôm trước em chỉ nghe thấy định nhìn giờ thì ko kịp, nhưng dù sao vì em cũng ko thích BigBang nên ko để ý lắm:p

Oh, nó đã kịp chiếu 2 ep rồi em ah :)) lịch chiếu trên Mtvasia í, lên mà xem. Mỗi tội chương trình đấy hơi cũ rồi 8-} Từ năm ngoái bây h mới chiếu :))

Ặc, chán hẳn GD :(:)((, hix, còn đâu GD cái thời This Love8-> 8-> :-<
DaeSung sao trông có vẻ đẹp trai lên thế nhỉ, anh ý có đi thẩm mĩ viện ko đấy:-??
FT, các bạn ý dạo này trông cũng có vẻ gầy yếu đi, lao lực:-< :-< Hy vọng đừng biến dạng như BB:-<

Nô nô [-x Dae sung k đẹp lên tí nào cả, cái đầu thế thì đẹp sao đc [-(
Cả FT nữa, lao lực nhưng mà bạn Hong Ki béo lên trông thấy :-t

:)) h mới được nghe Lie :)) =)) =)) tao buồn cười quá, đang buồn ngủ rũ rượi nghe xong lại phới phới làm bài tiếp đc vì mấy anh buồn cười qua =)) =)). DS rõ ràng là đẹp lên [-x [-x SR xấu đi thì có [-x. Iu nhất vẫn là T.O.P =)) =)) mày nhìn mà xem chỗ nào mặt cũng biểu cảm nhất nhóm =)) :x :x :x Bài này hay, GD nói tiếng anh như đúng rồi :"I'm sorry but I'm love you. That's all I can say. Everything's gonna be all right, isn't it?" =)) ko hiểu j, chả ăn nhập với cái clip j cả =)) Mà thêm nữa là đoạn cuối anh ý xổ ra câu j tiếng anh đấy :)) :)) nói thì đã lướt lại còn hát nhỏ nữa chứ nên tất cả những j tao thu nhận đc là cold cold j đây =)) =)) lolz (h tao nhìn đâu cũng thấy T.O.P =))

@ em Sương: hóa ra là em, vừa thấy em trên VA xong :)) học trường mình ah :) nghe BB đi nhá :))

BB có MV mới à? Tao phải vào youtube xem mới được, nghe con Cảnh miêu tả cũng muốn xem để giải trí=)) :)). Chẹp, sao tao thấy buồn vì sự đi xuống của BB thế nhỉ:-< Ở đây thì ko có korean music gì sất, ngày nào cũng Kelly Clarkson "Because Of You" với Christian music8-} :-<

@Phanh: Link MV ở trang trước ấy :x Dù là cái clip xem cũng buồn cười nhưng mà bài này thì hay thật, hay lắm ấy :x

@Cảnh: Sao mày nỡ chê GD thế :( Rõ ràng là giọng hát đã chất hơn trước mà :(( DS rõ ràng xấu đi :-w Tae Yang thì cạo trọc luôn mới đáng sợ chứ :-<
Tao vừa xem một đoạn TOP cut from I am Sam =)) Trông như thằng trộm cướp ấy =))
Sk Telecom CF ft. TOP: http://youtube.com/watch?v=3Vgk5QTNNRM

Thứ 6 này là Ep 6 rồi.
ôi iu anh T.O.P thế ko biết. Rap giỏi, beatbox giỏi mà rất là ngộ :x
Cái bài Big boy hay nhỉ
Cả this love nữa :x

chị hoàn toàn đồng ý với em :x iu TOP thế ko biết :x
:( ko xem dc I am Sam, ai capture lại đi cho tao xem với :(( :((.
em ơi, chị tưởng chỉ có vào thứ 2,3 cả thứ 6 nữa ah :|

Chỉnh sửa lần cuối:
có cả tuần cơ chị ạ
Giờ này em chép tren MTV:
Thứ 6: 9.30pm
Thứ 7: 9pm
Sun: 5.30 pm
Mon: 9am
Tues: 12.30 pm
wed: 3.30pm
Thu: 6.30 pm

:)) h mới được nghe Lie :)) =)) =)) tao buồn cười quá, đang buồn ngủ rũ rượi nghe xong lại phới phới làm bài tiếp đc vì mấy anh buồn cười qua =)) =)). DS rõ ràng là đẹp lên [-x [-x SR xấu đi thì có [-x. Iu nhất vẫn là T.O.P =)) =)) mày nhìn mà xem chỗ nào mặt cũng biểu cảm nhất nhóm =)) :x :x :x Bài này hay, GD nói tiếng anh như đúng rồi :"I'm sorry but I'm love you. That's all I can say. Everything's gonna be all right, isn't it?" =)) ko hiểu j, chả ăn nhập với cái clip j cả =)) Mà thêm nữa là đoạn cuối anh ý xổ ra câu j tiếng anh đấy :)) :)) nói thì đã lướt lại còn hát nhỏ nữa chứ nên tất cả những j tao thu nhận đc là cold cold j đây =)) =)) lolz (h tao nhìn đâu cũng thấy T.O.P =))

@ em Sương: hóa ra là em, vừa thấy em trên VA xong :)) học trường mình ah :) nghe BB đi nhá :))

cái câu thằng G-Dragon nói ăn nhập với clip mà, tại theo clip thì con này giết thằng bỏ mẹ nào đấy xong chú GD nói dối để nhận tội thay còn gì :))
Clip

[youtube]57GPGTOwSPE[/youtube]
cái live perf này hay hơn, các anh xinh zai vl
[youtube]vrz0rrICCiI[/youtube]

Chỉnh sửa lần cuối:
Big Bang em nghe đc có 3,4 bài
Cái bài trong clip thứ 2 tên là j ạ ?

Xời, bi h mới biết trên HAO cũng có Big Bang. Iu nhất là Dae Sung với TOP.

Forum tiếng việt mới của BB http://oorinbigbang.qc.to
Mọi người vô ủng hộ nha!! \:d/

hôm nay mới được xem Hello :x :x chết mất, TOP đẹp quá :x :x

Tao chuần bị vào youtube để xem anh TOP đẹp ngất ngây đến mức nào;))

----------

A, bài đấy tao xem trên Arirang rồi, chẹp, chẹp, công nhận đẹp ngất ngây với quả đầu đấy:x:x:x. Lúc đấy còn tưởng anh diễn viên nào mới xuất hiện, chẹp, thế mà cuối mv anh ý cạo đầu=)) =))

----------

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAA....trong i am sam, oppa đẹp chết mất:X:X:X:X:X

h PHanh mới được xem ah :(( ko chịu đâu, muốn xem quá, có KBS mà ko xem đc :(( :((
Iu T.O.P nhất :x

Mấy hôm k vào cũng xôm ra phết :))

Tối nay lại có I am Sam :) Hôm qua lần đầu tiên xem =)) Hóa ra anh lại đóng vai muốn thuở: Người tốt nhưng mà bị xếp vào loại hs cá biệt vì đánh nhau giỏi :-[ =))

Xem TOP xong lại có sức mạnh để ngồi học bài :x Đẹp k đỡ đc >:-D<
http://youtube.com/watch?v=Fv_dhMR2OyU

@Cảnh: 7 giờ 47 phút :| Có kbs mà sao lại k xem đc :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoô trc' em mới down Lie , nghe hay thế ! :X
Cái bài Big Boy của T.O.P đoạn beatbox nghe sướng ko chịu đc :X:X:X

Em thấy là trong topic này, hầu như toàn là hs Trung Anh ;;)
À chị hằng đi Trung ko hả chị ? Lớp chị có những ai đi ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên