Ban nghi gi` ve nu ho^n

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Kiss là chuyện BT nhất trg quan hệ của 2 người để thể hiện t/c của mình.

Nụ hôn tùy từng lúc mà ta cảm nhận mùi vị của nó thế nào. Trên H2T2 có viết nhiều kiểu hôn lắm đấy. Nhưng em thấy chẳng có kiểu nào thực tế cả...Nụ hôn xuất hiện khi tình cảm ở mức cao trào nhất.
À mà có lẽ mọi người chán cái topic này rồi thì phải... Lock nó lại đi cho đỡ tốn thời gian vào...

O THE CHUNG MAY HON HET ROI A , TAO CON CHUA DUOC NAM TAY NGUOI MA TAO THICH BAO GIO CA CO H'HO'H'O'HO'...........THAT LA SANH DIEU................

Dùng lip gloss thì môi trông mới kissable chứ...thế mà lại bị ấy thì chán nhỉ...

lip glos trông mỡ mỡ thế nào í.......
1st kiz á????Em cũng chẳng nhớ thế nào đâu anh Chương ạ...những lúc như thế ai mà nhớ được :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mẹ ui, thế là em Linh đã kiz roài à, hèn gì mới có cái vụ 9 tháng 10 ngày em nhẩy?

vâng,nó ngày mai là được 1 tháng yêu nhau.còn 8 tháng 10 ngày nữa là sinh cháu.Anh Chương có định mừng gì cho nó không? À,bọn em đang mở lớp dạy Kiz đây,có ai có nhu cầu...

Cho anh 1 chỗ, học phí ko thành vấn đề, dụng cụ học tập cũng có sẵn, chỉ đợi mỗi cô giáo cho thời khóa biểu nữa là xong :D

Được rùi,ngày mai ở bụi... chuối đầu làng nhá.Học sinh mà đến muộn là cô giáo giận,cô giáo bắt làm nhiều... bài tập đấy nhá.Khi đi nhớ mang theo LipGloss,Lip íce,P/S,Happydent, Alpellibe dâu,... Học từ 7h đến 8h30.

Gì chứ cô giáo Mai mà đã ra tay thì chỉ có đào tạo được những học sinh xuất sắc thôi,Mai nhẩy?Em còn chưa kiss bao giờ,thôi mọi việc trông cậy vào sư phụ Mai vậy.

Con gái ko dạy được cho con gái đâu.Dù cho có là sư phụ Mai thì kết quả cũng ko thể như mong muốn được,ko thể bằng con trai dạy con gái/con gái dạy con trai được...Mà thực hành tay bo nam-nữ là kết quả nhất đấy

Hìhì, okie cái rụp, ngày mai bụi chuối truớc cổng trường làng ha! Chậc chậc, kiểu này học 1h30 xong thì chắc "ghiền" cô giáo luôn quá. Nhớ nhá, ngày mai học mấy tiết, xong thì nhá máy cho anh, anh chờ truớc cổng làng! :D

:rolleyes: Chậc chậc, học cái môn gọi là kiss thế này thì phải thực hành mới hiểu kỹ nhớ lâu đuợc đấy. Xem ra khó pass lắm:lol:

Cô rất tiếc ,My ạ! cô không nhận học sinh nữ,nhưng hay là em đợi bạn Chương thành tài rồi về dạy lại em.Cô nhòm cái mặt bạn CHương thấy sáng dạ lắm,chắc chắn là học tốt đấy.
2 Chương : sao lại xưng anh với cô giáo.Cô là cô tin tưởng em lắm nhá ,nên mới giao 1 tài năng ,1 mần non Hỏa Lò cho em. Đừng để cô thấ vọng nhá.
2 chị Trâm: cũng không khó lắm đâu,nếu chị có nhã ý muốn học thì chị cũng chịu khó đợi anh Chương " nhớn" đã ,rồi chị học với cái My cho vui ( hơ,thế đến giờ thực hành thì sao? )

Cô rất tiếc ,My ạ! cô không nhận học sinh nữ,nhưng hay là em đợi bạn Chương thành tài rồi về dạy lại em.Cô nhòm cái mặt bạn CHương thấy sáng dạ lắm,chắc chắn là học tốt đấy.
2 Chương : sao lại xưng anh với cô giáo.Cô là cô tin tưởng em lắm nhá ,nên mới giao 1 tài năng ,1 mần non Hỏa Lò cho em. Đừng để cô thấ vọng nhá.
2 chị Trâm: cũng không khó lắm đâu,nếu chị có nhã ý muốn học thì chị cũng chịu khó đợi anh Chương " nhớn" đã ,rồi chị học với cái My cho vui ( hơ,thế đến giờ thực hành thì sao? )

:confused: chẳng hiểu em Thanh Mai viết gì nữa. Chị không có nhu cầu đăng ký vào lớp của bọn em đâu. Hình như cái lớp này có mỗi anh Chương là boy hả? hehehee anh Chương được thể kiss các em A3 nhé;)

Phân chia dễ ợt....Chị Trâm ngày chẵn,cho My ngày lẻ,còn chủ nhật thì để anh Chương cho tao "luyện tập" :D :D :D :D :D

To Linh: ca'i TKB na`y coi bộ ko một thằng con trai nào có thể từ chối.
To "cô giáo Mai": cô ơi, em là em "chăm học" lắm đấy nhá, cô cứ "hết lòng" mà dạy em, em sẽ hết lòng truyền đạt lại cho hậu bối, cô yên tâm phát
To Trâm: em nhé, lâu lắm roài mới thấy nhé, em đang kí học với anh đi cho biết mùi đời chứ mấy em A3 khóa này "siêu" hơn em nhiều, với cả đượ dịp kiz các em A3 thì có cả em trong "danh sách" đấy nhá!

he' he', các em bảo chị chia xẻ với em My a'. Phanh xe đạp đã mất vệ sinh lắm rồi, giờ lại còn ngày chẵn ngày lẻ nữa thì chắc chị teo mất ah`.Thôi, chị không địch nổi với các em đâu, cho chị rút lui:lol:
To anh Chương: Anh bảo cái gì A3 mà có cả em hả? A3-01-04 thôi, anh định cho em học đúp đấy hả:?:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên