Big Bang is V.I.P!!!

Dzô Dzô, vừa ra MV Lalala hôm wa xong, phê lòi con mắt:)>- :)>- :)>-
MV LALALA
Credit: YGBB & YAN
DL từ YG, chưa đc HQ lắm, nhưng mà xem đc. Down nhanh ko nó die sớm ;;)
@U`pa: Chúng nó bảo uniform trong clip này chắc toàn từ Skoolooks ra, enjoy:* :x !

Sau cái single này mới thấy BB đúng chất là BB :x:x:x
Clip Lalala thì rõ là quậy, Dae Sung cười híp tịt cả mắt vào :x:x:x lại còn nhảy rõ hot nữa chứ :x:x:x xem cứ gọi là phọt máu mũi :)) SR càng ngày cang đẹp :x.... uầy, nói chung là cái clip miễm chê lun! Uniform chắc toàn skoolooks thật, lớp học thì xanh xanh với vàng vàng... lòe loẹt.... nhưng mà đẹpb-)

Chẳng thấy u`pa vào đây tung hứng gì hết :| Có Mr Jang rồi là wên mứt BB à ?:(:)(:)((
Dạo này BB cũng chẳng có gì mới :(

hì hì, Mr Jang u`pa cũng cho vào xó nằm rồi:)), có động tĩnh gì đâu. Dạo này nhiều chuyện quá thành ra ko thể quan tâm đến BB nhiều được nhưng vẫn nghe V.I.P suốt ngày đấy chứ. Hy vọng độ tháng 11 thì có skoolooks mùa đông.

:(( Chẳng ai wan tâm cái topic này à:((
Kệ, cứ post vậy :| Đang máu :D
5th MV: MA GIRL
=> Link YG, chắc sẽ die trong khoảng >1 tuần :|
MV rõ hot, YB trổ tài làm người nhớn :)):)):))

Ngắm BB trên Ellegirl Korea:

Chồng iu :x:x:x Đẹp wá đi mất thôi :x:x:x

b-) b-) b-) NGẦU b-) b-) b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hì, vừa xem ảnh trên yan xong. Vào đây lại ngắm tiếp :)). Ngất ngay từ tấm đầu tiên vì anh GD:x :x :x GD tấm nào cũng đẹp, TOP cũng rứa:x :x :x Mấy chú mặc đồ này trông cool hết chỗ chê, đúng kiểu style mình thích mới chết chứ :">. YB hết tết tóc roài :))

GD trông đần thối thì có :)):)):)) Cái mặt trông nghệt ra đúng hơn là ngầu, chỉ có SR là đẹp nhứt :x:x:x TOP cũng đẹp :x

U`pa nói thật, có mà SR cái ảnh nào trông cũng đần thì có:D. Ko hiểu được sức hút của SR :-?

Tình hình là lâu quá rồi chẳng chăm lo j cho BB cả:|.
Các anh dạo này hoạt động cứ gọi là hùng hục như trâu bò í. Hôm 25 vừa mới thấy Perf 4eva with you xong, hôm sau thấy luôn Perf Goodbye baby + Mv mới. Thế mà MKMF ko đc cái giải nào :(:)(:)(( Bọn Mnet chơi thân với SM, ứ thèm chấp. Dù sao thì DB cũng đc tân 4 giải, mặc dù thấy cái giải Best artist of the year cho DB năm nay hơi bị vô lý :| nhưng mà thôi, cứ congrat các oppa vậy :|

Cho tớ hỏi có ai có đĩa concert The Real của Big Bang ko? ^^

:eek: Có ng visit cái topic rồi cơ ah :| Tưởng có mỗi mình độc thoại:|
Concert The Real hả :-? Tớ cũng đang định đi burn đây, mà chưa có thời jan :D Hay để tớ hỏi hộ xem có ai có ko nhá ;)

:eek: Có ng visit cái topic rồi cơ ah :| Tưởng có mỗi mình độc thoại:|
Concert The Real hả :-? Tớ cũng đang định đi burn đây, mà chưa có thời jan :D Hay để tớ hỏi hộ xem có ai có ko nhá ;)
May wa'! Tớ cũng tưởng cậu bỏ quên topic này roài :D vậy nếu đuợc thì cậu hỏi or burn giùm tớ nhớ :D VCD or DVD đều ok (DVD càng tốt :D )
Thank củi very muck :D

:x Quên là quên thế nào đc:x Thỉnh thoảng lại chek 1 phát :x:x:x

Bạn Hoa ơi, tớ hỏi đc đĩa cho bạn roài:D Chỉ có 1 đĩa 15k thoai, chưa phải bản full vì lấy từ MTV xuống nên bị cut hơi nhiều T_______T Với cả ấy thik burn CDRom bt thôi hay burn thành VCD? Rep tớ sớm để tớ còn bảo ng ta burn. Có đĩa tớ sẽ đi lấy hộ ấy, xong tớ đến trg đưa cho :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:x Quên là quên thế nào đc:x Thỉnh thoảng lại chek 1 phát :x:x:x

Bạn Hoa ơi, tớ hỏi đc đĩa cho bạn roài:D Chỉ có 1 đĩa 15k thoai, chưa phải bản full vì lấy từ MTV xuống nên bị cut hơi nhiều T_______T Với cả ấy thik burn CDRom bt thôi hay burn thành VCD? Rep tớ sớm để tớ còn bảo ng ta burn. Có đĩa tớ sẽ đi lấy hộ ấy, xong tớ đến trg đưa cho :D
Bị cắt hơi nhiêu à :-?? Hic...cậu có biết chính xác bị cắt những phần nào ko? Ở bên z-degrees người ta có post link HQ để download concert đấy. Tớ ko rõ là có phải bản full hay ko nữa, với cả tớ cũng ko bít download = clubbox.
Nếu ko có bản full thì cho tớ bản bị cắt cũng được :D Thank củi very muck ^^
À, khi nào có đĩa thì cậu mang đến lớp Văn à? Thế cậu đưa cho bạn Chip nhớ! Đừng hỏi bạn LHNHoa ^^ Thank củi cậu nhiều ^^ À quên, cậu burn thành VCD giùm tớ nhớ :D :D :D

Thoải mái đê \:d/ Chị í bảo tớ là bây h chưa có bản full đâu, thành ra xem bản chưa full vậy T___T Thế này nhá, chắc là cũng chưa lấy đc đĩa ngay, nên tối T6 tớ đi học cùng Quỳnh lớp ấy, tớ gửi bạn í T7 đưa ấy nhá :D Hơi lâu một tí, xông cảm nhá :|

Ấy ơi, tớ hỏi bạn Quỳnh nhưng bạn ấy bảo chưa nhận được đĩa :D

Tớ xin lỗi nhiều lắm vì hôm T6 tớ lại quên ko mang đĩa :(( Mai mang đi đưa Quỳnh vậy :( Tạ lỗi, tạ lỗi:(:)((

Mới biết Big Bang hôm trc thôi. Hồi đầu cũng vì biết anh Ton ký hợp đồng quảng cáo 300 triệu won với nhóm này nên mới tìm thông tin (dù gần đây mới nghe thử) :D.

Thik bài Lalala nhất :">. Cái clip vui :)).

Back
Bên trên