Biết thế...

Bùi Ngọc Dũng
(bndung)

Điều hành viên
Thấy trong người có nhiều đổi khác, Trang shit đi khám bác sĩ. Ông ta tuyên bố không cần úp mở rằng Trang shit đã có thai được gần 3 tháng. Sau phút choáng váng, Trang shit vật vã khóc lóc than thân trách phận.

- Trời ơi! - Trang than vãn. - Nếu biết sự thể sẽ xảy ra như thế này, tối hôm ấy cháu đã không ở nhà với bạn trai mà theo bố mẹ cháu đi xem chiếu phim.

- Nếu thế thì đã không có chuyện! - Ông bác sĩ nhún vai. - Nhưng tại sao tối hôm ấy cháu không đi xem phim?

- Bố cháu không cho đi! - Trang shit gạt nước mắt đáp. - Phim cấm trẻ em dưới 18 tuổi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hé hé, chọn lựa một trong hai cái là cả một vấn đề :-? :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Thấy trong người có nhiều đổi khác, Trang shit đi khám bác sĩ. Ông ta tuyên bố không cần úp mở rằng Trang shit đã có thai được gần 3 tháng. Sau phút choáng váng, Trang shit vật vã khóc lóc than thân trách phận.

- Trời ơi! - Trang than vãn. - Nếu biết sự thể sẽ xảy ra như thế này, tối hôm ấy cháu đã không ở nhà với bạn trai mà theo bố mẹ cháu đi xem chiếu phim.

- Nếu thế thì đã không có chuyện! - Ông bác sĩ nhún vai. - Nhưng tại sao tối hôm ấy cháu không đi xem phim?

- Bố cháu không cho đi! - Trang shit gạt nước mắt đáp. - Phim cấm trẻ em dưới 18 tuổi.
Công nhận là chuyện rất hay, cấm ko đi xem phim thì sis Trang 3T ... tự quay phim :)):D:))
nhẹ nhàng mà zui :)):))

Không cho em nó làm khán giả thì em nó chuyển sang làm diễn viên thôi :))

Lương Quốc Tâm đã viết:
Không cho em nó làm khán giả thì em nó chuyển sang làm diễn viên thôi :))
Máu nghệ sĩ + bệnh nghề nghiệp anh nó có sự kết hợp tuyệt vời thế cơ chứ :D:))
Mà ... nam diễn viên chính hay nhất là ai vậy anh Dũng ???

ko cho bà xem phim X-(, bà quay phim ..tự xem :))
nhưng đáng lẽ em Trang phải đi cả 2 :D xem phim về rồi thực hành

Chỉnh sửa lần cuối:
trần hồng nhung đã viết:
ko cho bà xem phim X-(, bà quay phim ..tự xem :))
nhưng đáng lẽ em Trang phải đi cả 2 :D xem phim về rồi thực hành
Phim bây giờ đạo diễn cẩn thận lắm, diễn viên toàn "an toàn trong áo mưa" cả, nếu đi xem phim rồi, chắc ko phải đi khám đâu :D:D:)):))

à mọi người được lắmb-)b-)
Bây h em mới mò được vào đây, thấy anh Dung bắt nạt em nháb-)b-)
Hé hé, chọn lựa một trong hai cái là cả một vấn đề
hay em Linh giúp chị chọn đi em;;)
cấm ko đi xem phim thì sis Trang 3T ... tự quay phim
sao em biết sis quay fim thế:)) có chắc có camera ở đấy ko mà quay cơ chứ:))b-)
Không cho em nó làm khán giả thì em nó chuyển sang làm diễn viên thôi
:)):)) em chỉ biết câm nín nghe anh nói:))
Máu nghệ sĩ + bệnh nghề nghiệp anh nó có sự kết hợp tuyệt vời thế cơ chứ
em viết lăng nhăng cái gì thế hả Quân:))
ko cho bà xem phim X-(, bà quay phim ..tự xem
nhưng đáng lẽ em Trang phải đi cả 2 xem phim về rồi thực hành
chết chưa, em mà nghe lời chị Nhung thì có phải là em đã....8-| rồi ko:))b-)
Phim bây giờ đạo diễn cẩn thận lắm, diễn viên toàn "an toàn trong áo mưa" cả, nếu đi xem phim rồi, chắc ko phải đi khám đâu
sành thế em traib-)b-), thử rồi hả:)) cả fim lẫn ngoài đời rồi hảb-)b-) có phải giải quyết hậu quả ko đấy 8-|:|

Lời cuối cùng em muốn giành cho anh DŨng >:-D<::b-)b-) sao anh lại mang chuyện riêng tư của em lên đây thếb-)b-), mất hết cả hình tượng của em:nono::pb-)

Hí hí, em trình còi, mà đây là việc của chị, sao lại giúp chị được nhỉ. Hay bây giờ thế này, em khuyên chị, chơi luôn cả hai đi :p :D :)) Chị trình cao lắm mà :p ;)

\:-D/ sao em Linh biết chị trình cao thế hả em:))
Chị còn phải học hỏi em nhiều lắm Linh ơi:">:p

:)) Linh nói thế là có í cả đấy:> í em í là chị Trang xứ đi xem phim rồi về thực hành với em í :)):)):))

trần hồng nhung đã viết:
:)) Linh nói thế là có í cả đấy:> í em í là chị Trang xứ đi xem phim rồi về thực hành với em í :)):)):))
Cả hai trình đều cao, khi nào ra đĩa, em sẽ kêu gọi mọi người mua ủng hộ :D:)):))

Cả hai trình đều cao, khi nào ra đĩa, em sẽ kêu gọi mọi người mua ủng hộ
ông Quân đi thuê đĩa về rồi rủ chị Nhung đến xem cùng rồi sau đấy thì........>:)

mẹ ơi :(( em Hiếu ác thế :(
:"> chị ko xem cùng ai hết ,thế thì mất hay, phải các chị ngồi xem , bình phẩm mới hay :))

ặc
đọc phần trước thì cũng tưởng chị còn ngoan
nhưng đến câu sau thì thất vọng tràn trề>:)

Bùi Quang Hiếu đã viết:
ặc
đọc phần trước thì cũng tưởng chị còn ngoan
nhưng đến câu sau thì thất vọng tràn trề>:)
:)) chị có bao h nhận mình ngoan đâu, đặc biệt trong khoản này :">

trần hồng nhung đã viết:
Này, bà kia, ăn nói cho tử tế, lúc nào thử ra thực hành với thằng này xem nào X-( luyên thuyên

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Này, bà kia, ăn nói cho tử tế, lúc nào thử ra thực hành với thằng này xem nào X-( luyên thuyên
Ia chà, xem ra em Linh cũng biết chọn đấy :D:))
Hiêu ơi, chị Nhung sinh ra bản chất nó là bẩm sinh, lại được anh Quốc tôi luyện thì ... phải biết :)):)):))

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
làm gì àm em phải tức giận thế :) em h ở đâu mà lại nói thế :))

Phùng Anh Quân đã viết:
Ia chà, xem ra em Linh cũng biết chọn đấy :D:))
Hiêu ơi, chị Nhung sinh ra bản chất nó là bẩm sinh, lại được anh Quốc tôi luyện thì ... phải biết :)):)):))
b-) cái gì thế này, ai bảo thế , học ai chứ học mấy anh í thì có mà .... 8-}

Back
Bên trên