Ban nghi gi` ve nu ho^n

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To Trâm: haha, anh nói thế muốn hiểu sao thì em hiều à, nếu là 99-02 thì có chị Vy, 00-03 thì có bé Trâm, 01-04 thì có bé Mai, hà hà, lãi to phát!

em Mai chắc là kinh nghiệm lắm mới mở cái lớp này nhỉ ...
Anh có tham gia được không?

Phan Huy Anh đã viết:
em Mai chắc là kinh nghiệm lắm mới mở cái lớp này nhỉ ...
Anh có tham gia được không?

Hehe, Mai ơi Mai à, có học trò xịn kìa em, nhận ngay, trúng số to nhé!

Có cả học trò xịn lẫn học trò dởm hả ??

Hì hì, xịn hay dỏm thì chỉ có Mai và Huy Anh biết thôi, tớ chỉ buộc miệng nói thế đấy!
To Mai: que a du? mở miện ra nói gì đó đi em! Nhưng mà nụ hôn trao nhầm chỗ cũng đáng tiếc lắm!

Trao nụ hôn nhầm chỗ là sao ???
Khi mà đã trao nhau thì là có tình cảm ... Mà nếu sau này có đôi ngả chia ly thì cũng không thể coi đấy là trao nhầm chỗ được. Đấy sẽ được coi là một kỉ niệm đẹp ..;)

Có vẻ Huy Anh cũng rành về vấn đề này nhỉ, nói thế chứ mình cũng biết nụ hôn thì ít có khi nào trao nhầm chỗ chỉ có người ta tiếc nuối khi nụ hôn đó trở thành kỉ niệm đẹp của một mối tình nào đó thôi Huy Anh nhỉ
Chậc, Mai cai net tốt nhỉ, tới bi giờ mà cũng ko thèm lộ diện nữa à!

Chưa kịp "làm gì" thì một số người đã biến mất rồi còn đâu.hehehe.Minhf mở lớp thì càng đông học trò càng tốt vừa dạy vừa học và vừa thu tiền nữa chứ.^_^

eo ơi sợ lắm ... anh thấy hôn nó cứ ghê ghê như thế nào ấy

Uh công nhận ghê thật ...nhưng mà không làm không được ..
Theo các nhà khoa học thì khi hôn nhau chúng ta đã trao đổi 1 số lượng lớn vi "gì đấy" ...Nghĩ mà sợ hehe :D

không làm không được ??? thế thì làm đê,thực hành luôn với cô đây này :D.Em Chương thấy cô cai Net đỉnh không??? công nhận là ta phục ta thật .Vậy là lớp học KIss của mình kể cũng đông vui phết,em nào em nấy rành quá rồi còn gì,cho ra lò được rồi đấy nhể?

Chưa được cô ạ, em vẫn chưa được kiz cô (ứ chịu đâu), cả bạn HA nữa cô ạ, bạn ấy mới vô cô phải chỉ dẫn "tận tình" hơn chứ! Bọn em cảm thấy cần phải rèn luyện nhiều hơn với cô đấy cô ạ!

cám ơn bạn Chương nha...Hóa ra mình được ưu tiên...
"Cô" em Mai ơi bọn em đã biết gì đâu? Muốn hôn đầu tiên phải làm gì ?Có phải khởi động hay tập thể dục trước kô dzậy ?

e' ma hon phai the nao nhi tui van chua biet cach hun ba con oi....kiukiu

Chó béo thích học không,vào đây tui chỉ cho vài đường quyền.
Bước 1 : Đánh răng
Dùng 1 vật thể dài khoảng 15-20 cm,có kem ở đầu
Đưa vật thể này vào 1 cái lổ hồng hồng
Kéo ra kéo vào 1 lúc ,cho đến khi có nước màu trắng chảy ra
Súc miệng.
Hoặc : Ăn kẹo cao su
các bứơc sau thì hôm khác cô dạy !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên