Biết thế...

Đang ở đâu thì nhìn tự biết, liên quan gì đến đây, cần thì cuối tháng này đằng nào cũng về ít ngày. Mà nói xong lại cười được nữa à X( Còn ông Quân, chọn cái đêk gì, bà kia thích thì chiều thôi chứ sao nữa X(

Chỉnh sửa lần cuối:
Đang ở đâu thì nhìn tự biết, liên quan gì đến đây, cần thì cuối tháng này đằng nào cũng về ít ngày. Mà nói xong lại cười được nữa à Còn ông Quân, chọn cái đêk gì, bà kia thích thì chiều thôi chứ sao nữa
đây là vườn cười mà
đùa nhau thì phải chịu chứ
có việc gì đâu mà cu cậu cú thế
nhìn thằng PHAQ bị tao trêu suốt đấy có sao đâu

em HIếu nói đúng, đây là VC mà
ko cười thì làm gì
mà sao em phải tức giận, chính em bảo chị là bị trêu thì phải chịu, h lại thế [-x[-x

Trêu nhưng phải trêu có mức độ, bây giở tôi trêu bà quá quắt, nói mấy thứ cực kỳ tục tĩu ra thì sao, ai chả biết đây là VC, nhưng mà phải có giới hạn chứ X(

Thôi, chú Linh bớt giận đi. Với cả mấy cô cậu bây giờ thông cảm, thằng Linh dạo này nó đang ức chế nhiều chuyện riêng của nó, nên tinh thần của nó không đuợc ổn định cho lắm, nên nó gặp phải chuyện gì cũng nổi nóng. Mọi người nên thông cảm và an ủi nó nhiều hơn.
@ Chú Linh: Anh nói thế chú đừng tức anh, anh cũng chỉ muốn tốt cho chú thôi ;)

Bùi Quang Hiếu đã viết:
đây là vườn cười mà
đùa nhau thì phải chịu chứ
có việc gì đâu mà cu cậu cú thế
nhìn thằng PHAQ bị tao trêu suốt đấy có sao đâu
Linh ơi :((, em cứ bùng nổ đi, tức thì nói quách ra cho nỡ bớt tức, anh hiểu tâm trạng người bị trêu lắm, thằng Nhót mất dạy kia bản chất nó ko đổi được, bít thế nào được, xui cho mình là nạn nhân thường trực của nó thui :((.
Mọi người trêu thì cần bít người mà trêu, chọn chuyện mà trêu, trêu chuyện vui đùa còn chấp nhận vui được, cứ trêu kiểu thằng Nhót là mất dạy lắm :((
2 Nhót : Sau này tao mà ko lấy được vợ là tao nguyền mày chết ko nhắm mắt đấy

Vợ mày là A Hồ mà
cần gì phải lấy vợ nữa>:)

Thôi bọn mày im hết đi:|
Phá hết cả không khí vui vẻ của VC rồi:|
2 thằng này đừng có thằng tung thằng hứng nữa:|
Linh: thôi được rồi em, calm down:)

Dạo này không khí VC nóng lên nhiều nhỉ? Hiền như cu Linh mà còn bốc khói, hèn chi mình còng lưng post như Rhino mà chẳng thấy thằng cu vào chê nữa, đâm ra chán! Mà lại còn thằng cu quăng lơ nữa chứ, điên thật!

Ngay cả cái chỗ VC này không khí cũng ko được yên ắng lắm, nhỉ!

Hơ, mình ko vào đọc cái topic này có 1,2 hôm mà... chẹp...
Đùa thì phải chấp nhận bị đùa lại, nếu thấy ko được thì nói thôi, quit. Và lần sau đừng có đùa nữa.
Ai thích thì cứ sang topic của anh mà trêu anh... :)) nhưng tới khi anh... trêu lại thì đừng giãy nảy lên là được. :D
Mà cãi nhau , giận dỗi cũng không nên ở đây, đây là topic của anh Dũng. -.- lại đi cãi nhau thế này.

Trần Vũ Toàn đã viết:
Chủ đề gì zậy ;) ;)

..:)) .. anh Toàn loăng quăng giề ở đây đấy .. [-( .. anh đi thi ĐH đê ..[-( .. trượt bây h .. [-( ..[-x .. :p:D ... thit tốt nhá .. :x .. cho em chúc cả anh Hiếu MInh YSH với anh ĐỨc , anh Phong luôn .. ( tiện thể :)) ) ...

.. bạn Trang : .. bố mẹ ấy đi xem phim giề thế .. =P~ ... :)) b-) .. có khi phim " lưới tình " .. nv chính : Bui Ngoc Zung =)) .. :))

bạn Thủy< 8-|, gọi thế cho nó thân mật8-|> lâu ko thấy bạn xuất hiện>:), nay quay trở lại đường đột hỏi thăm tớ thế này, tớ xúc động phát khóc :(:)((< khóc giả đấy:)):p >
Tớ cũng chả biết fim gì nữa 8-|, hỏi bác Dzung y', có khi bác ý biết 8-|b-)
anh cuốc: anh cuốc anh cuốc, đi làm việc đib-)

nhìn điểm chất lượng của chị Thủy mà lòng đau xót:((
ko biết lúc nào mình mới đạt tới số điểm ấy nữa 50 năm hay là 100 năm:((
chỉ trừ điều ước của mình thành hiện thực thì may ra>:)

hix, Trang... làm việc cũng phải cho ng ta thở lấy hơi chứ... t.t lâu lâu trốn chạy ra đây chơi tí mà em làm thế này... anh lại chạy mất bây giờ... :((

... đùa .. :smoking: .. 'bạn' Trangshit dạo này bật tớ điên cuồng nhờ ..:smoking: ... tớ với bạn bằng vai phải lứa với nhau đấy à mà bạn gọi tớ là 'bạn' cứ xơi xơi ngọt sớt như lưỡi anh Zung thế nhỉ ... :)) ..:nono: ... :nono: .. tớ là tớ đạp 1 cước bạn nhảy vồ vào khu vực shit của bạn bi h .. :)) ... :)) ..:nono: ..

.. đàn em Trangshit dạo này náo quá .. :)) .. :nono: .. đề nghị Phó Chủ Tịch 1 tập đoàn kiêm trưởng cục phòng chống mại dâm Bắc Kinh đồng chí Bùi NGọc Zung , cùng với adsl mini vukasim Phó chủ tịch 2 tập đoàn , cùng với d/c đang mài mặt thi DH trưởng phòng SX Bùi Thế Phong Bao xử lý ngay trường hợp bật điên cuồng như lò xo Bến Nghé của 'bà' trang sit đối với ex GDDH nhé ... :)) ..:nono: ... :nono: ... :)) ... :smoking: ...

choáng 8-} bạn Thủy cho 1 tràng, bắn như súng liên thanh :D, thế này thì chưa kịp xử lý, em Trang đã ...ngất rồi :)):)):))

.. bạn Trang : .. bố mẹ ấy đi xem phim giề thế .. ... .. có khi phim " lưới tình " .. nv chính : Bui Ngoc Zung =)) ..
8-|8-|
'bạn' Trangshit dạo này bật tớ điên cuồng nhờ
8-|8-|
xử lý ngay trường hợp bật điên cuồng như lò xo Bến Nghé của 'bà' trang sit đối với ex GDDH nhé ... .. ... ... ... ...
bây h thì ai bật ai/:)/:)

Back
Bên trên